Information Systems Staff/ Senior StaffSumi Vietnam Wiring Systems Ltd, Company

Nơi làm việc: Hà Nội, Hà Nam, Nam Định
Ngành nghề: IT phần mềm
Lương: 11,265,000
Hình thức: Toàn thời gian
Ngày đăng: 24/06/2024
Hạn nộp: 24/07/2024

Vị trí công việc này hiện tại đã hết hạn nộp hồ sơ, bạn có thể tham khảo thêm một số công việc liên quan phía dưới

Mô tả công việc

- Support USER and develop programming base on USER's request.
- Report progress to manager
- Design, manage and participate in user acceptance testing to ensure proposed system solution it meets business needs.

Yêu cầu

- Bachelor's degree computer science, information technology, systems development or a related field
- Have knowledge about C# (Winform or WPF, [protected info] mvc, ASP.NET CORE, ASP.NET API) and SQL SERVER (Stored procduce ....)
- Can communicate by English Or Japanese
- Creative, active and can work well under high pressure
* Benefits:
***Salary: 11,265,000 VND
- Get attendance bonus monthly, area allowance, lunch...
- Get the other benefit according to Vietnamese labor Laws
- Company has many buses from Hanoi to Ha Nam and Nam Dinh to Ha Nam
- Get 2 big bonuses per year in Lunar New Year and Vietnamese Independent Day (2- Sep)
* Working in Thanh Liem, Ha Nam

Quyền lợi

Thưởng
Get 2 big bonuses per year in Lunar New Year and Vietnamese Independent Day (2- Sep)
Giải thưởng
Get attendance bonus monthly, area allowance, phone allowance, lunch...
Xe đưa đón
Company has many buses from Hanoi to Ha Nam, Nam Dinh to Ha Nam and Ha Nam to Nam Dinh

Thông tin khác

NGÀY ĐĂNG
24/06/2024
CẤP BẬC
Nhân viên
NGÀNH NGHỀ
Công Nghệ Thông Tin/Viễn Thông > Quản Lý Công Nghệ Thông Tin
KỸ NĂNG
English, Information System, C#, Japanese, SQL
LĨNH VỰC
Sản xuất
NGÔN NGỮ TRÌNH BÀY HỒ SƠ
Bất kỳ
SỐ NĂM KINH NGHIỆM TỐI THIỂU
Không yêu cầu
QUỐC TỊCH
Không hiển thị
Xem thêm

Giới thiệu công ty

Sumi Vietnam Wiring Systems Ltd, Company việc làm

Lot B1, Dong Van II Industrial Zone, Duy Tien District, Ha Nam Province.

Quy mô: Từ 1000 - 5000 nhân viên

Việc làm tương tự

Android Developer up to 2000

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ BLUE BELT

2000 - 4000
Hà Nội
22/10/2024

Web Developer (Developer Wordpress Divi)

CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG BOOM MEDIA

8 - 15 triệu VNĐ
Hà Nội
27/10/2024

Lập Trình Viên Android

CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TTC VIỆT NAM

Hà Nội
25/11/2024

Lập Trình Viên IOS

CÔNG TY CỔ PHẦN VCCorp

1 - 25 triệu
Hà Nội
14/10/2024

Java Developer/Lập Trình Viên Java

Nền Tảng Học Online Babilala

Thương lượng
Hà Nội, Kon Tum
26/10/2024

8 - 15 triệu
Toàn Quốc, Hà Nội
23/10/2024

Lập trình viên

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TÍN ĐỨC

Từ 10 - 30 triệu VND
Hà Nội
10/10/2024

Developer (C#/.NET & JAVA)

CÔNG TY TNHH WORLD FUSION VIỆT NAM

Thoả thuận
Hà Nội, Hòa Bình
24/10/2024

ServiceNow Developer

Công ty TNHH CMC Global

Hà Nội
28/10/2024

Mobile Developer

CÔNG TY CỔ PHẦN PHƯƠNG TIỆN ĐIỆN THÔNG MINH SELEX

15.000.000 - 25.000.000 VND
Hà Nội
21/10/2024
Vị trí Information Systems Staff/ Senior Staff do công ty Sumi Vietnam Wiring Systems Ltd, Company tuyển dụng tại Hà Nội, Hà Nam, Nam Định, Joboko tự động tổng hợp mức lương 11,265,000, tìm thêm việc làm về Information Systems Staff/ Senior Staff hoặc công ty Sumi Vietnam Wiring Systems Ltd, Company ở các link phía trên

JOB HOT

Hawee Group
Thu nhập 13 triệu - 25 triệu VND
Hà Nội, Hồ Chí Minh
CÔNG TY CỔ PHẦN X-MEDIA
Từ 20 - 25 triệu VND/tháng
Hà Nội
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ BIG HOLDING
15 Triệu - 20 Triệu VND
Hà Nội
CÔNG TY TNHH AEON VIỆT NAM
Tổng công ty cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng TMCP Công Thương Việt Nam - VBI
Từ 8 triệu - 12 triệu VND
Hà Nội
  • Hỗ trợ NTD:
  • 0962.107.888