InspectorCông ty TNHH Intertek Việt Nam - Hồ Chí Minh

Nơi làm việc: Hồ Chí Minh
Thu nhập: Thỏa thuận
Hình thức: Toàn thời gian
Ngày đăng: 28/05/2024
Hạn nộp: 29/06/2024

Vị trí công việc này hiện tại đã hết hạn nộp hồ sơ, bạn có thể tham khảo thêm một số công việc liên quan phía dưới

Mô tả công việc

· Onsite Inspection on Agriculture, or Petroleum products.
· Follow up inspection procedure and work instruction.
· To liaise with clients and their affiliates restrictively as orders by superiors.
· To liaise with concerning parties such as terminals and shipping agent for work schedules.
· To access quality documents, operation procedures.
· To raise any hazard at inspection site or non-conformity in service supplied to customer.

Yêu cầu

· At least 02 years of experience in Agriculture, or Petroleum
· Able to work independently and to supervise inspection activities.
·To perform site-inspection effectively, professionally, precisely and punctually as assigned.
·To prepare sufficient proper relevant documents, equipments for each assignment.
·To keep office duly informed all information, events and anomalies occurring during inspection process.

Quyền lợi

- Laptop
- Chế độ bảo hiểm
- Du Lịch
- Phụ cấp
- Chế độ thưởng
- Chăm sóc sức khỏe
- Đào tạo
- Tăng lương
- Nghỉ phép năm

Giới thiệu công ty

Công ty TNHH Intertek Việt Nam - Hồ Chí Minh việc làm

Phòng kiểm nghiệm Dệt may và Hoá học Lầu 3 & 4, Tòa nhà Âu Việt 1 Lê Đức Thọ, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy

Quy mô: Từ 501 - 1000 nhân viên

Việc làm tương tự

Inspector - Furniture (Ho Chi Minh city)

TÜV Rheinland Vietnam

Cạnh tranh
Hồ Chí Minh
23/11/2024

Inspector (Textile Garment/ Footwears)

SGS VIETNAM Ltd.

Thương lượng
Hồ Chí Minh
17/10/2024

Minerals Inspector - HCM

Hồ Chí Minh
24/10/2024

Giám định viên xăng dầu (Inspector Caleb Brett)

Công ty TNHH Intertek Việt Nam - Hồ Chí Minh

Hồ Chí Minh
27/10/2024

Inspector_Furniture

Bureau Veritas Consumer Products Services Vietnam Ltd.

15 triệu - 20 triệu
Hồ Chí Minh
27/10/2024
Vị trí Inspector do công ty Công ty TNHH Intertek Việt Nam - Hồ Chí Minh tuyển dụng tại Hồ Chí Minh, Joboko tự động tổng hợp mức lương Thỏa thuận, tìm thêm việc làm về Inspector hoặc công ty Công ty TNHH Intertek Việt Nam - Hồ Chí Minh ở các link phía trên

JOB HOT

CÔNG TY TNHH SCBIO
8 triệu - 15 triệu VND + doanh số + thưởng + hỗ trợ
10.000.000 - 15.000.000 VND
Công Ty Cổ Phần Liên Doanh Kangaroo Quốc Tế (Kangaroo Group)
Hà Nội
EMG EDUCATION
Hồ Chí Minh
  • Hỗ trợ NTD:
  • 0962.107.888