VIỆC LÀM FULLSTACK DEVELOPER (NODE JS/ REACT JS) UP TO $3000 tại Hà Nội - Shopstack VietnamCÔNG TY TNHH SHOPSTACK VIỆT NAM

Thu nhập: 18,000,000 - 40,000,000 VNĐ 0 VNĐ
Hình thức: Toàn thời gian
Ngày đăng: 11/07/2024
Hạn nộp: 11/08/2024

Vị trí công việc này hiện tại đã hết hạn nộp hồ sơ, bạn có thể tham khảo thêm một số công việc tương tự tại đây:

Mô tả công việc

Nội dung công việc
Develop innovative user-facing features with [protected info]
Create new API functionalities utilizing [protected info]
Work across web and mobile platforms, ensuring versatility and adaptability.
Construct and maintain reusable components for scalability.
Convert designs and wireframes into high-quality code.
Enhance component performance for an optimal user experience.
Exhibit initiative by proactively addressing issues and seeking solutions.
Yêu cầu công việc
Solid experience: Must have at least 2 years with Backend End Development
Solid experience with NodeJS
Experience with designing application structures and architectures
Familiarity with AWS
As part of our job scope, English is a must and we welcome a candidate who can conduct conference calls with PMs and Clients without any support from other team members.
React JS experience is a plus
E-commerce experience is a plus.
Quyền lợi công việc
Salary: Up To 3000 USD Per Month
Excellent and competitive salary packages
Excellent healthcare
Professional, dynamic working environment
Guaranteed permanent employment and career development.
Flexible working hours with 40 hours per week (Monday - Friday)
13-month salary bonus
13 paid leave days per year
Free Swimming Ticket at Hapulico Swimming Pool
Annual company trip
shopstack vietnam là công ty Cổ phần đang hoạt động lĩnh vực IT Phần mềm tại Hà Nội. Hiện tại chúng tôi đang cần tuyển vị trị trí "Fullstack Developer (Node JS/ React JS) up to $3000" với các kỹ năng như [protected info], Back End, [protected info] Bạn sẽ được hưởng các chế độ phúc lợi như Bảo Hiểm Y Tế, Môi Trường Năng động khi làm việc tại shopstack vietnam.

Yêu cầu

[protected info]
Back End

Quyền lợi

Bảo Hiểm Y Tế
Môi Trường Năng động
Chế độ bảo hiểm

Giới thiệu công ty

CÔNG TY TNHH SHOPSTACK VIỆT NAM việc làm

6th Floor, Hoang Ngan, Trung Hoa, Cau Giay, Hanoi, Vietnam

Quy mô: Từ 10 - 25 nhân viên

Full Stack Developer (Senior: Node Js/ BunJs) Salary Upto $3k

CÔNG TY CỔ PHẦN HYRATEK

16,000,000 - 18,000,000 VNĐ 0 VNĐ
Hà Nội
12/10/2024

Fullstack JS Developer Javascript/ NodeJS/ ReactJS

Công ty Cổ phần Chứng khoán DNSE

1000 - 2500
Hà Nội
18/10/2024

Senior Shopify Developer (PHP, JS, English)

Công ty TNHH CMC Global

Hà Nội
05/11/2024

Kỹ Sư Phần Mềm FullStack (Node JS, Javascript)

CMCSoft

Thu nhập Thương lượng
Hà Nội
19/10/2024

Game Developer (Cocos Creator/ Cocos JS)

CÔNG TY CP CÔNG NGHỆ ANDROID

10 - 20 triệu
Hà Nội
15/10/2024

Frontend Developer (Thành Thạo HTML/CSS/JS)

Công Ty Cổ Phần Dịch Vụ Và Phát Triển Công Nghệ Beae Việt Nam

8 - 12 triệu
Hà Nội
24/10/2024

Hà Nội
11/10/2024

[HN] Middle+ Front-End Developer (React JS, Vue3)

CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN PHẦN MỀM CY VIỆT NAM

Hà Nội
31/10/2024

Lập Trình Viên Electron.JS

Công ty Cổ phần giải pháp MKT

9 - 11 triệu VNĐ
Hà Nội
13/10/2024

VIỆC LÀM FULL-STACK JS DEVELOPER tại Hà Nội - Evizi Llc

Công Ty TNHH Evizi Việt Nam

20,000,000 - 60,000,000 VNĐ 0 VNĐ
Hà Nội, Đà Nẵng
13/10/2024
Vị trí VIỆC LÀM FULLSTACK DEVELOPER (NODE JS/ REACT JS) UP TO $3000 tại Hà Nội - Shopstack Vietnam do công ty CÔNG TY TNHH SHOPSTACK VIỆT NAM tuyển dụng tại , Joboko tự động tổng hợp mức lương 18,000,000 - 40,000,000 VNĐ 0 VNĐ, tìm thêm việc làm về VIỆC LÀM FULLSTACK DEVELOPER (NODE JS/ REACT JS) UP TO $3000 tại Hà Nội - Shopstack Vietnam hoặc công ty CÔNG TY TNHH SHOPSTACK VIỆT NAM ở các link phía trên

JOB HOT

Công ty cổ phần MISA
Từ 25.000.000 VND đến 30.000.000 VND
Hà Nội, Hồ Chí Minh
CÔNG TY TNHH SCBIO
8 triệu - 15 triệu VND + doanh số + thưởng + hỗ trợ
10.000.000 - 15.000.000 VND
Công Ty Cổ Phần Liên Doanh Kangaroo Quốc Tế (Kangaroo Group)
Hà Nội
  • Hỗ trợ NTD:
  • 0962.107.888