Front-End Developer javascript, reactjsDUDAJI

Nơi làm việc: Hồ Chí Minh
Ngành nghề: IT phần mềm
Lương: 500 - 1000
Hình thức: Toàn thời gian
Ngày đăng: 19/03/2023
Hạn nộp: 23/04/2023

Vị trí công việc này hiện tại đã hết hạn nộp hồ sơ, bạn có thể tham khảo thêm một số công việc tương tự tại đây:

Mô tả công việc

Top 3 Reasons To Join Us

The Job
  • Work with international colleagues from Korea.
  • Vision AI APP
  • Frontend development (Javascript - React.js)
  • Backend API development(Javascript - React.js)
  • CI (Continuous Integration)
  • Vietnam New business App development

Your Skills and Experience
  • A Bachelor's Degree in any relevant major (e.g. Information Technology, Computer Science, etc.).
  • Proficiency in English
  • Least 1 years' practical experience of Front-end development. Having previous full stack experience is a plus.

Why You'll Love Working Here
  • Opportunities to grow. You get to propose your own ideas and see it through
  • Annual salary review
  • Social insurance, health insurance policies, and other benefits in accordance with the Labor Code
  • To be provided with modern equipment, laptop... necessary to improve work efficiency.
  • Mon - Fri (Morning: 8:00 - 12:00, Afternoon: 13:00 - 17:00)

Yêu cầu công việc

JavaScript, ReactJS

Quyền lợi được hưởng

Thông tin khác

JavaScript
ReactJS
Sign in to view
MPlaza, No. 33 Lê Duẩn, Phường Tân Định, District 1, Ho Chi Minh
See map
At office
1 hour ago

Nộp hồ sơ liên hệ

DUDAJI

Giới thiệu công ty

DUDAJI việc làm

MPlaza, No. 33 Lê Duẩn, Phường Tân Định, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh

Quy mô: Từ 10 - 25 nhân viên

Việc làm tương tự

FrontEnd Developer (JS, ReactJS)

Hệ Thống Trung Tâm Anh Ngữ Zim Academy

Hồ Chí Minh
30/06/2024

Middle Frontend Developer ReactJS, NextJS, JavaScript

Công ty TNHH DEVDIRECT

Up to 2000USD
Hồ Chí Minh
06/06/2024

Front End Developer

Công Ty Phần Mềm Aegona

Hồ Chí Minh
13/05/2024

Robust Tech House

Hồ Chí Minh
01/06/2024

Frontend Developer (ReactJS, JavaScript, HTML5, CSS)

TNHH TMDV Công Nghệ Ju You

Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Điện Biên
19/06/2024

Junior Frontend Developer (ReactJS, NextJS, JavaScript)

Hồ Chí Minh
03/07/2024

Mid/Senior Frontend Developer -ReactJS/JavaScript/HTML5

CÔNG TY CỔ PHẦN GLOHOW

Hồ Chí Minh
12/06/2024

Frontend Developer ReactJS, HTLM5, CSS

CÔNG TY TNHH GEARMENT

25M-30M
Hồ Chí Minh
07/06/2024

Frontend Developer (ReactJS) - Fresher

XTECH Group

Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đà Nẵng
16/05/2024

Frontend Developer (Angular)

Công Ty TNHH Hệ Thống Thông Tin FPT - FPT Information System

Hồ Chí Minh
04/06/2024
Vị trí Front-End Developer javascript, reactjs do công ty DUDAJI tuyển dụng tại Hồ Chí Minh, Joboko tự động tổng hợp mức lương 500 - 1000, tìm thêm việc làm về Front-End Developer JavaScript, ReactJS hoặc công ty DUDAJI ở các link phía trên

JOB HOT

Công ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Yesland
Lương căn bản: 6 triệu/tháng + Hoa hồng đến 6%
Hồ Chí Minh
Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Và Dịch Vụ Newland Travel
12tr - 15tr
Hà Nội
Công ty TNHH Thế giới căn hộ An Home
Từ 5 - 25 triệu vnđ
Hồ Chí Minh
CÔNG TY TNHH ZOOMLION VIỆT NAM
12 triệu - 15 triệu VNĐ
Hồ Chí Minh, Bình Phước, Bình Thuận, Kiên Giang, Tiền Giang
  • Hỗ trợ NTD:
  • 0962.107.888