IT Specialist - System and Network ManagementCông Ty TNHH Samil Pharmaceutical

Nơi làm việc: Hồ Chí Minh
Lương: Thương lượng
Hình thức: Toàn thời gian
Ngày đăng: 22/05/2024
Hạn nộp: 20/06/2024

Vị trí công việc này hiện tại đã hết hạn nộp hồ sơ, bạn có thể tham khảo thêm một số công việc liên quan phía dưới

Mô tả công việc

• VMWARE, HCL operation and management (currently has a yearly maintenance contract (Korea))
• VMWARE new server construction (Install experience)
• Each automation solution server allocation installation and support work
• VMWARE, etc. backup management work (Veeam backup, etc.)
• Support work for each solution (backup recovery and response to solution problems)
• MS-SQL, Oracle backup support, modification and maintenance
• SAP management experience
• CPU management for business and equipment
• Network management

Yêu cầu công việc

• Bachelor's degree in a relevant field.
• Experience in system and network management, especially on VMWare and HCL platforms.
• Solid understanding of backup, maintenance, and data recovery tools and processes.
• Preferably experienced in SAP system management and MS-SQL, Oracle databases.
• Good interpersonal skills and ability to work in a team.
• Willingness to work on demand and flexibility in handling situations.

Quyền lợi được hưởng

Thưởng
13th salary
Chăm sóc sức khoẻ
Laptop provide
Căn-tin
Snack at break time

Thông tin khác

NGÀY ĐĂNG
21/05/2024
CẤP BẬC
Nhân viên
NGÀNH NGHỀ
Công Nghệ Thông Tin/Viễn Thông > System/Cloud/DevOps Engineer
KỸ NĂNG
VMware, SAP, Oracle, Veeam Backup
LĨNH VỰC
Dược phẩm
NGÔN NGỮ TRÌNH BÀY HỒ SƠ
Bất kỳ
SỐ NĂM KINH NGHIỆM TỐI THIỂU
1
QUỐC TỊCH
Không hiển thị
Xem thêm

Nộp hồ sơ liên hệ

Công Ty TNHH Samil Pharmaceutical

Việc làm tương tự

IT System Network Specialist

De Heus Asia

You'll love it
Hồ Chí Minh
22/07/2024

De Heus Việt Nam tuyển dụng IT System & Network Specialist

De Heus LLC

Cạnh tranh
Hồ Chí Minh
31/07/2024

VIỆC LÀM IT SYSTEM & NETWORK SPECIALIST tại TPHCM - De Heus Asia

6,000,000 - 20,000,000 VNĐ
Hồ Chí Minh
30/06/2024

IT System

Công Ty TNHH Phát Triển Hệ Thống Nichietsu

8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
26/08/2024

Nhân Viên IT - Devops

Công Ty Cổ Phần Viễn Thông VTC

8 - 18 triệu VNĐ
Hồ Chí Minh, Điện Biên
14/07/2024

VIỆC LÀM DEVOPS ENGINEER (CI/CD, DOCKER, LINUX SYSTEM ADMIN) tại TPHCM - It-development Vietnam

Công Ty TNHH Một Thành Viên IT-Development Vietnam

Hồ Chí Minh
30/06/2024

System Admin DevOps, Python

Công ty cổ phần Giải pháp gen (Gene Solutions)

Hồ Chí Minh
16/07/2024

DevOps

Công ty tnhh youmed việt nam

18 - 23 triệu
Hồ Chí Minh
19/07/2024

Cloud DevOps Engineer AWS/Azure System Admin, English

Công ty cổ phần Personify Việt Nam

Very competitive !!!
Hồ Chí Minh
18/07/2024

Senior DevOps Engineer

Công ty TNHH Simpson Strong-tie Việt Nam

Hồ Chí Minh
22/08/2024
Vị trí IT Specialist - System and Network Management do công ty Công Ty TNHH Samil Pharmaceutical tuyển dụng tại Hồ Chí Minh, Joboko tự động tổng hợp mức lương Thương lượng, tìm thêm việc làm về IT Specialist - System and Network Management hoặc công ty Công Ty TNHH Samil Pharmaceutical ở các link phía trên

JOB HOT

CÔNG TY CỔ PHẦN BELLSYSTEM24 VIETNAM (BELL24VN Inc.)
Thu nhập trung bình: 7.000.000 - 15.000.000 VNĐ
7 triệu - 9 triệu/tháng
Hà Nội
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ DỊCH VỤ SAIGON REAL
Từ 6 triệu - 18 triệu VNĐ + Hoa hồng + Thưởng
Hồ Chí Minh
CÔNG TY CỔ PHẦN BẰNG HỮU KINH DOANH
Từ 8 triệu - 11 triệu VNĐ
Hồ Chí Minh
CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC EDUCA CORPORATION
Từ 2.8 triệu - 14.7 triệu VNĐ
Toàn Quốc, Khác
  • Hỗ trợ NTD:
  • 0962.107.888