Kỹ Sư Shopdrawing - Đà Nẵng

CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN THƯỚC TẦM

Thỏa thuận
24/09/2026
Toàn thời gian

Mô tả công việc

Triển khai bản vẽ Shop Drawing từ hồ sơ thiết kế phục vụ thi công. Kiểm tra, rà soát và xử lý các xung đột kỹ thuật trên bản vẽ.
Phối hợp với Ban Chỉ huy công trình, tư vấn và các bộ phận liên quan để hoàn thiện bản vẽ.
Cập nhật, điều chỉnh bản vẽ theo thực tế thi công và yêu cầu của dự án.
Bóc tách khối lượng, hỗ trợ lập hồ sơ hoàn công và thực hiện các công việc kỹ thuật.
Làm việc tại: 403 Điện Biên Phủ, Phường Thanh Khê, Tp. Đà Nẵng.

Yêu cầu

Tốt nghiệp Cao đẳng/Đại học chuyên ngành Xây dựng dân dụng & công nghiệp, Kiến trúc hoặc các chuyên ngành liên quan.
Có từ 01 năm kinh nghiệm ở vị trí Shopdrawing (chấp nhận ứng viên mới tốt nghiệp nếu thành thạo AutoCAD và có tư duy kỹ thuật tốt).
Thành thạo AutoCAD; biết Revit là lợi thế. Đọc hiểu tốt bản vẽ kiến trúc, kết cấu và MEP.
Có khả năng bóc tách khối lượng, xử lý các vấn đề kỹ thuật.

Quyền lợi

Mức lương: Thỏa thuận theo năng lực.
Tham gia đầy đủ BHXH, BHYT, BHTN theo quy định.
Được đào tạo, nâng cao chuyên môn và có lộ trình phát triển lên Trưởng nhóm/Chỉ huy kỹ thuật.
Môi trường làm việc chuyên nghiệp, nhiều cơ hội tham gia các dự án lớn.

Thông tin khác

Thời gian làm việc:
Từ Thứ 2 đến Thứ 6 ([protected info])

Thông tin chung

  • Thu nhập: Thỏa thuận

Nơi làm việc

  • 403 Điện Biên Phủ, Phường Thanh Khê
  • (Trước sáp nhập: Thanh Khê, Đà Nẵng | Sau sáp nhập: Thanh Khê, Đà Nẵng)
  • 1. 403 Điện Biên Phủ, Phường Thanh Khê, Tp. Đà Nẵng
  • (Trước sáp nhập: Thanh Khê, Đà Nẵng | Sau sáp nhập: Thanh Khê, Đà Nẵng)

Việc làm tương tự

Kỹ sư Nội nghiệp Xây dựng Cầu đường, Công trình Giao thông

Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Sơn Thành An

15-25 triệu VND
Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Bình Dương, Đồng Nai, Đồng Tháp
11/09/2026

Kỹ Sư Dự Toán - QS

Công ty cổ phần Thành Quân

15 - 25 triệu VNĐ
Đà Nẵng, Bà Rịa - Vũng Tàu
19/09/2026

Kỹ Sư Shopdrawing Điện, Điện nhẹ

CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ - ITECOM

Thương lượng
Hà Nội, Đà Nẵng, An Giang, Kiên Giang
03/09/2026

Kỹ sư Shopdrawing MEP - Combine | Dự án HCM + Đà Nẵng

CÔNG TY Cổ Phần CÔNG Nghệ Tự Động Nam Việt

18 Tr - 35 Tr VND
Đà Nẵng
24/10/2026

Nhân Viên Devops Engineer

Công ty TNHH CÔNG NGHỆ EMPOS

Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Hải Phòng
20/10/2026

Kỹ sư Xây dựng

Công ty TNHH Thành Chất

10000000-20000000 VND
Đà Nẵng
04/09/2026

Kỹ Sư Giám Sát Thi Công Xây Dựng

Công ty CP Kiến Trúc Sư Huy Vũ và Cộng Sự - AVA

15 - 20 triệu
Đà Nẵng
13/09/2026

KỸ SƯ VẬN HÀNH ĐIỆN MẶT TRỜI

CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP ĐIỀU KHIỂN VÀ TỰ ĐỘNG HÓA (CAS)

Cạnh tranh
Đà Nẵng
21/09/2026

Kỹ sư giám sát xây dựng

Công ty CP Kiến Trúc Sư Huy Vũ và Cộng Sự - AVA

14 - 18 triệu VND
Đà Nẵng
03/09/2026

Kỹ sư Shopdrawing - Đà Nẵng

CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA

Cạnh tranh
Đà Nẵng
31/08/2026
Vị trí Kỹ Sư Shopdrawing - Đà Nẵng do công ty CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN THƯỚC TẦM tuyển dụng tại Đà Nẵng, Joboko tự động tổng hợp mức lương Thỏa thuận, tìm thêm việc làm về Kỹ Sư Shopdrawing - Đà Nẵng hoặc công ty CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN THƯỚC TẦM ở các link phía trên

Giới thiệu công ty

CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN THƯỚC TẦM

Địa chỉ: Số 23, Đ. Cửu Long, P.2, Q. Tân Bình, TP.HCM
Quy mô: Từ 26 - 100 nhân viên

Việc làm HOT

Công ty TNHH Bách Khang Việt Nam
Cạnh Tranh
Hồ Chí Minh, Hải Phòng, Hà Nam, Nghệ An, Quảng Ninh
Ngân hàng TMCP Hàng Hải Việt Nam (MSB)
Thỏa Thuận
Hà Nội
Ngân hàng TMCP Hàng Hải Việt Nam (MSB)
Thỏa Thuận
Hà Nội
Công ty Cổ phần Đầu tư và Thi công Hạ tầng VinAlpha
Từ 20 - 30 Triệu VND
Quảng Ninh
Công ty Cổ phần Đầu tư và Thi công Hạ tầng VinAlpha
Từ 40 - 50 triệu VND
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Quảng Ninh