Senior Backend Developer (Golang)CÔNG TY CỔ PHẦN DATVIET VAC GROUP HOLDINGS

Nơi làm việc: Hồ Chí Minh
Lương: Thỏa thuận
Hình thức: Toàn thời gian
Ngày đăng: 14/09/2024
Hạn nộp: 31/10/2024

Mô tả công việc

Mô tả Công việc
Writing clean, high-quality, high-performance, maintainable code.
Develop and support software including applications, database integration, interfaces, and new functionality enhancements.
Coordinate cross-functionally to insure project meets business objectives and compliance standards.
Support test and deployment of new products and features.
Participate in code reviews.

Yêu cầu công việc

Yêu Cầu Công Việc
Bachelor's degree in Computer Science (or related field).
4+ years of relevant work experience.
Expertise in Object Oriented Design, Database Design, and XML Schema.
Experience with Agile or Scrum software development methodologies.
Ability to multi-task, organize, and prioritize work.

Quyền lợi được hưởng

Laptop
Chế độ bảo hiểm
Du Lịch
Đồng phục
Chế độ thưởng
Chăm sóc sức khỏe
Đào tạo
Tăng lương
Nghỉ phép năm
CLB thể thao

Giới thiệu công ty

CÔNG TY CỔ PHẦN DATVIET VAC GROUP HOLDINGS việc làm

222 Pasteur - Phường Võ Thị Sáu - Quận 3 - TP. Hồ Chí Minh

Quy mô: Từ 101 - 500 nhân viên

Việc làm tương tự

Senior Backend Developer NodeJS, NestJS, MongoDB

Template.net

You'll love it
Hồ Chí Minh
22/10/2024

Senior Nodejs Backend Developer

Công ty Cổ Phần King Food Market

1000 - 1800
Hồ Chí Minh
10/10/2024

Senior/Middle Backend Developer

Ngân hàng TMCP Kiên Long - Kiên Long Bank - KienlongBank

Hồ Chí Minh
30/09/2024

Mid/Senior Backend Developer (NodeJS/NestJS)

Công Ty Cổ Phần Thể Thao Unity Fitness

Hồ Chí Minh
21/10/2024

SENIOR BACKEND DEVELOPER (JAVA, SPRING, NOSQL)

Công ty Cổ phần Chứng khoán Vietcap

Attractive!
Hồ Chí Minh
12/10/2024

Senior Backend Developer NodeJS

Công Ty TNHH Một Thành Viên Floware Việt Nam

Negotiable
Hồ Chí Minh
11/10/2024

[HCM] Senior Backend Developer

Công ty TNHH Pizza Việt Nam (Pizza Hut)

Cạnh tranh
Hồ Chí Minh
18/10/2024

Middle/Senior iOS Developer

Công Ty TNHH Motorist Việt Nam

900 - 1300
Hồ Chí Minh
03/10/2024

Java Backend Senior Developer

Capgemini Vietnam

Hồ Chí Minh
12/10/2024

Senior Back-end Developer (Golang, NodeJS)

Anh văn hội Việt Mỹ VUS Miền Bắc

Theo chính sách Công ty Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
26/09/2024
Vị trí Senior Backend Developer (Golang) do công ty CÔNG TY CỔ PHẦN DATVIET VAC GROUP HOLDINGS tuyển dụng tại Hồ Chí Minh, Joboko tự động tổng hợp mức lương Thỏa thuận, tìm thêm việc làm về Senior Backend Developer (Golang) hoặc công ty CÔNG TY CỔ PHẦN DATVIET VAC GROUP HOLDINGS ở các link phía trên

JOB HOT

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ BIG HOLDING
15 Triệu - 20 Triệu VND
Hà Nội
CÔNG TY TNHH AEON VIỆT NAM
Tổng công ty cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng TMCP Công Thương Việt Nam - VBI
Từ 8 triệu - 12 triệu VND
Hà Nội
Công ty cổ phần Công nghệ Sapo
6 Triệu -13 Triệu VND + % Hoa hồng + Thưởng
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Hải Phòng, Bình Dương, Nghệ An
De La Sól - Tập Đoàn Bảo Hiểm Nhân Thọ Đa Quốc Gia Sun Life
16.800.000 VND + Thưởng
Hồ Chí Minh
  • Hỗ trợ NTD:
  • 0962.107.888