Java Developer (springboot) - ta144NGÂN HÀNG TMCP VIỆT NAM THỊNH VƯỢNG - VPBank

Hình thức: Toàn thời gian
Ngày đăng: 23/02/2024
Hạn nộp: 23/04/2024

Vị trí công việc này hiện tại đã hết hạn nộp hồ sơ, bạn có thể tham khảo thêm một số công việc tương tự tại đây:

Mô tả công việc

Study EBU requirement
Create detail design for identified EBU service
Develop and unit test EBU service
Support to deploy EBU service into production
Support to resolve incident/problem on production
Review and accept EBU service detail design documents and source code delivered by partners.
Research and improve the EBU service development framework/standard
Training for other team members

Yêu cầu công việc

1. Trình độ đào tạo
Bachelor's degree in Computer Science, Engineering, Mathematics, or related field of study: or equivalent education, training & experience
2. Kiến thức/ Chuyên môn cần có
At least 5 years of work experience with Java, proficiency in Spring Boot, knowledge of threading, concurrency, and web services (RESTful)
Experience with cloud infrastructures like AWS, Kubernetes;
Experience with front-end technologies such as Angular
Experience with RDBMS (SQLSERVER, MYSQL)
Familiar with web/application servers using Load Balancing model
3. Các kỹ năng/ Skills
Strong OOP concepts, competent in designing and implementing various structure and design patterns as well as optimizing the code for high traffic WEB API
Demonstrated organizational, analytical, and problem-solving skills
Able to work with "Can-Do" spirit
4. Các kinh nghiệm liên quan/ Relevant Experience
Banking Domain experience
Agile/Scrum experience

Nộp hồ sơ liên hệ

NGÂN HÀNG TMCP VIỆT NAM THỊNH VƯỢNG - VPBank

Giới thiệu công ty

NGÂN HÀNG TMCP VIỆT NAM THỊNH VƯỢNG - VPBank việc làm

Tầng 26, VPBank Tower, 89 Láng Hạ, Quận Đống Đa, TP Hà Nội

Quy mô: Trên 10.000 nhân viên

Việc làm tương tự

Java Developer

Công ty Cổ phần NTQ Solution

Thương lượng
Hà Nội
09/06/2024

Senior Java

Công ty Cổ phần Adamo Software

25 - 40 triệu
Hà Nội
06/06/2024

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG GTEL

Hà Nội
17/05/2024

Fullstack Java (Angular/ ReactJS/ Java)

CÔNG TY TNHH LIFESUP

18 - 35 triệu
Hà Nội
01/06/2024

Lập Trình Viên Java

CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP VÀ CÔNG NGHỆ TÍCH HỢP ĐÔNG DƯƠNG (IIST)

Hà Nội
06/06/2024

Backend Engineer Java

Văn phòng đại diện công ty TNHH tập đoàn GFT

Thỏa Thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
10/06/2024

Java Developer (Bank)

CÔNG TY CỔ PHẦN LOTUS TECHNOLOGY SERVICES

Tới 30 triệu
Hà Nội
30/06/2024

Java Developer (Mạnh thuật toán)

Công ty Cổ phần Chứng khoán DNSE (DNSE)

Cạnh tranh
Hà Nội
31/05/2024

Java Developer ( Middle and Above)

CÔNG TY TNHH SOFTROAD

25,000,000 VND - 60,000,000
Hà Nội
08/06/2024

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ FSI

1,000 - 2,000 USD
Hà Nội
21/05/2024
Vị trí Java Developer (springboot) - ta144 do công ty NGÂN HÀNG TMCP VIỆT NAM THỊNH VƯỢNG - VPBank tuyển dụng tại Hà Nội, Joboko tự động tổng hợp mức lương thỏa thuận, tìm thêm việc làm về Java Developer (Springboot) - TA144 hoặc công ty NGÂN HÀNG TMCP VIỆT NAM THỊNH VƯỢNG - VPBank ở các link phía trên

JOB HOT

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP MOMO VIỆT NAM
10 triệu - 50 triệu VNĐ
Hà Nội
CÔNG TY TNHH NEW HORIZONS
Cạnh tranh
Hà Nội
Công ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Yesland
10 triệu - 20 triệu VNĐ + Thưởng + Hoa hồng
Hồ Chí Minh
Công ty TNHH Thương Mại và Đầu Tư INDECO
Lương cứng 12 triệu + Hoa hồng theo công trình
Hồ Chí Minh
Công Ty TNHH Kamax Việt Nam
Thu nhập 30 - 50 triệu VNĐ/tháng
Bắc Giang, Bắc Ninh, Hà Nam, Hà Tĩnh, Lạng Sơn, Nam Định, Nghệ An, Ninh Bình, Thanh Hóa
  • Hỗ trợ NTD:
  • 0962.107.888