Chuyên viên Kinh tế kế hoạch

Hồ Chí Minh
20 - 25 triệu
4 năm kinh nghiệm
Hạn nộp hồ sơ: 14/09/2026 (Còn 19 ngày)
Ứng tuyển sớm để được ưu tiên
Kết nối với Nhà tuyển dụng để tìm hiểu thông tin và gia tăng cơ hội trúng tuyển
OMess
Nhà tuyển dụng đang online

Mô tả công việc

Mô tả Công việc
- Lập dự toán thi công công trình xây dựng mới, công trình bảo trì sửa chữa.
- Tham gia lập hồ sơ mời thầu, xét thầu.
- Soạn thảo, quản lý và theo dõi hợp đồng thi công xây dựng.
- Kiểm tra hồ sơ thanh quyết toán của nhà thầu, lập thủ tục trình phê duyệt.
- Phối hợp với bộ phận giám sát công trình hỗ trợ công tác giám sát chất lượng.
- Phối hợp các phòng ban trong công tác quản lý tài sản.
- Lập báo cáo định kỳ hoặc theo yêu cầu của Cán bộ quản lý.

Yêu cầu

Yêu Cầu Công Việc
- Tốt nghiệp Đại học chuyên ngành Kinh tế xây dựng, kỹ thuật xây dựng. Ưu tiên có kiến thức về lập dự toán, đấu thầu, quản lý khối lượng, hợp đồng.
- Kinh nghiệm: có ít nhất 04 năm kinh nghiệm lập dự toán thi công, giám sát thi công trong lĩnh vực xây dựng giao thông, hạ tầng nhà xưởng.
- Thành thạo vi tính văn phòng và các phần mềm chuyên ngành.
- Có khả năng làm việc độc lập và phối hợp nhóm tốt.

Quyền lợi

Chế độ bảo hiểm
Du Lịch
Đồng phục
Chế độ thưởng
Chăm sóc sức khỏe
Đào tạo
Tăng lương
Công tác phí
Nghỉ phép năm

Thông tin chung

  • Thu nhập: 20 Tr - 25 Tr VND

Nơi làm việc

  • Lô 9 đường C, KCN Tân Tạo, Phường Tân Tạo , Hồ Chí Minh
Việc làm tương tự khác
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG RICONS
Toàn Quốc, Hà Nội, Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
Công Ty Cổ Phần Sacons
Hồ Chí Minh, Cần Thơ, Yên Bái
15.000.000 VND - 25.000.000 VND
Công ty Cổ phần MEPAC
Hồ Chí Minh, Tây Ninh
12 - 20 triệu
Công ty cổ phần 479 Hòa Bình
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Lâm Đồng
20-30 triệu VND
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ - THIẾT BỊ CÔNG TRÌNH MINH ĐỨC
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Bình Dương, Đồng Nai
Từ 15 - 30 triệu VND

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SCC

Xem trang công ty
Địa chỉ công ty: Lô 9A, Đường C, Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh, Vietnam
Quy mô: Từ 26 - 100 nhân viên
Thông tin công việc
Vị trí:
Nhân viên
Hình thức làm việc:
Toàn thời gian
Việc làm tương tự
Chuyên Viên Kiểm Soát Chất Lượng Dự Án - Thu Nhập 40-50M
Công ty Cổ phần Đầu tư và Thi công Hạ tầng VinAlpha
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Quảng Ninh
Công ty Cổ phần Đầu tư và Thi công Hạ tầng VinAlpha
Từ 40 - 50 triệu VND
Kỹ Sư Công Trình Tập Sự - Bình Dương, Hồ Chí Minh
CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT FIRST GREEN
Hồ Chí Minh, Bình Dương
CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT FIRST GREEN
Thương lượng
Chuyên viên máy công trình
CÔNG TY CỔ PHẦN TRỤC VỚT VÀ NẠO VÉT TÂN CẢNG
Hồ Chí Minh
CÔNG TY CỔ PHẦN TRỤC VỚT VÀ NẠO VÉT TÂN CẢNG
12 - 18 triệu VND
Kỹ Sư Cầu Đường
Công ty Cổ phần Thương mại và Du lịch Bình Dương
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Công ty Cổ phần Thương mại và Du lịch Bình Dương
Thỏa thuận
Kỹ sư xây dựng Giám sát thi công - 3 Miền
Tập đoàn Xây Dựng Minh Đức
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đồng Nai, Khánh Hòa, Lào Cai
Tập đoàn Xây Dựng Minh Đức
Từ 15 - 30 triệu VND
Cảnh báo dấu hiệu lừa đảo tuyển dụng
Thu phí và cung cấp thông tin
  • Phí hồ sơ, đồng phục, đặt cọc.
  • Yêu cầu nộp bản gốc giấy tờ.
  • Cung cấp mã OTP.
Hứa hẹn trúng tuyển 100%
  • Không yêu cầu trình độ.
  • Không cần thử việc.
Phỏng vấn bất thường
  • Địa điểm xa văn phòng công ty.
  • Phỏng vấn qua Telegram.
Yêu cầu làm nhiệm vụ
  • Tải app, nạp tiền.
  • Làm nhiệm vụ nhận thưởng.
Tin tuyển dụng sơ sài
  • Mô tả công việc chung chung
  • Nhiệm vụ đơn giản, thu nhập khủng
  • Lỗi chính tả, đánh máy.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO sẵn sàng đồng hành, tư vấn và giới thiệu những cơ hội việc làm phù hợp, giúp Ứng viên tự tin phát triển sự nghiệp và chinh phục mục tiêu nghề nghiệp bền vững.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO luôn chủ động tư vấn các giải pháp tuyển dụng tối ưu, cam kết đồng hành và hỗ trợ Quý Nhà tuyển dụng đạt được hiệu quả tuyển dụng bền vững.