Giám Sát Xây Dựng

Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
3 năm kinh nghiệm
Hạn nộp hồ sơ: 29/09/2026 (Còn 30 ngày)
Ứng tuyển sớm để được ưu tiên
Kết nối với Nhà tuyển dụng để tìm hiểu thông tin và gia tăng cơ hội trúng tuyển
OMess
Nhà tuyển dụng đang online

Mô tả công việc

Mô tả Công việc
- Triển khai thi công tại hiện trường đúng biện pháp thi công.
- Thực hiện an toàn lao động tại khu vực được phân công
- Thực hiện các công việc khác theo yêu cầu của Giám Đốc công ty.
- Giám sát thi công các hạng mục, công trình theo sự phân công của cán bộ quản lý
- Trực tiếp kiểm tra, theo dõi, đánh giá quá trình thi công công trình tại hiện trường. Cập nhật thông tin vào sổ nhật ký công tác hàng ngày
- Nhắc nhở và đình chỉ thi công khi phát hiện vi phạm quy trình, quy phạm kỹ thuật, chất lượng, an toàn công trình theo thiết kế và biện pháp đã duyệt
- Hướng dẫn các đội thi công tại khu vực mình giám sát về nội quy kỷ luật, yêu cầu kỹ thuật, biện pháp thi công
- Làm đầu mối giải quyết các vấn đề kỹ thuật phát sinh theo thực tế thi công trên công trường
- Quản lý hao hụt vật tư, tiến độ, kỹ thuật, chất lượng, an toàn lao động, khối lượng thi công trong khu vực mình giám sát
- Thực hiện công việc quản lý và hoàn thiện hồ sơ
- Kiểm tra khối lượng, đo vẽ hoàn công các phần công việc mình giám sát và các phần công việc khác theo sự phân công của cấp trên
- Ghi nhận, tập hợp các tài liệu liên quan đến các phát sinh trong quá trình triển khai công việc
- Thực hiện các công việc khác theo yêu cầu của Trưởng phòng

Yêu cầu

Yêu Cầu Công Việc
- Tốt nghiệp từ đại học trở lên, có kinh nghiệm từ >=3 năm
- Yêu cầu có CCHN hạng I hoặc Hạng II , III
- Tốt nghiệp chuyên ngành: Khoa Xây dựng công trình Dân dụng và Công nghiệp, Khoa kinh tế xây dựng hoặc các ngành liên quan
- Chấp nhận đi công tác xa như Đồng Nai, Bình Dương

Quyền lợi

Chế độ bảo hiểm
Du Lịch
Chế độ thưởng
Chăm sóc sức khỏe
Đào tạo
Tăng lương

Thông tin chung

  • Thu nhập: Cạnh tranh
Việc làm tương tự khác
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NEWTECONS
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Bà Rịa - Vũng Tàu
Thương lượng
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP VIỆT
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Bắc Ninh, Hưng Yên, Phú Thọ, Vĩnh Phúc, Khác
18 - 25 triệu
Công ty Cổ Phần Hà Yến
Hồ Chí Minh, Đà Nẵng
15 - 20 triệu VNĐ
The Grand Ho Tram
Hồ Chí Minh
thỏa thuận
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ - THIẾT BỊ CÔNG TRÌNH MINH ĐỨC
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Bình Dương, Đồng Nai
Từ 15 - 30 triệu VND
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ KỸ THUẬT SMC
Hồ Chí Minh, Đồng Nai
Thương lượng

Công Ty TNHH Tư Vấn Đầu Tư Và Xây Dựng Quốc Tế (ICIC)

Xem trang công ty
Địa chỉ công ty: 32-34 Đường số 13, Phường An Phú, Quận 2
Quy mô: Từ 101 - 500 nhân viên
Lĩnh vực: Xây dựng
Thông tin công việc
Vị trí:
Nhân viên
Hình thức làm việc:
Toàn thời gian
Việc làm tương tự
Chuyên Viên Kiểm Soát Chất Lượng Dự Án - Thu Nhập 40-50M
Công ty Cổ phần Đầu tư và Thi công Hạ tầng VinAlpha
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Quảng Ninh
Công ty Cổ phần Đầu tư và Thi công Hạ tầng VinAlpha
Từ 40 - 50 triệu VND
Kỹ Sư Môi Trường
Công Ty TNHH Koastal Eco Industries.
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Công Ty TNHH Koastal Eco Industries.
15 Tr - 22 Tr VND
Kỹ sư xây dựng Giám sát thi công - 3 Miền
Tập đoàn Xây Dựng Minh Đức
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đồng Nai, Khánh Hòa, Lào Cai
Tập đoàn Xây Dựng Minh Đức
Từ 15 - 30 triệu VND
Giám Sát Xây Dựng - Miền Bắc
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG RICONS
Hồ Chí Minh
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG RICONS
Thỏa thuận
Kỹ Sư Hỗ Trợ Thi Công Công Trình Xây Dựng (Site Support Engineer) - Junior / Senior / Chief / Deputy Manager
CÔNG TY TNHH WILLOF VIỆT NAM
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đà Nẵng
CÔNG TY TNHH WILLOF VIỆT NAM
15 triệu - 25 triệu
Cảnh báo dấu hiệu lừa đảo tuyển dụng
Thu phí và cung cấp thông tin
  • Phí hồ sơ, đồng phục, đặt cọc.
  • Yêu cầu nộp bản gốc giấy tờ.
  • Cung cấp mã OTP.
Hứa hẹn trúng tuyển 100%
  • Không yêu cầu trình độ.
  • Không cần thử việc.
Phỏng vấn bất thường
  • Địa điểm xa văn phòng công ty.
  • Phỏng vấn qua Telegram.
Yêu cầu làm nhiệm vụ
  • Tải app, nạp tiền.
  • Làm nhiệm vụ nhận thưởng.
Tin tuyển dụng sơ sài
  • Mô tả công việc chung chung
  • Nhiệm vụ đơn giản, thu nhập khủng
  • Lỗi chính tả, đánh máy.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO sẵn sàng đồng hành, tư vấn và giới thiệu những cơ hội việc làm phù hợp, giúp Ứng viên tự tin phát triển sự nghiệp và chinh phục mục tiêu nghề nghiệp bền vững.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO luôn chủ động tư vấn các giải pháp tuyển dụng tối ưu, cam kết đồng hành và hỗ trợ Quý Nhà tuyển dụng đạt được hiệu quả tuyển dụng bền vững.