Vị trí công việc này hiện tại đã hết hạn nộp hồ sơ, bạn có thể tham khảo thêm một số công việc tương tự tại đây:

Giáo Viên Mỹ Thuật

Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
2 năm kinh nghiệm
Hạn nộp hồ sơ: 18/08/2026
Kết nối với Nhà tuyển dụng để tìm hiểu thông tin và gia tăng cơ hội trúng tuyển
OMess
Nhà tuyển dụng đang online

Mô tả công việc

Mô tả Công việc
1. Giảng dạy
Giáo dục và giảng dạy theo chương trình Năng khiếu của nhà trường.
Soạn bài, kiểm tra, đánh giá theo quy định.
Thường xuyên tham gia dự giờ, trao đổi góp ý,rút kinh nghiệm nâng cao nghiệp vụ chuyên môn.
Đảm bảo chất lượng và hiệu quả giảng dạy, đảm bảo kết quả học tập và rèn luyện đạo đức của học sinh từ loại khá trở lên.
Thực hiện đầy đủ các lọai hồ sơ sổ sách theo yêu cầu của nhà trường.
Kiểm tra việc thực hiện ghi bài, làm bài của học sinh hàng ngày.
Ra đề kiểm tra thường xuyên của lớp được phân công phụ trách.
Chịu trách nhiệm đánh giá nhận xét về học lực của từng học sinh.
Quan tâm chăm sóc, theo dõi học sinh yếu hoặc khó khăn học tập hoặc có vấn đề về tâm sinh lí đề ra biện pháp hỗ trợ.
2. Chăm sóc học sinh:
Phối hợp cùng các bộ phận liên quan chăm sóc và quản lý học sinh.
Phối hợp bộ phận giáo vụ thông tin liên lạc với phụ huynh các vần đề có liên quan tới trẻ.
3. Tham gia các hoạt động nhà trường
Tham gia các hoạt động của tổ chuyên môn, sinh hoạt chuyên môn, tập huấn đào tạo theo kế hoạch và sự phân công của nhà trường, học tập bồi dưỡng thường xuyên tích cực và chủ động.
Thực hiện các nhiệm vụ do nhà trường phân công.
Tham gia các hoạt động xây dựng văn hoá đơn vị, tạo môi trường học tập thân thiện với trẻ, để trẻ thấy vui thích và hạnh phúc khi đến trường.
Đảm nhận các chức năng công việc khác khi được phân công.

Yêu cầu

Yêu Cầu Công Việc
Làm việc tại Cơ sở Riverside: 99 Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Mỹ, TP. HCM (Quận 7).
Tốt nghiệp Đại học chuyên ngành sư phạm Mỹ thuật hoặc ngành tương tự.
Yêu cầu chung:
Kinh nghiệm: Có ít nhất 1-2 năm tham gia giảng dạy tại các trường.
Các yêu cầu khác: Có khả năng giao tiếp tốt với đồng nghiệp, phụ huynh; có ý thức tổ chức và trách nhiệm
Ưu tiên: Có tinh thần cầu tiến, óc sáng tạo, chủ động trong công việc.
A.Yêu cầu về kỹ năng / Skills requirements:
Giao tiếp hiệu quả.
Có tính sáng tạo
Giải quyết vấn đề và xử lý tình huống
B. Yêu cầu về thái độ / Attitude requirements:
Chủ động trong công việc
Có tinh thần trách nhiệm cao
Tuân thủ kỉ luật
Mô phạm, nghiêm túc và có phẩm chất đạo đức tốt.
Nhiệt tình, hòa nhã, cởi mở

Quyền lợi

Laptop
Chế độ bảo hiểm
Du Lịch
Chế độ thưởng
Chăm sóc sức khỏe
Đào tạo
Tăng lương

Thông tin chung

  • Ngày hết hạn: 18/08/2026
  • Thu nhập: Cạnh tranh

Nơi làm việc

  • - Hồ Chí Minh: 99 Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Mỹ (Quận 7 cũ)
Việc làm tương tự khác
CÔNG TY TNHH HỌC VIỆN GIA SƯ THE TUTORX
Hồ Chí Minh, Phú Thọ, Phú Yên
8 - 15 triệu VNĐ
Công Ty TNHH Everest Education
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Cần Thơ
Thỏa thuận, theo giờ và có tích lũy
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ MARATHON EDUCATION
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Cần Thơ, Cà Mau, Đồng Nai, Đồng Tháp, Lâm Đồng, Tây Ninh, Vĩnh Long, Khác
5 - 10 triệu
Công ty TNHH Brightchamps - Trung Tâm Giáo Dục Brightchamps Education
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Thừa Thiên Huế, Nước Ngoài, Khác
Từ 4 Triệu - Dưới 8 Triệu VNĐ / Tháng
CÔNG TY CỔ PHẦN LIÊN KẾT QUỐC TẾ INKINDY
Hồ Chí Minh, Đồng Nai
9,000,000 - 12,000,000 VND
Công Ty TNHH Intergreat Việt Nam
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Hải Phòng, Khác
250.000đ - 400.000

CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC QUỐC TẾ VIỆT ÚC

Xem trang công ty
Địa chỉ công ty: Số 594 Ba Tháng Hai, Phường 14, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
Quy mô: Từ 26 - 100 nhân viên
Lĩnh vực: Giáo dục / Đào tạo
Thông tin công việc
Vị trí:
Nhân viên
Hình thức làm việc:
Toàn thời gian
Việc làm tương tự
GIÁO VIÊN TIẾNG ANH PART TIME
LPA MASTERY VIET NAM
Hồ Chí Minh
LPA MASTERY VIET NAM
Thỏa Thuận
Giảng Viên Công Nghệ Thông Tin/ Khoa Học Máy Tính
Trường Đại học CMC
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đồng Tháp
Trường Đại học CMC
Thương lượng
Giảng Viên Thiết Kế Đồ Họa
Trường Đại học CMC
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đồng Tháp
Trường Đại học CMC
Thương lượng
- Giáo Viên Tiếng Anh Ielts/Junior/THCS/Toeic/SAT
CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO IMAP VIỆT NAM
Hồ Chí Minh
CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO IMAP VIỆT NAM
12 triệu - 45 triệu
Lớp học vẽ hình họa
Công ty TNHH Giáo dục Mỹ thuật Đại dương Xanh
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Công ty TNHH Giáo dục Mỹ thuật Đại dương Xanh
Thỏa thuận
Cảnh báo dấu hiệu lừa đảo tuyển dụng
Thu phí và cung cấp thông tin
  • Phí hồ sơ, đồng phục, đặt cọc.
  • Yêu cầu nộp bản gốc giấy tờ.
  • Cung cấp mã OTP.
Hứa hẹn trúng tuyển 100%
  • Không yêu cầu trình độ.
  • Không cần thử việc.
Phỏng vấn bất thường
  • Địa điểm xa văn phòng công ty.
  • Phỏng vấn qua Telegram.
Yêu cầu làm nhiệm vụ
  • Tải app, nạp tiền.
  • Làm nhiệm vụ nhận thưởng.
Tin tuyển dụng sơ sài
  • Mô tả công việc chung chung
  • Nhiệm vụ đơn giản, thu nhập khủng
  • Lỗi chính tả, đánh máy.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO sẵn sàng đồng hành, tư vấn và giới thiệu những cơ hội việc làm phù hợp, giúp Ứng viên tự tin phát triển sự nghiệp và chinh phục mục tiêu nghề nghiệp bền vững.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO luôn chủ động tư vấn các giải pháp tuyển dụng tối ưu, cam kết đồng hành và hỗ trợ Quý Nhà tuyển dụng đạt được hiệu quả tuyển dụng bền vững.