[HCM] Trung Tâm Tiếng Anh Bris English Tuyển Dụng Gia Sư Tiếng Anh Part-time 2026

Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
Bán thời gian; Việc làm thêm
Hạn nộp hồ sơ: 31/08/2026 (Còn 16 ngày)
Ứng tuyển sớm để được ưu tiên
Kết nối với Nhà tuyển dụng để tìm hiểu thông tin và gia tăng cơ hội trúng tuyển
OMess
Nhà tuyển dụng đang online
Do you love working with children?
Looking to gain hands-on teaching experience in a professional environment?
👉 BRIS English is looking for enthusiastic Teaching Assistants to join our team!
🎯 YOUR ROLE
Support teachers in class
Arrive 20 minutes early to set up the classroom
Welcome and manage students before and during class
Review previous lessons and assist students in activities
Take care of students and support their needs during class time
Take photos and assist with class updates
Support communication with parents (learning progress & absences)
Tidy up and organize the classroom after class
✅ REQUIREMENTS
College/University students in Ho Chi Minh City (preferred majors: English Teaching, Linguistics, Pedagogy, Business English)
Good command of English (IELTS/TOEFL/FCE is a plus)
Good communication and teamwork skills
Proactive, responsible, and enthusiastic
Basic Microsoft Office skills
⏰ WORKING SCHEDULE
Weekdays (Mon-Wed / Tue-Fri): 17:15 - 18:45
📍 LOCATION
Bình Tân Campus - 4449 Nguyễn Cửu Phú, Tân Tạo Ward
💙 BENEFITS
Competitive salary
Professional training and development
Friendly and supportive working environment
📩 HOW TO APPLY
Send your CV to: [protected info]
📌 Subject: [BRIS ENGLISH] Teaching Assistant - Bình Tân Campus
👉 Apply now and start your journey in education with BRIS English!

Thông tin chung

  • Thu nhập: Thỏa thuận
Việc làm tương tự khác
Công ty Cổ phần Giáo dục trực tuyến FUNiX
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Cần Thơ, Hải Phòng, An Giang, Bắc Ninh, Cà Mau, Cao Bằng, Đắk Lắk, Điện Biên, Đồng Nai, Đồng Tháp, Gia Lai, Hà Tĩnh, Hưng Yên, Khánh Hòa, Lai Châu
3 - 15 triệu
CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO IMAP VIỆT NAM
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đà Nẵng
20 triệu - 35 triệu

Trường Quốc Tế Blue Ridge / Blue Ridge International School (Bris)

Xem trang công ty
Địa chỉ công ty: 208 Nguyễn Phúc Nguyên, Phường 9, Quận 3, Tp. Hồ Chí Minh
Quy mô: Từ 101 - 500 nhân viên
Lĩnh vực: Kinh doanh, Giáo dục / Đào tạo
Thông tin công việc
Vị trí:
Nhân viên
Hình thức làm việc:
Bán thời gian; Việc làm thêm
Việc làm tương tự
Gia Sư Online Ngoại Ngữ Tại Nhà Part-Time, Không Yêu Cầu Kinh Nghiệm - Thu Nhập Lên Đến 20 Triệu, Tuyển Trên Toàn Quốc
Công ty Cổ phần Giáo dục trực tuyến FUNiX
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Bình Dương, Đồng Nai
Công ty Cổ phần Giáo dục trực tuyến FUNiX
Từ 5 - 20 triệu
Gia Sư Tiếng Séc, Tiếng Ý Online Linh Hoạt
Công ty Cổ phần Giáo dục trực tuyến FUNiX
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Cần Thơ, Hải Phòng, An Giang, Bắc Ninh, Cà Mau, Cao Bằng, Đắk Lắk, Điện Biên, Đồng Nai, Đồng Tháp, Gia Lai, Hà Tĩnh, Hưng Yên, Khánh Hòa, Lai Châu
Công ty Cổ phần Giáo dục trực tuyến FUNiX
3 - 15 triệu
Teaching Assistant
Hệ thống Trường Hội nhập Quốc tế Bamboo
Hồ Chí Minh, An Giang
Hệ thống Trường Hội nhập Quốc tế Bamboo
Thỏa thuận
[Online] Công Ty Giáo Dục EDUPIA Tuyển Dụng Gia Sư Tiếng Anh Tiểu Học/THCS/Lớp Học Thử Part-time 2026
Công ty cổ phần giáo dục Educa Corporation - Edupia
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Thừa Thiên Huế, Khác
Công ty cổ phần giáo dục Educa Corporation - Edupia
Từ 4 Triệu - Dưới 8 Triệu VNĐ / Tháng
Công Ty Giáo Dục Trực Tuyến FUNIX Tuyển Dụng Gia Sư Tiếng Anh Part-time 2025
Công ty Cổ phần Giáo dục trực tuyến FUNiX
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Thừa Thiên Huế, Nước Ngoài, Khác
Công ty Cổ phần Giáo dục trực tuyến FUNiX
Thỏa thuận
Cảnh báo dấu hiệu lừa đảo tuyển dụng
Thu phí và cung cấp thông tin
  • Phí hồ sơ, đồng phục, đặt cọc.
  • Yêu cầu nộp bản gốc giấy tờ.
  • Cung cấp mã OTP.
Hứa hẹn trúng tuyển 100%
  • Không yêu cầu trình độ.
  • Không cần thử việc.
Phỏng vấn bất thường
  • Địa điểm xa văn phòng công ty.
  • Phỏng vấn qua Telegram.
Yêu cầu làm nhiệm vụ
  • Tải app, nạp tiền.
  • Làm nhiệm vụ nhận thưởng.
Tin tuyển dụng sơ sài
  • Mô tả công việc chung chung
  • Nhiệm vụ đơn giản, thu nhập khủng
  • Lỗi chính tả, đánh máy.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO sẵn sàng đồng hành, tư vấn và giới thiệu những cơ hội việc làm phù hợp, giúp Ứng viên tự tin phát triển sự nghiệp và chinh phục mục tiêu nghề nghiệp bền vững.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO luôn chủ động tư vấn các giải pháp tuyển dụng tối ưu, cam kết đồng hành và hỗ trợ Quý Nhà tuyển dụng đạt được hiệu quả tuyển dụng bền vững.