Kỹ Sư Hiện Trường / Kỹ Thuật Thi Công Xây Dựng - Lương Cơ Bản 15 - 50 Triệu + % Thưởng Dự Án

Hà Nội
15 - 50 triệu
Toàn thời gian
Hạn nộp hồ sơ: 21/09/2026 (Còn 27 ngày)
Ứng tuyển sớm để được ưu tiên
Kết nối với Nhà tuyển dụng để tìm hiểu thông tin và gia tăng cơ hội trúng tuyển
OMess
Nhà tuyển dụng đang online

Mô tả công việc

Quản lý, điều hành trực tiếp các cán bộ kỹ thuật, tổ trưởng, tổ đội và nhà thầu phụ trong phạm vi dự án.
Tổ chức triển khai, kiểm soát kế hoạch và tiến độ thi công tại công trình; phân công công việc cho CBKT, tổ đội.
Trực tiếp xử lý các vấn đề kỹ thuật phát sinh; báo cáo tiến độ và các vướng mắc cho Chỉ huy trưởng.
Kiểm tra, xác nhận khối lượng thi công của các tổ đội; theo dõi và kiểm soát chi phí.
Quản lý định mức vật tư, vật liệu và kho bãi tại công trường.
Làm việc với tư vấn giám sát, nhà thầu chính về kỹ thuật, biện pháp và chất lượng thi công.
Quản lý tổ đội, công nhân và công tác chỗ ăn ở của công nhân tại công trường.
Kiểm tra nhật ký thi công, hồ sơ tạm ứng, thanh quyết toán và các hồ sơ liên quan theo kế hoạch.
Lập báo cáo tuần, tháng, báo cáo khối lượng, báo cáo kho và đề xuất phương án xử lý các vấn đề phát sinh.
Lập và hướng dẫn quy trình thi công các hạng mục: cốp pha, cốt thép, xây trát, lát, ốp,...
Đánh giá hiệu quả làm việc của cán bộ nhân viên trong phạm vi quản lý.

Yêu cầu

Tốt nghiệp Đại học chuyên ngành Xây dựng dân dụng & công nghiệp, Kết cấu, Kiến trúc hoặc các chuyên ngành tương đương.
Am hiểu và thành thạo tổ chức thi công xây dựng.
Thành thạo AutoCAD, Excel và các phần mềm văn phòng.
Có khả năng bóc tách khối lượng, lập dự toán và kiểm soát chi phí.
Am hiểu các quy định pháp luật liên quan đến hợp đồng và thanh quyết toán.
Có kỹ năng lập kế hoạch, tổ chức công việc và quản lý đội nhóm.
Giao tiếp, truyền đạt thông tin tốt; có khả năng xử lý tình huống tại công trường.
Trung thực, có tinh thần trách nhiệm và đạo đức nghề nghiệp tốt.
Có khả năng quản lý, động viên và phối hợp hiệu quả với các tổ đội, cán bộ cấp dưới.

Quyền lợi

Thu nhập: 15 - 50 triệu đồng/tháng, + % thưởng dự án (tùy năng lực và kinh nghiệm)
Môi trường làm việc chuyên nghiệp, ổn định.
Được tham gia và trực tiếp quản lý các dự án xây dựng.
Các chế độ khác trao đổi cụ thể khi phỏng vấn.

Thông tin chung

  • Thu nhập: 15 - 50 triệu VNĐ

Nơi làm việc

  • Số 8 Dương Đình Nghệ, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
  • (Trước sáp nhập: Cầu Giấy, Hà Nội | Sau sáp nhập: Yên Hòa, Hà Nội)
  • 1. Số 8 Dương Đình Nghệ, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
  • (Trước sáp nhập: Cầu Giấy, Hà Nội | Sau sáp nhập: Yên Hòa, Hà Nội)
Việc làm tương tự khác
CÔNG TY CỔ PHẦN VLINE VIỆT NAM
Hà Nội
15.000.000 - 20.000.000 VND
Công Ty TNHH Koastal Eco Industries.
Hà Nội, Hồ Chí Minh
18 Tr - 30 Tr VND
CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT NHIỆT MÈO ĐEN
Hà Nội, Quảng Bình, Quảng Ninh
20 - 30 triệu
Công ty TNHH DEFA HẢI BÌNH
Hà Nội
15tr + hoa hồng công trình
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NEWTECONS
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Bà Rịa - Vũng Tàu
Thương lượng
CÔNG TY TNHH T.S.I VIỆT NAM
Hà Nội, Hải Phòng, Hải Dương, Hưng Yên
20-30 triệu VND
CÔNG TY TNHH AN BÌNH STONE
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Khánh Hòa
Từ 15 triệu trở lên
Công ty TNHH DEFA HẢI BÌNH
Hà Nội
14 - 18 triệu VNĐ

Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng Hoàng Kim

Xem trang công ty
Địa chỉ công ty: số 8, Dương Đình Nghê, Cầu Giấy, Hà Nội
Quy mô: Từ 26 - 100 nhân viên
Thông tin công việc
Vị trí:
Nhân viên
Hình thức làm việc:
Toàn thời gian
Việc làm tương tự
Chuyên viên Kế hoạch - kỹ thuật xây dựng
TỔNG CÔNG TY CHÈ VIỆT NAM - CTCP
Hà Nội, Phú Thọ, Sơn La
TỔNG CÔNG TY CHÈ VIỆT NAM - CTCP
20 - 28 triệu VND
[Hà Nội] Quản Lý Dịch Vụ Thi Công - Thu Nhập 40-50 Triệu
CÔNG TY CỔ PHẦN XHOME VIỆT NAM
Hà Nội
CÔNG TY CỔ PHẦN XHOME VIỆT NAM
40 - 50 triệu VND
Kỹ Sư Chất Lượng Công Trình (QA/QC) | Thu Nhập 20-28 Triệu
CÔNG TY CỔ PHẦN FECON
Hà Nội, Bắc Giang, Bắc Ninh
CÔNG TY CỔ PHẦN FECON
20 - 28 triệu VND
Chuyên Viên Kỹ Thuật Hiện Trường - Lương 3X-4X NET - Hà Nội
Công ty Cổ phần Đầu tư và Thi công Hạ tầng VinAlpha
Hà Nội
Công ty Cổ phần Đầu tư và Thi công Hạ tầng VinAlpha
Thỏa Thuận
[Hà Nội] Kỹ Sư PCCC Thiết Kế/Hiện Trường - Thu Nhập 12-20 Triệu - Nhận Từ 6 Tháng Kinh Nghiệm
Công ty CP Tư vấn và Xây lắp Nhật Hoàng
Hà Nội
Công ty CP Tư vấn và Xây lắp Nhật Hoàng
12 - 20 triệu VND
Cảnh báo dấu hiệu lừa đảo tuyển dụng
Thu phí và cung cấp thông tin
  • Phí hồ sơ, đồng phục, đặt cọc.
  • Yêu cầu nộp bản gốc giấy tờ.
  • Cung cấp mã OTP.
Hứa hẹn trúng tuyển 100%
  • Không yêu cầu trình độ.
  • Không cần thử việc.
Phỏng vấn bất thường
  • Địa điểm xa văn phòng công ty.
  • Phỏng vấn qua Telegram.
Yêu cầu làm nhiệm vụ
  • Tải app, nạp tiền.
  • Làm nhiệm vụ nhận thưởng.
Tin tuyển dụng sơ sài
  • Mô tả công việc chung chung
  • Nhiệm vụ đơn giản, thu nhập khủng
  • Lỗi chính tả, đánh máy.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO sẵn sàng đồng hành, tư vấn và giới thiệu những cơ hội việc làm phù hợp, giúp Ứng viên tự tin phát triển sự nghiệp và chinh phục mục tiêu nghề nghiệp bền vững.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO luôn chủ động tư vấn các giải pháp tuyển dụng tối ưu, cam kết đồng hành và hỗ trợ Quý Nhà tuyển dụng đạt được hiệu quả tuyển dụng bền vững.