Vị trí công việc này hiện tại đã hết hạn nộp hồ sơ, bạn có thể tham khảo thêm một số công việc liên quan phía dưới

Kỹ Sư Mỏ Địa Chất - Thu Nhập 12 - 20 Triệu - Lào Cai

Lào Cai
12 - 20 triệu
Không yêu cầu kinh nghiệm
Hạn nộp hồ sơ: 25/07/2026
Kết nối với Nhà tuyển dụng để tìm hiểu thông tin và gia tăng cơ hội trúng tuyển
OMess
Nhà tuyển dụng đang online

Mô tả công việc

Tham gia các công việc liên quan đến thi công hầm, lò trong công trình thủy điện.
Khảo sát, đánh giá điều kiện địa chất - địa hình khu vực thi công.
Theo dõi, phân tích cấu trúc đất đá nhằm đảm bảo an toàn trong quá trình đào hầm.
Phối hợp với kỹ sư xây dựng để đề xuất phương án thi công phù hợp.
Giám sát quá trình khoan, nổ mìn (nếu có) và các hoạt động liên quan.
Kiểm tra, báo cáo tình trạng địa chất và các rủi ro có thể phát sinh.
Tham gia lập hồ sơ kỹ thuật, nhật ký công trình.

Yêu cầu

Tốt nghiệp Cao đẳng/Đại học chuyên ngành Mỏ, Địa chất, Công trình ngầm hoặc liên quan.
Không yêu cầu kinh nghiệm (chấp nhận sinh viên mới ra trường).
Có kiến thức cơ bản về địa chất, thi công hầm/lò là lợi thế.
Sẵn sàng làm việc tại công trình (khu vực miền núi).
Chịu khó, có tinh thần học hỏi, trách nhiệm trong công việc.
Sức khỏe tốt, thích nghi với môi trường công trường.

Quyền lợi

Thu nhập: 12 - 20 triệu/tháng (tùy năng lực & kinh nghiệm).
Thưởng hiệu quả công việc, lương tháng 13.
Tham gia BHXH, BHYT, BHTN đầy đủ.
Hằng năm Công ty tổ chức du lịch, thăm quan nghỉ mát cho CBCNV.
Môi trường làm việc chuyên nghiệp, có cơ hội phát triển.

Thông tin chung

  • Ngày hết hạn: 25/07/2026
  • Thu nhập: 12 - 20 triệu VNĐ

Nơi làm việc

  • Làm việc tại Nậm Cang 1, xã Mường Bo, Lào Cai
  • (Trước sáp nhập: Lào Cai | Sau sáp nhập: Lào Cai)
  • 1. Làm việc tại Nậm Cang 1, xã Mường Bo, Lào Cai
  • (Trước sáp nhập: Lào Cai | Sau sáp nhập: Lào Cai)
Việc làm tương tự khác
CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI TTT
Bắc Ninh, Hà Nam, Lào Cai, Ninh Bình, Phú Thọ, Vĩnh Phúc, Khác
24 - 30 triệu
Công Ty TNHH Babeeni Việt Nam
Hà Nội, Hải Phòng, Hải Dương, Lào Cai, Nghệ An
Thương lượng
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN GTC
Hà Nội, Đà Nẵng, Đắk Lắk, Lai Châu, Lạng Sơn, Lào Cai, Quảng Bình, Quảng Ninh, Khác
15 - 28 triệu

Công ty Cổ Phần Đầu Tư và Xây dựng số 18.3 (LICOGI 18.3)

Xem trang công ty
Địa chỉ công ty: Số 98, Đường Nguyễn Văn Linh, phường Mỹ Hào, Tỉnh Hưng Yên
Quy mô: Từ 1000 - 5000 nhân viên
Thông tin công việc
Vị trí:
Nhân viên
Hình thức làm việc:
Toàn thời gian
Việc làm tương tự
Nhân Viên Kinh Doanh
Công Ty CP ĐT Máy Xây Dựng Hải Âu
Hà Nội, Hà Tĩnh, Lào Cai, Nghệ An, Phú Thọ, Thái Nguyên, Khác
Công Ty CP ĐT Máy Xây Dựng Hải Âu
8 - 15 triệu
Kỹ sư hiện trường Cầu - Đường tại Lạng Sơn
CÔNG TY CỔ PHẦN LIZEN
Hà Nội, Hưng Yên, Lạng Sơn, Lào Cai
CÔNG TY CỔ PHẦN LIZEN
Thương lượng
Nhân Viên Cơ Điện
CÔNG TY TNHH MTV Đá Trắng Bảo Lai
Lào Cai, Yên Bái
CÔNG TY TNHH MTV Đá Trắng Bảo Lai
10 - 15 triệu
Chuyên Viên Kỹ Thuật/Sửa Chữa Máy Công Trình Làm Việc T2-T6 Thu Nhập Tới 25 Triệu++
Công ty TNHH Zoomlion Việt Nam
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Lào Cai
Công ty TNHH Zoomlion Việt Nam
19 - 25 triệu
[LÀO CAI] KỸ SƯ TRẮC ĐẠC
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HÀ NỘI
Lào Cai
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HÀ NỘI
18 triệu - 25 triệu
Cảnh báo dấu hiệu lừa đảo tuyển dụng
Thu phí và cung cấp thông tin
  • Phí hồ sơ, đồng phục, đặt cọc.
  • Yêu cầu nộp bản gốc giấy tờ.
  • Cung cấp mã OTP.
Hứa hẹn trúng tuyển 100%
  • Không yêu cầu trình độ.
  • Không cần thử việc.
Phỏng vấn bất thường
  • Địa điểm xa văn phòng công ty.
  • Phỏng vấn qua Telegram.
Yêu cầu làm nhiệm vụ
  • Tải app, nạp tiền.
  • Làm nhiệm vụ nhận thưởng.
Tin tuyển dụng sơ sài
  • Mô tả công việc chung chung
  • Nhiệm vụ đơn giản, thu nhập khủng
  • Lỗi chính tả, đánh máy.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO sẵn sàng đồng hành, tư vấn và giới thiệu những cơ hội việc làm phù hợp, giúp Ứng viên tự tin phát triển sự nghiệp và chinh phục mục tiêu nghề nghiệp bền vững.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO luôn chủ động tư vấn các giải pháp tuyển dụng tối ưu, cam kết đồng hành và hỗ trợ Quý Nhà tuyển dụng đạt được hiệu quả tuyển dụng bền vững.