Nhân Viên Kho Vận

Hà Nội
9 - 11 triệu
Toàn thời gian
Hạn nộp hồ sơ: 30/08/2026 (Còn 5 ngày)
Sắp hết thời gian ứng tuyển, chớp cơ hội ngay!
Kết nối với Nhà tuyển dụng để tìm hiểu thông tin và gia tăng cơ hội trúng tuyển
OMess
Nhà tuyển dụng đang online

Mô tả công việc

Lấy hàng từ địa chỉ được giao và giao hàng trong khu vực được phân công.
Xếp, dỡ hàng hóa, chở hàng đúng quy cách, bảo quản tốt hàng hóa khi giao.
Bảo quản tốt tài sản, công cụ, dụng cụ trong công tác giao hàng.
Giao hàng cho khách hàng, đảm bảo chất lượng hàng hóa, kịp thời về thời gian đúng địa điểm.
Soạn đơn hàng, đóng hàng, kiểm soát đơn hàng trước khi giao.
Các công việc khác theo yêu cầu.

Yêu cầu

Tuổi: Nam/Nữ từ 21 - 40 tuổi.
Có giấy phép lái xe máy.
Trung thực, trách nhiệm, thẳng thắn, cầu tiến.
Cẩn thận, tỉ mỉ, chăm chỉ, chịu khó.
Sức khỏe tốt, có nguyện vọng làm việc lâu dài.
Ưu tiên ứng viên đã từng làm việc ở vị trí tương đương.

Quyền lợi

Thu nhập xứng đáng theo năng lực (từ 9 - 11 triệu).
Hưởng đầy đủ các chế độ theo Luật lao động: Nghỉ lễ, tết, phép năm, hiếu hỷ...
Môi trường làm việc năng động, chuyên nghiệp

Thông tin khác

Thời gian làm việc:
Từ 8h00 -18h00 từ thứ 2 đến thứ 7, nghỉ chủ nhật

Thông tin chung

  • Thu nhập: 9 - 11 triệu VNĐ

Nơi làm việc

  • 55C Nguyễn Khoái, Hồng Hà, Hà Nội
  • (Trước sáp nhập: Hai Bà Trưng, Hà Nội | Sau sáp nhập: Hồng Hà, Hà Nội)
  • 1. 55C Nguyễn Khoái, Hồng Hà, Hà Nội
  • (Trước sáp nhập: Hai Bà Trưng, Hà Nội | Sau sáp nhập: Hồng Hà, Hà Nội)

CÔNG TY CP DỊCH VỤ VÀ XUẤT NHẬP KHẨU MINH ĐỨC

Xem trang công ty
Địa chỉ công ty: Số 27 ngõ 773 Nguyễn Khoái, Thanh Trì, Hoàng Mai, Tp. Hà Nội.
Quy mô: Từ 10 - 25 nhân viên
Thông tin công việc
Vị trí:
Nhân viên
Hình thức làm việc:
Toàn thời gian
Việc làm tương tự
[Hà Nội] Tuyển Kế toán tổng hợp - CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI TBESTPRO
CÔNG TY TNHH VẬN TẢI TPK
Hà Nội
CÔNG TY TNHH VẬN TẢI TPK
18 - 25 triệu VND
Nhân viên Business Analyst
Công ty TNHH CÔNG NGHỆ EMPOS
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Hải Phòng, Bình Dương
Công ty TNHH CÔNG NGHỆ EMPOS
Từ 10-20 triệu VND
Nhân Viên Kho Nhà Máy
CÔNG TY TNHH CHẾ BIẾN THỰC PHẨM ĐÔNG ĐÔ
Hà Nội
CÔNG TY TNHH CHẾ BIẾN THỰC PHẨM ĐÔNG ĐÔ
7-8 triệu VND/tháng
Kế Toán Kho
Công ty TNHH Phát triển Deli Việt Nam
Hà Nội
Công ty TNHH Phát triển Deli Việt Nam
11 - 12.5 triệu
Leader Sản Xuất Video Youtube
CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG CÔNG NGHỆ UPPOW
Hà Nội
CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG CÔNG NGHỆ UPPOW
15 - 20 triệu VND
Cảnh báo dấu hiệu lừa đảo tuyển dụng
Thu phí và cung cấp thông tin
  • Phí hồ sơ, đồng phục, đặt cọc.
  • Yêu cầu nộp bản gốc giấy tờ.
  • Cung cấp mã OTP.
Hứa hẹn trúng tuyển 100%
  • Không yêu cầu trình độ.
  • Không cần thử việc.
Phỏng vấn bất thường
  • Địa điểm xa văn phòng công ty.
  • Phỏng vấn qua Telegram.
Yêu cầu làm nhiệm vụ
  • Tải app, nạp tiền.
  • Làm nhiệm vụ nhận thưởng.
Tin tuyển dụng sơ sài
  • Mô tả công việc chung chung
  • Nhiệm vụ đơn giản, thu nhập khủng
  • Lỗi chính tả, đánh máy.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO sẵn sàng đồng hành, tư vấn và giới thiệu những cơ hội việc làm phù hợp, giúp Ứng viên tự tin phát triển sự nghiệp và chinh phục mục tiêu nghề nghiệp bền vững.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO luôn chủ động tư vấn các giải pháp tuyển dụng tối ưu, cam kết đồng hành và hỗ trợ Quý Nhà tuyển dụng đạt được hiệu quả tuyển dụng bền vững.