Nhân Viên Kinh Doanh

Cần Thơ
10 - 12 triệu
2 năm kinh nghiệm
Hạn nộp hồ sơ: 30/09/2026 (Còn 6 ngày)
Sắp hết thời gian ứng tuyển, chớp cơ hội ngay!
Kết nối với Nhà tuyển dụng để tìm hiểu thông tin và gia tăng cơ hội trúng tuyển
OMess
Nhà tuyển dụng đang online

Mô tả công việc

- Tư vấn khách hàng về các sản phẩm, dịch vụ của công ty và nhận đơn hàng.
- Duy trì chăm sóc khách cũ, kết nối và khai thác thêm khách hàng mới.
- Cung cấp thông tin đơn hàng cho các bộ phận công ty thực hiện.
- Theo dõi đơn hàng đã chốt: hợp đồng, giao hàng, thanh toán, hóa đơn,...
- Thực hiện các công việc theo sự phân công của BLĐ

Yêu cầu

- Số lượng: 02 Nam/Nữ (SN: 1990 - 1999).
- Ứng viên có:
+ Biết tin học văn phòng.
+ Tinh thần học hỏi và trách nhiệm trong công việc
+ Có kinh nghiệm bán hàng 1 - 2 năm (mảng in ấn thi công quảng cáo là một lợi thế).
Thời gian làm việc: từ thứ 2 đến thứ 7
Sáng: 7h30 - 11h30
Chiều: 13h - 17h

Thông tin chung

  • Thu nhập: 10 - 12 Triệu

Nơi làm việc

  • Cần Thơ
Việc làm tương tự khác
CÔNG TY TNHH XE FOTON VIỆT NAM
Cần Thơ, Bắc Ninh, Thanh Hóa
20tr-60tr ₫/tháng
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HKB
Cần Thơ, Bạc Liêu, Cà Mau, Hậu Giang, Sóc Trăng, Vĩnh Long
15 - 20 Triệu
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI
Hồ Chí Minh, Cần Thơ, An Giang, Cà Mau, Đồng Nai, Đồng Tháp, Lâm Đồng, Tây Ninh, Vĩnh Long, Khác
8 - 15 triệu

Công Ty TNHH Hồng Minh Châu

Xem trang công ty
Địa chỉ công ty: 62 Trần Bạch Đằng, phường An Khánh, quận Ninh Kiều, Cần Thơ
Quy mô: Từ 26 - 100 nhân viên
Thông tin công việc
Vị trí:
Nhân viên
Hình thức làm việc:
Toàn thời gian
Việc làm tương tự
[Miền Nam] Nhân Viên Kinh Doanh - Thu Nhập Đến 25 Triệu+
Công ty Cổ phần Eurowindow
Hồ Chí Minh, Cần Thơ, Đắk Lắk, Khánh Hòa, Quảng Trị
Công ty Cổ phần Eurowindow
8 - 25 triệu VND++
Nhân viên Kinh doanh Online
Công Ty TNHH Sinh Học Nông Nghiệp Rồng Vàng
Cần Thơ
Công Ty TNHH Sinh Học Nông Nghiệp Rồng Vàng
7 - 10 Triệu
Chuyên Viên Giáo Vụ / Academic Officer Đồng Tháp-Cần Thơ
Tập Đoàn Giáo Dục Đại Trường Phát - CÔNG TY TNHH EDUCATION SOLUTIONS VIỆT NAM
Cần Thơ, Đồng Tháp
Tập Đoàn Giáo Dục Đại Trường Phát - CÔNG TY TNHH EDUCATION SOLUTIONS VIỆT NAM
8-11 triệu VND
Nhân viên kinh doanh thiết bị/vật liệu xây dựng
CÔNG TY TNHH PT XD TM TRƯỜNG LONG
Cần Thơ
CÔNG TY TNHH PT XD TM TRƯỜNG LONG
9 - 20 triệu
Nhân viên kinh doanh giải pháp công nghệ
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HKB
Cần Thơ
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HKB
15 - 20 triệu
Cảnh báo dấu hiệu lừa đảo tuyển dụng
Thu phí và cung cấp thông tin
  • Phí hồ sơ, đồng phục, đặt cọc.
  • Yêu cầu nộp bản gốc giấy tờ.
  • Cung cấp mã OTP.
Hứa hẹn trúng tuyển 100%
  • Không yêu cầu trình độ.
  • Không cần thử việc.
Phỏng vấn bất thường
  • Địa điểm xa văn phòng công ty.
  • Phỏng vấn qua Telegram.
Yêu cầu làm nhiệm vụ
  • Tải app, nạp tiền.
  • Làm nhiệm vụ nhận thưởng.
Tin tuyển dụng sơ sài
  • Mô tả công việc chung chung
  • Nhiệm vụ đơn giản, thu nhập khủng
  • Lỗi chính tả, đánh máy.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO sẵn sàng đồng hành, tư vấn và giới thiệu những cơ hội việc làm phù hợp, giúp Ứng viên tự tin phát triển sự nghiệp và chinh phục mục tiêu nghề nghiệp bền vững.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO luôn chủ động tư vấn các giải pháp tuyển dụng tối ưu, cam kết đồng hành và hỗ trợ Quý Nhà tuyển dụng đạt được hiệu quả tuyển dụng bền vững.