Nhân Viên QC (Kiểm Tra Chất Lượng)

Bình Dương
9 - 13 triệu
Toàn thời gian
Hạn nộp hồ sơ: 30/09/2026 (Còn 36 ngày)
Ứng tuyển sớm để được ưu tiên
Kết nối với Nhà tuyển dụng để tìm hiểu thông tin và gia tăng cơ hội trúng tuyển
OMess
Nhà tuyển dụng đang online

Mô tả công việc

Kiểm tra chất lượng sản phẩm trong quá trình sản xuất theo đúng Quy định
Ghi nhận và báo cáo các lỗi sản phẩm, theo dõi quá trình khắc phục.
Ghi nhận hồ sơ kiểm tra: đầy đủ thông tin việc kiểm tra theo tần xuất AQL
Phối hợp với các bộ phận liên quan đảm bảo sản phẩm đạt tiêu chuẩn trước khi xuất xưởng.
Tham gia xử lý các khiếu nại của khách hàng như là sửa hàng, lựa hàng...

Yêu cầu

Tốt nghiệp THPT trở lên.
Cẩn thận, trung thực, chịu được áp lực công việc.
Có kinh nghiệm QC trong nhà máy sản xuất là một lợi thế.
Có thể làm việc theo ca

Quyền lợi

Lương: thỏa thuận theo năng lực
Thưởng theo quý (3 tháng 1 lần), tháng 13, Tết Âm lịch
Thưởng vào các dịp lễ Tết DL, 30/4, 2/9
Quà vào các dịp Tết AL, 1/6, tết Trung thu, quà sinh nhật
Tham gia bảo hiểm tai nạn 24/24
Du lịch hàng năm
Được đào tạo, hướng dẫn nâng cao chuyên môn

Thông tin khác

Địa điểm làm việc
Bình Dương:Lô B-6A, KCN Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương (Cuối đường NE5), Bến Cát

Thông tin chung

  • Thu nhập: 9 - 13 triệu
Việc làm tương tự khác
Công Ty Cổ Phần Xây Dựng Central
Hồ Chí Minh, An Giang, Bình Dương, Quảng Bình, Quảng Ninh
11 - 30 triệu VNĐ
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG SOLUTIONS
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Cạnh tranh
CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CHÂU Á THÁI BÌNH DƯƠNG VIỆT NAM APS
Bà Rịa - Vũng Tàu, Bình Dương, Tây Ninh
15 - 20 triệu VNĐ
Công ty TNHH Xây Dựng Và Thương Mại An Tâm
Hồ Chí Minh, Bình Dương, Đồng Nai, Tây Ninh
Thỏa thuận
Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Sơn Thành An
Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Bình Dương, Đồng Nai, Đồng Tháp
15-25 triệu VND
CÔNG TY TNHH TIALOC VIỆT NAM
Bình Dương
Thương lượng

Công ty Cổ Phần Bao Bì Biên Hòa

Địa chỉ công ty: Đường 7, Kcn Biên Hòa 1, Biên Hòa, Đồng Nai
Quy mô: Từ 501 - 1000 nhân viên
Lĩnh vực: Sản xuất / Vận hành sản xuất
Thông tin công việc
Vị trí:
Nhân viên
Hình thức làm việc:
Toàn thời gian
Việc làm tương tự
Nhân Viên Kiểm Soát Chất Lượng (QC) Thực Phẩm
Công ty TNHH Thực phẩm An Phước
Bình Dương, Trà Vinh, Vĩnh Long
Công ty TNHH Thực phẩm An Phước
7 - 14 triệu VND
[Bình Dương] Chuyên viên Kiểm soát chất lượng kho
Công ty Cổ phần Dịch vụ Thương mại Tổng hợp WinCommerce - Chuỗi Hệ Thống Siêu Thị WinMart
Bình Dương
Công ty Cổ phần Dịch vụ Thương mại Tổng hợp WinCommerce - Chuỗi Hệ Thống Siêu Thị WinMart
Cạnh tranh
Nhân Viên Kiểm Soát Chất Lượng QC
CTY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TÍN AN
Bình Dương
CTY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TÍN AN
8-10 triệu VND
Nhân viên QC
Công ty TNHH Tập đoàn Rita Võ
Hồ Chí Minh, Bình Dương, Đồng Nai
Công ty TNHH Tập đoàn Rita Võ
8 - 12 triệu VND
Nhân Viên Quản Lý Chất Lượng (Tiếng Nhật, Điện Tử)
Công ty Cổ phần Giải Pháp Nhân sự Việt Nam - HRchannels Group
Hồ Chí Minh, Bình Dương, Đồng Nai
Công ty Cổ phần Giải Pháp Nhân sự Việt Nam - HRchannels Group
10 - 12 triệu VNĐ
Cảnh báo dấu hiệu lừa đảo tuyển dụng
Thu phí và cung cấp thông tin
  • Phí hồ sơ, đồng phục, đặt cọc.
  • Yêu cầu nộp bản gốc giấy tờ.
  • Cung cấp mã OTP.
Hứa hẹn trúng tuyển 100%
  • Không yêu cầu trình độ.
  • Không cần thử việc.
Phỏng vấn bất thường
  • Địa điểm xa văn phòng công ty.
  • Phỏng vấn qua Telegram.
Yêu cầu làm nhiệm vụ
  • Tải app, nạp tiền.
  • Làm nhiệm vụ nhận thưởng.
Tin tuyển dụng sơ sài
  • Mô tả công việc chung chung
  • Nhiệm vụ đơn giản, thu nhập khủng
  • Lỗi chính tả, đánh máy.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO sẵn sàng đồng hành, tư vấn và giới thiệu những cơ hội việc làm phù hợp, giúp Ứng viên tự tin phát triển sự nghiệp và chinh phục mục tiêu nghề nghiệp bền vững.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO luôn chủ động tư vấn các giải pháp tuyển dụng tối ưu, cam kết đồng hành và hỗ trợ Quý Nhà tuyển dụng đạt được hiệu quả tuyển dụng bền vững.