Nhân Viên Tư Vấn (Thu Nhập Theo Năng Lực - Có Người Dẫn Dắt)

Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
Không yêu cầu kinh nghiệm
Hạn nộp hồ sơ: 17/10/2026 (Còn 23 ngày)
Ứng tuyển sớm để được ưu tiên
Kết nối với Nhà tuyển dụng để tìm hiểu thông tin và gia tăng cơ hội trúng tuyển
OMess
Nhà tuyển dụng đang online

Mô tả công việc

Lưu ý ứng viên đọc kỹ yêu cầu trước khi ứng tuyển
Tại CoHoiBDS, chúng tôi không đào tạo lý thuyết suông. Bạn sẽ học nghề thông qua việc làm thật trên thị trường:
Trực tiếp tư vấn khách hàng mua bán nhà phố, dẫn khách xem nhà thực tế.
Làm việc với chủ nhà, khai thác nguồn hàng tiềm năng.
Phối hợp cùng đội nhóm xử lý tình huống và chốt giao dịch.
Làm tới đâu, được chỉnh sửa và hướng dẫn thực tế tới đó ngay khi phát sinh tình huống.

Yêu cầu

Thái độ: Xác định làm nghề nghiêm túc, lâu dài. Đây không phải công việc "vào cho biết" hay làm thử.
Kỹ năng: Không yêu cầu kinh nghiệm, nhưng cần sự chủ động, chịu khó đi thị trường và không ngại giao tiếp.
Tư duy: Chấp nhận mô hình thu nhập theo kết quả. Phù hợp với người có khao khát làm giàu từ nghề môi giới.
Đối tượng KHÔNG phù hợp: Người cần lương ổn định hàng tháng, ngại di chuyển hoặc thiếu tính chủ động.

Quyền lợi

Hoa hồng: Từ 3% trên mỗi giao dịch (Thu nhập không giới hạn).
Gia nhập cùng chúng tôi, bạn không bắt đầu từ con số 0 mà có sẵn nền tảng vững chắc:
Người dẫn dắt (Mentor): Có người cầm tay chỉ việc trực tiếp, sửa sai ngay trong quá trình làm deal.
Nguồn hàng & Khách hàng: Có sẵn kho hàng nhà phố phong phú và nguồn khách nhu cầu thật để bạn tiếp cận ngay, không bị kẹt ở giai đoạn bắt đầu.
Hệ thống hỗ trợ: Hỗ trợ chi phí và quy trình đăng tin online để ra khách nhanh nhất.
Đội ngũ hỗ trợ pháp lý chuyên sâu, giảm thiểu rủi ro khi làm deal.
Sử dụng văn phòng toàn hệ thống để tiếp khách chuyên nghiệp.
Đào tạo: Học đi đôi với làm, xử lý tình huống thật, giúp bạn đạt được giao dịch đầu tiên và duy trì nghề bền vững.

Thông tin khác

Địa điểm làm việc:
Hồ Chí Minh
52 Trương Định, Phường Xuân Hoà, Quận 3, Hồ Chí Minh
(Trước sáp nhập: Quận 3, Hồ Chí Minh | Sau sáp nhập: Xuân Hòa, Hồ Chí Minh)
1. 52 Trương Định, Phường Xuân Hoà, Quận 3, TP.HCM
(Trước sáp nhập: Quận 3, Hồ Chí Minh | Sau sáp nhập: Xuân Hòa, Hồ Chí Minh)

Thông tin chung

  • Thu nhập: Thỏa thuận

Nơi làm việc

  • 52 Trương Định, Phường Xuân Hoà, Quận 3, Hồ Chí Minh
  • (Trước sáp nhập: Quận 3, Hồ Chí Minh | Sau sáp nhập: Xuân Hòa, Hồ Chí Minh)
  • 1. 52 Trương Định, Phường Xuân Hoà, Quận 3, TP.HCM
  • (Trước sáp nhập: Quận 3, Hồ Chí Minh | Sau sáp nhập: Xuân Hòa, Hồ Chí Minh)
Việc làm tương tự khác
Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Sơn Thành An
Hồ Chí Minh, Bình Dương, Đồng Nai, Đồng Tháp
18 - 25 triệu
CÔNG TY CỔ PHẦN HỢP TÁC ĐẦU TƯ GIÁO DỤC QUỐC TẾ TÍN PHÁT
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Cần Thơ, Đắk Lắk, Gia Lai, Lào Cai, Quảng Trị, Sơn La, Khác
Thoả thuận
CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY DỰNG BIỂN TÂN CẢNG TCOEC
Hồ Chí Minh, Bà Rịa - Vũng Tàu, Long An
15 -20 triệu VND
CÔNG TY CỔ PHẦN DKRA VEGA
Hồ Chí Minh
8.000.000đ
CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CHÂU Á THÁI BÌNH DƯƠNG VIỆT NAM APS
Hồ Chí Minh, Bà Rịa - Vũng Tàu, Đồng Nai, Lạng Sơn, Nghệ An, Ninh Thuận, Tây Ninh
Thỏa thuận
CÔNG TY TNHH NỐI KẾT GIÁO DỤC
Hồ Chí Minh
Thỏa thuận theo năng lực

Thiên Khôi Group

Xem trang công ty
Địa chỉ công ty: Tầng 2 Tòa Mipec Tower, 229 Tây Sơn, phường Kim Liên, Hà Nội
Quy mô: Từ 101 - 500 nhân viên
Thông tin công việc
Vị trí:
Nhân viên
Hình thức làm việc:
Toàn thời gian
Việc làm tương tự
[HCM] Nhân Viên Tư Vấn Triển Khai Phần Mềm | Được Đào Tạo | Thu Nhập Hấp Dẫn Đến 25 Triệu
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ PHẦN MỀM NASANI
Hồ Chí Minh
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ PHẦN MỀM NASANI
Upto 25 triệu VND
[TP.HCM] Nhân Viên Điều Phối - Nghỉ T7, CN
Công Ty TNHH Công Nghệ Số Digitex
Hồ Chí Minh
Công Ty TNHH Công Nghệ Số Digitex
8 - 11 triệu VND + Phụ Cấp
[Quận 12] Chuyên Viên Tư Vấn & Chăm Sóc Học Viên | Thu Nhập Hấp Dẫn
CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC QUỐC TẾ VIỆT ÂU MỸ
Hồ Chí Minh
CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC QUỐC TẾ VIỆT ÂU MỸ
LCB 6.5 - 8 triệu VND + % Hoa Hồng + Thưởng
[HCM/HN] Nhân Viên Kinh Doanh Ô Tô | Thử Việc 100% Lương | Thu Nhập Không Giới Hạn
Công Ty TNHH Hình Tượng Ô Tô Sài Gòn - Motor Image SG
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Công Ty TNHH Hình Tượng Ô Tô Sài Gòn - Motor Image SG
Upto 50 triệu VND++
[HCM] Chuyên Viên Kinh Doanh - Thu Nhập 12-20 Triệu
CÔNG TY CP CÔNG NGHỆ K-SOLUTIONS
Hồ Chí Minh
CÔNG TY CP CÔNG NGHỆ K-SOLUTIONS
12 - 20 triệu VND
Cảnh báo dấu hiệu lừa đảo tuyển dụng
Thu phí và cung cấp thông tin
  • Phí hồ sơ, đồng phục, đặt cọc.
  • Yêu cầu nộp bản gốc giấy tờ.
  • Cung cấp mã OTP.
Hứa hẹn trúng tuyển 100%
  • Không yêu cầu trình độ.
  • Không cần thử việc.
Phỏng vấn bất thường
  • Địa điểm xa văn phòng công ty.
  • Phỏng vấn qua Telegram.
Yêu cầu làm nhiệm vụ
  • Tải app, nạp tiền.
  • Làm nhiệm vụ nhận thưởng.
Tin tuyển dụng sơ sài
  • Mô tả công việc chung chung
  • Nhiệm vụ đơn giản, thu nhập khủng
  • Lỗi chính tả, đánh máy.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO sẵn sàng đồng hành, tư vấn và giới thiệu những cơ hội việc làm phù hợp, giúp Ứng viên tự tin phát triển sự nghiệp và chinh phục mục tiêu nghề nghiệp bền vững.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO luôn chủ động tư vấn các giải pháp tuyển dụng tối ưu, cam kết đồng hành và hỗ trợ Quý Nhà tuyển dụng đạt được hiệu quả tuyển dụng bền vững.