PG Tư Vấn Daikin - ĐMX 17 Thái Nguyên, Nha Trang - Thu Nhập 13 Triệu/Tháng

Khánh Hòa
8 - 13 triệu
Toàn thời gian
Hạn nộp hồ sơ: 19/09/2026 (Còn 25 ngày)
Ứng tuyển sớm để được ưu tiên
Kết nối với Nhà tuyển dụng để tìm hiểu thông tin và gia tăng cơ hội trúng tuyển
OMess
Nhà tuyển dụng đang online

Mô tả công việc

Giới thiệu và quảng bá sản phẩm Daikin.
Tư vấn và thuyết phục khách mua sản phẩm.
Báo cáo hàng ngày: Báo cáo bán hàng, cập nhật những thay đổi của thị trường.

Yêu cầu

Tốt nghiệp Trung học Phổ thông.
Ưu tiên kinh nghiệm bán hàng.
Nhanh nhẹn, giao tiếp tốt, ứng xử và giải quyết tình huống tốt.

Quyền lợi

Được đào tạo kiến thức sản phẩm.
Môi trường làm việc dân chủ, hiện đại, chuyên nghiệp, có cơ hội thăng tiến và ổn định lâu dài.
Có cơ hội thăng tiến lên chính thức, gắn bó lâu dài.

Thông tin khác

Thời gian làm việc:
Từ Thứ 2 đến Thứ 6 ([protected info])

Thông tin chung

  • Thu nhập: 8 - 13 triệu VNĐ

Nơi làm việc

  • Nha Trang, Khánh Hòa
  • 1. Nha Trang
Việc làm tương tự khác
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VHC (SIÊU THỊ ĐIỆN MÁY HC)
Hà Nội, Đà Nẵng, Hải Phòng, Khánh Hòa, Thanh Hóa
8-12 triệu VND
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG SJC
Bà Rịa - Vũng Tàu, Khánh Hòa, Lâm Đồng
Thương lượng
CÔNG TY TNHH AN BÌNH STONE
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Khánh Hòa
Từ 15 triệu trở lên
CÔNG TY TNHH NOVOPHARM
Hồ Chí Minh, Cần Thơ, Bình Dương, Bình Phước, Đồng Nai, Khánh Hòa, Khác
10 - 15 triệu
Ngân hàng TMCP Việt Nam Thịnh Vượng - VPBank
Bình Định, Đắk Lắk, Khánh Hòa, Lâm Đồng
15 - 40 triệu VNĐ

CÔNG TY CỔ PHẦN GREEN SPEED

Xem trang công ty
Địa chỉ công ty: Số 17, Nhóm 12, Khối Đông Á, Phường Đông Hòa, Thị Xã Dĩ An, Bình Dương
Quy mô: Từ 1000 - 5000 nhân viên
Lĩnh vực: Sản xuất / Vận hành sản xuất
Thông tin công việc
Vị trí:
Nhân viên
Hình thức làm việc:
Toàn thời gian
Việc làm tương tự
Nhân Viên Chăm Sóc Khách Hàng
Công ty Cổ phần VFLINVEST
Hà Nội, Đà Nẵng, Khánh Hòa
Công ty Cổ phần VFLINVEST
8 - 12 triệu VNĐ
TUYỂN DỤNG NHÂN VIÊN TRƯNG BÀY THỊ TRƯỜNG - NGÀNH HÀNG P&G TẠI DIÊN KHÁNH - KHÁNH HÒA
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP TUẤN VIỆT
Khánh Hòa
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP TUẤN VIỆT
Thỏa thuận
Bác sỹ Chuyên khoa Phục hình/ Nội nha/Chỉnh nha/Tổng quát
Công ty cổ phần Nụ cười AI
Hồ Chí Minh, Khánh Hòa
Công ty cổ phần Nụ cười AI
từ 25.000.000đ đến 100.000.000đ
Nhân Viên QA/QC - Thành phố Hồ Chí Minh
CÔNG TY CỔ PHẦN TRỤC VỚT VÀ NẠO VÉT TÂN CẢNG
Khánh Hòa
CÔNG TY CỔ PHẦN TRỤC VỚT VÀ NẠO VÉT TÂN CẢNG
Thương lượng
CHUYÊN VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ CHỨNG KHOÁN (NHA TRANG)
Công ty Cổ phần Chứng Khoán Rồng Việt
Khánh Hòa
Công ty Cổ phần Chứng Khoán Rồng Việt
7 Tr - 20 Tr VND
Cảnh báo dấu hiệu lừa đảo tuyển dụng
Thu phí và cung cấp thông tin
  • Phí hồ sơ, đồng phục, đặt cọc.
  • Yêu cầu nộp bản gốc giấy tờ.
  • Cung cấp mã OTP.
Hứa hẹn trúng tuyển 100%
  • Không yêu cầu trình độ.
  • Không cần thử việc.
Phỏng vấn bất thường
  • Địa điểm xa văn phòng công ty.
  • Phỏng vấn qua Telegram.
Yêu cầu làm nhiệm vụ
  • Tải app, nạp tiền.
  • Làm nhiệm vụ nhận thưởng.
Tin tuyển dụng sơ sài
  • Mô tả công việc chung chung
  • Nhiệm vụ đơn giản, thu nhập khủng
  • Lỗi chính tả, đánh máy.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO sẵn sàng đồng hành, tư vấn và giới thiệu những cơ hội việc làm phù hợp, giúp Ứng viên tự tin phát triển sự nghiệp và chinh phục mục tiêu nghề nghiệp bền vững.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO luôn chủ động tư vấn các giải pháp tuyển dụng tối ưu, cam kết đồng hành và hỗ trợ Quý Nhà tuyển dụng đạt được hiệu quả tuyển dụng bền vững.