TRƯỞNG NHÓM LQC (PART LEADER LQC)

Hải Phòng
Thỏa thuận
3 năm kinh nghiệm
Hạn nộp hồ sơ: 22/09/2026 (Còn 28 ngày)
Ứng tuyển sớm để được ưu tiên
Kết nối với Nhà tuyển dụng để tìm hiểu thông tin và gia tăng cơ hội trúng tuyển
OMess
Nhà tuyển dụng đang online

Mô tả công việc

- Quản lý các máy kiểm tra trên line
- Làm và cải tiến chương trình cho máy
- Phân tích, cải tiến lỗi, tìm giải pháp khắc phục lỗi
- Tối ưu hóa chương trình nâng cao năng suất, giảm lỗi
- Quản lý và đánh giá, nâng cao trình độ của nhân viên
- Chi tiết sẽ trao đổi trong quá trình phỏng vấn

Yêu cầu

- Có ít nhất 3 năm kinh nghiệm làm việc về SMT và vị trí tương đương
- Có kỹ năng quản lý và đào tạo.
- Tốt nghiệp cao đẳng, đại học chuyên nghành điện tử

Quyền lợi

Mức lương cạnh tranh, phụ cấp ngoại ngữ, hỗ trợ đi lại, hỗ trợ điện thoại, hỗ trợ con nhỏ, thưởng chuyên cần, thưởng thâm niên,...
Bảo hiểm tai nạn 24/24; Các chế độ BHXH theo quy định của nhà nước
Quỹ teambuilding hàng tháng, du lịch hàng năm...
Môi trường làm việc chuyên nghiệp, hiện đại

Thông tin chung

  • Thu nhập: Thỏa thuận
Việc làm tương tự khác
TỔ CHỨC GIÁO DỤC PASAL
Hà Nội, Hải Phòng
7.000.000 - 15.000.000 VNĐ/tháng
Công ty cổ phần nhà thép SBC Việt Nam
Hà Nội, Hải Phòng, Hải Dương
Từ 15 - 25 Triệu
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI
Hà Nội, Hải Phòng, Bắc Giang, Bắc Kạn, Bắc Ninh, Cao Bằng, Điện Biên, Hà Giang, Hà Nam, Hà Tĩnh, Hải Dương, Hòa Bình, Hưng Yên, Lai Châu, Lạng Sơn, Lào Cai, Nam Định
8.000.000 vnđ - 15.000.000 vnđ (300$ - 600$)
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VHC (SIÊU THỊ ĐIỆN MÁY HC)
Hà Nội, Đà Nẵng, Hải Phòng, Khánh Hòa, Thanh Hóa
8-12 triệu VND
Công ty TNHH CÔNG NGHỆ EMPOS
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Hải Phòng, Bình Dương
Từ 10-20 triệu VND
CÔNG TY CPĐT SX & TM TUẤN ANH
Hải Phòng
8.000.000 VND - 12.000.000 VND
Chi nhánh Công ty TNHH Dịch vụ và Thương mại Mesa
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Hải Phòng, Hải Dương
Từ 4 - 7 triệu VND
Công ty CP Airfresh Việt Nam
Hà Nội, Hải Phòng
10 - 15 triệu VND

Công Ty TNHH Haengsung Electronics Việt Nam

Xem trang công ty
Địa chỉ công ty: Lô K1, KCN Tràng Duệ, H. An Dương, Thuộc Khu Kinh Tế Đình Vũ - Cát Hải, TP.Hải Phòng, Việt Nam
Quy mô: Từ 1000 - 5000 nhân viên
Lĩnh vực: Sản xuất / Vận hành sản xuất, Cơ khí chế tạo / Điện / Điện tử / Tự động hóa
Thông tin công việc
Vị trí:
Hình thức làm việc:
Toàn thời gian
Việc làm tương tự
Trưởng Nhóm Cửa Hàng Khu Vui Chơi | Thu Nhập 9-10 Triệu | Nghỉ 2 Ngày/Tuần
Aeon Fantasy Vietnam Co.,ltd.
Hồ Chí Minh, Hải Phòng, Hải Dương, Hưng Yên, Long An, Tây Ninh
Aeon Fantasy Vietnam Co.,ltd.
9 - 10 triệu VND
Business Development Executive Logistics | Thu Nhập Lên Đến 20 Triệu | Nhận Fresher
CÔNG TY CỔ PHẦN TEAMPOWER LOGISTICS VIỆT NAM
Hồ Chí Minh, Hải Phòng
CÔNG TY CỔ PHẦN TEAMPOWER LOGISTICS VIỆT NAM
Từ 8 - 20 triệu VND
[Hải Phòng] Nhân Viên Kế Toán - Thu Nhập Đến 13 Triệu (Không Yêu Cầu Kinh Nghiệm)
Công ty TNHH Hương liệu thực phẩm Việt Nam
Hải Phòng
Công ty TNHH Hương liệu thực phẩm Việt Nam
11 - 13 triệu VND
Trình Dược Viên/Chuyên Viên Quan Hệ Khách Hàng - 1 Năm Kinh Nghiệm
Công ty TNHH Bách Khang Việt Nam
Hồ Chí Minh, Hải Phòng, Hà Nam, Nghệ An, Quảng Ninh
Công ty TNHH Bách Khang Việt Nam
Cạnh Tranh
Chuyên viên Quản lý Hợp đồng - Thanh Quyết Toán
Công ty cổ phần nhà thép SBC Việt Nam
Hà Nội, Hải Phòng, Hải Dương
Công ty cổ phần nhà thép SBC Việt Nam
18 - 25 triệu VND
Cảnh báo dấu hiệu lừa đảo tuyển dụng
Thu phí và cung cấp thông tin
  • Phí hồ sơ, đồng phục, đặt cọc.
  • Yêu cầu nộp bản gốc giấy tờ.
  • Cung cấp mã OTP.
Hứa hẹn trúng tuyển 100%
  • Không yêu cầu trình độ.
  • Không cần thử việc.
Phỏng vấn bất thường
  • Địa điểm xa văn phòng công ty.
  • Phỏng vấn qua Telegram.
Yêu cầu làm nhiệm vụ
  • Tải app, nạp tiền.
  • Làm nhiệm vụ nhận thưởng.
Tin tuyển dụng sơ sài
  • Mô tả công việc chung chung
  • Nhiệm vụ đơn giản, thu nhập khủng
  • Lỗi chính tả, đánh máy.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO sẵn sàng đồng hành, tư vấn và giới thiệu những cơ hội việc làm phù hợp, giúp Ứng viên tự tin phát triển sự nghiệp và chinh phục mục tiêu nghề nghiệp bền vững.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO luôn chủ động tư vấn các giải pháp tuyển dụng tối ưu, cam kết đồng hành và hỗ trợ Quý Nhà tuyển dụng đạt được hiệu quả tuyển dụng bền vững.