Trưởng Nhóm Tuyển Sinh

Nghệ An
14 - 16 triệu
1 năm kinh nghiệm
Hạn nộp hồ sơ: 26/09/2026 (Còn 27 ngày)
Ứng tuyển sớm để được ưu tiên
Kết nối với Nhà tuyển dụng để tìm hiểu thông tin và gia tăng cơ hội trúng tuyển
OMess
Nhà tuyển dụng đang online

Mô tả công việc

* MÔ TẢ CÔNG VIỆC:
- Lên kế hoạch tuyển sinh cho team
- Quản lý, giám sát, thúc đẩy team của mình thực hiện chỉ tiêu
- Chịu trách nhiệm phát triển đội ngũ nhân sự trong team: tuyển dụng, hướng dẫn, đào tạo
- Phối hợp với nhân sự trong chi nhánh triển khai các sự kiện, hội thảo, marketing...
- Thực hiện tư vấn và chốt sale.
- Các công việc khác theo phân công của Giám đốc chi nhánh
* QUYỀN LỢI:
- Mức lương thỏa thuận theo năng lực
- Lương thử việc bằng 85% lương chính thức.
- Xét tăng lương 2 lần/năm.
- Được đóng BH đầy đủ sau 2 tháng thử việc.
- Được làm việc trong môi trường tiếng Anh năng động, chuyên nghiệp
- Được tham gia các chương trình teambuilding, du lịch, nghỉ mát
- Các chế độ đãi ngộ khác theo quy định.

Yêu cầu

- Tốt nghiệp Cao đẳng trở lên, không yêu cầu chuyên ngành.
- Có tối thiểu 1 năm kinh nghiệm tư vấn, bán hàng, chăm sóc khách hàng,...
- Có kinh nghiệm dẫn dắt đội nhóm
- Có khả năng làm việc độc lập và làm việc nhóm tốt.
- Có kỹ năng giao tiếp, đàm phán tốt
- Năng động, nhiệt tình, chủ động, sáng tạo trong công việc
- Có kỹ năng đàm phán, tư duy, xử lý vấn đề.

Quyền lợi

Được đi du lịch hàng năm
Được hưởng chế độ BHYT, BHXH, BHTN theo quy định
12 ngày nghỉ phép có lương
Được review 2 lần trong năm
Chương trình team building để kết nối đồng nghiệp

Thông tin khác

Loại công việc
Nhân viên toàn thời gian
Cấp bậc
Trưởng nhóm / Giám sát
Học vấn
Cao đẳng
Kinh nghiệm
1 - 2 năm kinh nghiệm
Giới tính
Bất kỳ
Tuổi
Trên 22
Ngành nghề
Tư vấn dịch vụ khách hàng
,
Dịch vụ khách hàng
,
Giáo dục / Đào tạo / Thư viện

Thông tin chung

  • Thu nhập: 14 triệu - 16 triệu

Nơi làm việc

  • Thị xã Thái Hòa,
  • Nghệ An
Việc làm tương tự khác
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN VINATECH VIỆT NAM
Hòa Bình, Nghệ An, Phú Thọ
18 triệu - 25 triệu
CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CDC
Hưng Yên, Nghệ An, Thừa Thiên Huế
Thương lượng
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Đầu Tư I.P.A
Hà Nội, Đà Nẵng, Nghệ An, Ninh Bình, Thanh Hóa, Khác
Thoả thuận
Công ty cổ phần Hai Bốn Bảy (247Express) Pro Company
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Hải Phòng, Bắc Ninh, Bình Định, Gia Lai, Hải Dương, Hòa Bình, Hưng Yên, Lào Cai, Nghệ An, Phú Thọ, Quảng Nam, Thái Nguyên, Tuyên Quang, Khác
25 - 35 triệu
Công Ty TNHH Phát Triển Tổng Hợp An Khánh Group
Hà Nội, Bắc Ninh, Đồng Tháp, Hà Tĩnh, Nghệ An, Phú Thọ, Thanh Hóa
18 - 22 triệu VNĐ
Công ty Cổ phần Tư vấn Đánh giá và Phát triển Giáo dục Edutalk
Hà Nam, Hà Tĩnh, Nam Định, Nghệ An, Ninh Bình, Khác
15 - 30 triệu

CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC ĐẠI DƯƠNG OCEAN EDU VIỆT NAM

Xem trang công ty
Địa chỉ công ty: Tòa nhà Ocean Edu, 204 Nguyễn Lương Bằng, Phường Quang Trung, Quận Đống Đa, TP Hà Nội
Quy mô: Từ 5000 - 10000 nhân viên
Lĩnh vực: Giáo dục / Đào tạo
Thông tin công việc
Vị trí:
Quản lý
Hình thức làm việc:
Toàn thời gian
Việc làm tương tự
Chỉ huy trưởng công trình Viettel Construction Nghệ An
CHI NHÁNH CÔNG TRÌNH VIETTEL NGHỆ AN
Nghệ An
CHI NHÁNH CÔNG TRÌNH VIETTEL NGHỆ AN
Thỏa thuận
[Nghệ An] Quản Lý Cửa Hàng
CÔNG TY TNHH OKAPI VIỆT NAM
Nghệ An
CÔNG TY TNHH OKAPI VIỆT NAM
13 triệu - 18 triệu
Giám sát bán hàng khu vực Nghệ An - Thanh Hóa
Công ty TNHH SX TM DV Qui Phúc
Nghệ An, Thanh Hóa
Công ty TNHH SX TM DV Qui Phúc
25 - 30 triệu VNĐ
Quản Lý Vận Hành Nhà Hàng
Golden Gate Vinh
Nghệ An
Golden Gate Vinh
30 - 40 triệu
Nam Quản Lý Kinh Doanh Làm Việc Tại TP Vinh Nghệ An
CÔNG TY TNHH VẠN LỢI TECHNOLOGY
Nghệ An
CÔNG TY TNHH VẠN LỢI TECHNOLOGY
Thương lượng
Cảnh báo dấu hiệu lừa đảo tuyển dụng
Thu phí và cung cấp thông tin
  • Phí hồ sơ, đồng phục, đặt cọc.
  • Yêu cầu nộp bản gốc giấy tờ.
  • Cung cấp mã OTP.
Hứa hẹn trúng tuyển 100%
  • Không yêu cầu trình độ.
  • Không cần thử việc.
Phỏng vấn bất thường
  • Địa điểm xa văn phòng công ty.
  • Phỏng vấn qua Telegram.
Yêu cầu làm nhiệm vụ
  • Tải app, nạp tiền.
  • Làm nhiệm vụ nhận thưởng.
Tin tuyển dụng sơ sài
  • Mô tả công việc chung chung
  • Nhiệm vụ đơn giản, thu nhập khủng
  • Lỗi chính tả, đánh máy.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO sẵn sàng đồng hành, tư vấn và giới thiệu những cơ hội việc làm phù hợp, giúp Ứng viên tự tin phát triển sự nghiệp và chinh phục mục tiêu nghề nghiệp bền vững.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO luôn chủ động tư vấn các giải pháp tuyển dụng tối ưu, cam kết đồng hành và hỗ trợ Quý Nhà tuyển dụng đạt được hiệu quả tuyển dụng bền vững.