Vị trí công việc này hiện tại đã hết hạn nộp hồ sơ, bạn có thể tham khảo thêm một số công việc liên quan phía dưới

Tuyển dụng Kỹ thuật viên Điện nước thiết bị vệ sinh

Hà Nội
Thỏa thuận
Toàn thời gian
Hạn nộp hồ sơ: 31/07/2026
Kết nối với Nhà tuyển dụng để tìm hiểu thông tin và gia tăng cơ hội trúng tuyển
OMess
Nhà tuyển dụng đang online
Tự hào là đơn vị phân phối độc quyền các sản phẩm thiết bị vệ sinh cao cấp của thương hiệu Bravat (CHLB Đức), do định hướng phát triển kinh doanh trong thời gian tới, Bravat Miền Bắc chính thức tuyển dụng vị trí Chuyên viên Kỹ thuật Điện nước.
1. Thông tin tuyển dụng
  • Vị trí Tuyển dụng: Kỹ thuật viên Điện nước thiết bị vệ sinh
  • Chức vụ cấp bậc: Nhân viên
  • Số lượng: 01 người
  • Lương: Thỏa thuận
  • Hình thức làm việc: Toàn thời gian cố định
  • Địa điểm làm việc: 160A Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Hà Nội
  • Giới tính: Nam
2. Mô tả công việc
Kỹ thuật viên điện nước có nhiệm vụ lắp đặt thiết bị vệ sinh của hãng, tiếp nhận, xử lý thông tin bảo hành sản phẩm và giao hàng. Nhiệm vụ của Kỹ thuật viên cụ thể như sau:
  • Tư vấn, hướng dẫn lắp đặt thiết bị theo thông số kỹ thuật sản phẩm của hãng cho khách hàng.
  • Trực tiếp lắp đặt các thiết bị phòng tắm (Bồn tắm, bồn cầu, lavabo, sen vòi, vòi chậu, sen tắm...) cho khách hàng.
  • Kiểm tra chuẩn đoán lỗi, bảo hành các thiết bị vệ sinh của hãng cho khách hàng.
  • Hỗ trợ giao hàng.
3. Yêu cầu
  • Có kinh nghiệm lắp đặt các sản phẩm thiết bị vệ sinh phòng tắm cao cấp
  • Ưu tiên các ứng viên có kinh nghiệm xử lý các thiết bị vệ sinh điện tử.
  • Có kiến thức về điện nước, biết đọc bản vẽ thiết kế.
  • Có thể đi công tác xa, dài ngày.
  • Biết lái xe ô tô là một lợi thế
4. Quyền lợi
  • Lương: Thỏa thuận
  • Được đóng BHXH; thưởng Lương tháng 13; Hoa hồng; thưởng Lễ Tết và thưởng khác theo quy định Công ty.
  • Miễn phí cơm trưa, miễn phí nơi gửi xe
  • Được làm việc trong môi trường chuyên nghiệp, năng động và thân thiện
5. Thông tin liên hệ
  • Công ty Cổ phần Thương mại Bravat miền Bắc
  • Địa chỉ: Số 160A Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Hà Nội
  • Liên hệ ứng tuyển: [protected info] (Ms Trang)
  • Email: [protected info]
  • Website: [protected info]
  • Thời hạn nhận hồ sơ: Đến hết 31/07/2026

Thông tin chung

  • Ngày hết hạn: 31/07/2026
  • Thu nhập: Thỏa thuận
Việc làm tương tự khác
Công ty cổ phần 479 Hòa Bình
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Lâm Đồng
20-30 triệu VND
Công ty CP TECOTEC Group
Hà Nội
8 triệu - 10 triệu
CÔNG TY TNHH TEN ENC
Hà Nội, Hồ Chí Minh
17M - 22M VND

CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI BRAVAT MIỀN BẮC

Xem trang công ty
Địa chỉ công ty: 160A Lạc Trung, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Quy mô: Từ 26 - 100 nhân viên
Thông tin công việc
Vị trí:
Nhân viên
Hình thức làm việc:
Toàn thời gian
Việc làm tương tự
Chuyên viên Kế hoạch - kỹ thuật xây dựng
TỔNG CÔNG TY CHÈ VIỆT NAM - CTCP
Hà Nội, Phú Thọ, Sơn La
TỔNG CÔNG TY CHÈ VIỆT NAM - CTCP
20 - 28 triệu VND
Kỹ Sư Cơ Khí Thiết Bị TBM - Thu Nhập Đến 25 Triệu
CÔNG TY CỔ PHẦN FECON
Hà Nội, Hòa Bình
CÔNG TY CỔ PHẦN FECON
18 - 25 triệu VND
Kỹ Sư Xây Dựng (Giám Sát Thi Công) - Nhận Sinh Viên Mới Ra Trường
Công ty Cổ Phần Đầu Tư và Xây dựng số 18.3 (LICOGI 18.3)
Hà Nội, Bắc Ninh, Hải Dương, Hưng Yên, Vĩnh Phúc
Công ty Cổ Phần Đầu Tư và Xây dựng số 18.3 (LICOGI 18.3)
12 - 25 triệu VND + Thưởng
Chuyên Viên Kỹ Thuật Hiện Trường - Lương 3X-4X NET - Hà Nội
Công ty Cổ phần Đầu tư và Thi công Hạ tầng VinAlpha
Hà Nội
Công ty Cổ phần Đầu tư và Thi công Hạ tầng VinAlpha
Thỏa Thuận
[Hà Nội] Kỹ Sư PCCC Thiết Kế/Hiện Trường - Thu Nhập 12-20 Triệu - Nhận Từ 6 Tháng Kinh Nghiệm
Công ty CP Tư vấn và Xây lắp Nhật Hoàng
Hà Nội
Công ty CP Tư vấn và Xây lắp Nhật Hoàng
12 - 20 triệu VND
Cảnh báo dấu hiệu lừa đảo tuyển dụng
Thu phí và cung cấp thông tin
  • Phí hồ sơ, đồng phục, đặt cọc.
  • Yêu cầu nộp bản gốc giấy tờ.
  • Cung cấp mã OTP.
Hứa hẹn trúng tuyển 100%
  • Không yêu cầu trình độ.
  • Không cần thử việc.
Phỏng vấn bất thường
  • Địa điểm xa văn phòng công ty.
  • Phỏng vấn qua Telegram.
Yêu cầu làm nhiệm vụ
  • Tải app, nạp tiền.
  • Làm nhiệm vụ nhận thưởng.
Tin tuyển dụng sơ sài
  • Mô tả công việc chung chung
  • Nhiệm vụ đơn giản, thu nhập khủng
  • Lỗi chính tả, đánh máy.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO sẵn sàng đồng hành, tư vấn và giới thiệu những cơ hội việc làm phù hợp, giúp Ứng viên tự tin phát triển sự nghiệp và chinh phục mục tiêu nghề nghiệp bền vững.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO luôn chủ động tư vấn các giải pháp tuyển dụng tối ưu, cam kết đồng hành và hỗ trợ Quý Nhà tuyển dụng đạt được hiệu quả tuyển dụng bền vững.