Chuyên Viên Tuyển Dụng

Hồ Chí Minh
7.5 - 9 triệu
Không yêu cầu kinh nghiệm
Hạn nộp hồ sơ: 28/08/2026 (Còn 1 ngày)
Sắp hết thời gian ứng tuyển, chớp cơ hội ngay!
Kết nối với Nhà tuyển dụng để tìm hiểu thông tin và gia tăng cơ hội trúng tuyển
OMess
Nhà tuyển dụng đang online

Mô tả công việc

Được đào tạo và hướng dẫn chi tiết bởi các chuyên gia trong ngành trong quá trình làm việc.
Cơ hội thực hành và phát triển kỹ năng nghề nghiệp.
Mức lương: 7,5 Triệu + Hoa hồng tuyển dụng.
Được làm việc trong môi trường năng động, chuyên nghiệp. Cơ hội thăng tiến rõ ràng.
Giờ giấc làm việc linh động.

Yêu cầu

Nhanh nhẹn, có tinh thần trách nhiệm, ham học hỏi, cầu tiến trong công việc.
Thành thạo các kỹ năng tin học văn phòng.
Độ tuổi: 22 - 30.
Kinh nghiệm: Không có kinh nghiệm sẽ được đào tạo.

Quyền lợi

Thu nhập: Cạnh tranh theo năng lực (Lương cứng + hoa hồng tuyển dụng).
Chế độ BHXH, BHYT, BHTN theo quy định của pháp luật.
Thời gian làm việc linh hoạt.
Môi trường làm việc năng động, chuyên nghiệp tại Công ty bất động sản uy tín, minh bạch.

Thông tin khác

Thời gian làm việc:
Từ Thứ 2 đến Thứ 6 ([protected info], Nghỉ trưa từ 12:00- 13:30 )

Thông tin chung

  • Thu nhập: 7.5 - 9 triệu VNĐ

Nơi làm việc

  • 1. 217/4 Nơ Trang Long, Phường Bình Thạnh (quận Bình Thạnh cũ)
  • (Trước sáp nhập: Bình Thạnh, Hồ Chí Minh | Sau sáp nhập: Bình Thạnh, Hồ Chí Minh)
  • 2. Số 1 đường C18 Tân Bình, Phường Bảy Hiền (quận Tân Bình cũ)
  • (Trước sáp nhập: Tân Bình, Hồ Chí Minh | Sau sáp nhập: Bảy Hiền, Hồ Chí Minh)
  • 3. C6/27 Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng (huyện Bình Chánh cũ)
  • (Trước sáp nhập: Bình Chánh, Hồ Chí Minh | Sau sáp nhập: Bình Hưng, Hồ Chí Minh)
Việc làm tương tự khác
CÔNG TY TNHH HỌC VIỆN GIA SƯ THE TUTORX
Hồ Chí Minh, Phú Thọ, Phú Yên
6 - 8 triệu VNĐ

CÔNG TY CỔ PHẦN BẤT ĐỘNG SẢN HECO LAND

Xem trang công ty
Địa chỉ công ty: 121 Ngô Gia Tự, Vườn Lài, Hồ Chí Minh
Quy mô: Từ 501 - 1000 nhân viên
Thông tin công việc
Vị trí:
Nhân viên
Hình thức làm việc:
Toàn thời gian
Việc làm tương tự
Tuyển dụng Nhân Viên Hành Chính Nhân Sự
CÔNG TY TNHH W2SOLUTION VIỆT NAM
Hồ Chí Minh
CÔNG TY TNHH W2SOLUTION VIỆT NAM
thỏa thuận
tuyển dụng nhân viên cơ điện
Công ty chăn nuôi và chế biến thực phẩm Sài Gòn
Hồ Chí Minh
Công ty chăn nuôi và chế biến thực phẩm Sài Gòn
9.030.000 VND
TBSLAND TUYỂN DỤNG: KIẾN TRÚC SƯ BIM
Công ty Cổ phần Thương mại và Du lịch Bình Dương
Hồ Chí Minh, Bình Dương, Đồng Nai
Công ty Cổ phần Thương mại và Du lịch Bình Dương
THỎA THUẬN
PHAM CONSULT TUYỂN DỤNG VỊ TRÍ JUNIOR AUDITOR
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHẠM VÀ CÁC CỘNG SỰ
Hồ Chí Minh
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHẠM VÀ CÁC CỘNG SỰ
Thương lượng
Talent Acquisition Specialist (Manufacturing)
Công ty Cổ phần Giải Pháp Nhân sự Việt Nam - HRchannels Group
Hồ Chí Minh, Đồng Nai
Công ty Cổ phần Giải Pháp Nhân sự Việt Nam - HRchannels Group
30 - 35 triệu VNĐ
Cảnh báo dấu hiệu lừa đảo tuyển dụng
Thu phí và cung cấp thông tin
  • Phí hồ sơ, đồng phục, đặt cọc.
  • Yêu cầu nộp bản gốc giấy tờ.
  • Cung cấp mã OTP.
Hứa hẹn trúng tuyển 100%
  • Không yêu cầu trình độ.
  • Không cần thử việc.
Phỏng vấn bất thường
  • Địa điểm xa văn phòng công ty.
  • Phỏng vấn qua Telegram.
Yêu cầu làm nhiệm vụ
  • Tải app, nạp tiền.
  • Làm nhiệm vụ nhận thưởng.
Tin tuyển dụng sơ sài
  • Mô tả công việc chung chung
  • Nhiệm vụ đơn giản, thu nhập khủng
  • Lỗi chính tả, đánh máy.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO sẵn sàng đồng hành, tư vấn và giới thiệu những cơ hội việc làm phù hợp, giúp Ứng viên tự tin phát triển sự nghiệp và chinh phục mục tiêu nghề nghiệp bền vững.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO luôn chủ động tư vấn các giải pháp tuyển dụng tối ưu, cam kết đồng hành và hỗ trợ Quý Nhà tuyển dụng đạt được hiệu quả tuyển dụng bền vững.