Nhân Viên Kinh Doanh - Bộ Phận Giao Hàng Tận Nhà - Cn Bắc Ninh

Bắc Ninh
9 - 14 triệu
Dưới 1 năm kinh nghiệm
Hạn nộp hồ sơ: 28/09/2026 (Còn 7 ngày)
Sắp hết thời gian ứng tuyển, chớp cơ hội ngay!
Kết nối với Nhà tuyển dụng để tìm hiểu thông tin và gia tăng cơ hội trúng tuyển
OMess
Nhà tuyển dụng đang online

Mô tả công việc

Tuyển dụng cộng tác viên bán hàng (Yakult lady).
Hướng dẫn, hỗ trợ, đồng hành công việc cho cộng tác viên bán hàng.
Chăm sóc khách hàng hiện có, khai thác khách hàng mới.
Tham gia hoạt động phát sản phẩm dùng thử.
Lập báo cáo công việc theo yêu cầu
* TỔNG THU NHẬP: 10,000,000 - 14,000,000đ/tháng.
* CHẾ ĐỘ PHÚC LỢI:
Tăng lương hằng năm.
Tham gia BHXH theo quy định của pháp luật
Thưởng: 2 lần/năm
Thưởng thâm niên
Tham quan nghỉ mát hằng năm
Phép năm theo luật lao động
Khám sức khỏe định kỳ hàng năm
Bảo hiểm tai nạn 24h
Trang bị bảo hộ lao động đầy đủ, đúng qui định pháp luật.
* ĐIỀU KIỆN LÀM VIỆC:
Thời gian làm việc: [protected info] (nghỉ trưa 1,5 giờ)
Được nghỉ các ngày chủ nhật và 2 ngày bất kỳ trong tháng.
Môi trường làm việc chuyên nghiệp, có tính học hỏi cao.
Nơi làm việc: Lô 23-N06, Khu dân cư Phía Nam, phường Bắc Giang, tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam

Yêu cầu

Tốt nghiệp THPT trở lên
Không yêu cầu kinh nghiệm, sẽ được Công ty đào tạo.
Thích giao tiếp, có sức khỏe, năng động, chịu khó.
Tích cực công việc hoạt động bên ngoài

Quyền lợi

Tăng lương hàng năm
Tham gia BHXH theo quy định của pháp luật, Bảo hiểm tai nạn 24h
Thưởng: 2 lần/năm. Thưởng thâm niên
Tham quan nghỉ mát hằng năm.
Nghỉ phép năm theo luật lao động

Thông tin khác

Loại công việc
Nhân viên toàn thời gian
Cấp bậc
Nhân viên
Học vấn
Trung học phổ thông
Kinh nghiệm
0 - 1 năm kinh nghiệm
Giới tính
Bất kỳ
Tuổi
20 - 27
Ngành nghề
Bán hàng / Kinh doanh
,
Hóa chất / Sinh hóa / Thực phẩm
,
Bán lẻ / Bán sỉ

Thông tin chung

  • Thu nhập: 9 triệu - 14 triệu

Nơi làm việc

  • - Phố Hồ Đắc Di, Khu Bồ Sơn, phường Võ Cường, thành phố Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh

Công ty TNHH Yakult Việt Nam

Xem trang công ty
Địa chỉ công ty: Số 5 Đại Lộ Tự Do, KCN Vsip1, Thành phố Thuận An, Tỉnh Bình Dương.
Quy mô: Từ 501 - 1000 nhân viên
Lĩnh vực: Bán lẻ/ Bán sỉ/ Thương mại, Thực phẩm - Đồ uống, Sản xuất / Vận hành sản xuất, Hàng tiêu dùng, Kinh doanh
Thông tin công việc
Vị trí:
Nhân viên
Hình thức làm việc:
Toàn thời gian
Việc làm tương tự
NHÂN VIÊN KẾ TOÁN
CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ SEIKI VIỆT NAM
Bắc Ninh
CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ SEIKI VIỆT NAM
15 triệu - 20 triệu
Nhân viên kỹ thuật Ban Quản Lý KCN - Làm hành chính, Off CN
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN REALTYLINK VIỆT NAM
Bắc Giang, Bắc Ninh, Đồng Nai
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN REALTYLINK VIỆT NAM
8 - 12 triệu VND
Nhân Viên Kinh Doanh
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI MÊKÔNG
Bắc Giang, Bắc Ninh, Hưng Yên, Phú Thọ, Thái Bình, Thái Nguyên, Khác
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI MÊKÔNG
10 - 15 triệu
QC kho Bắc Ninh
CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN PHÚ VIỆT NAM - INOCHI
Bắc Ninh
CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN PHÚ VIỆT NAM - INOCHI
8 - 10 triệu
Nhân Viên Kinh Doanh Giao Hàng Tận Nhà -
Công ty TNHH Yakult Việt Nam
Bắc Ninh
Công ty TNHH Yakult Việt Nam
10 - 15 triệu
Cảnh báo dấu hiệu lừa đảo tuyển dụng
Thu phí và cung cấp thông tin
  • Phí hồ sơ, đồng phục, đặt cọc.
  • Yêu cầu nộp bản gốc giấy tờ.
  • Cung cấp mã OTP.
Hứa hẹn trúng tuyển 100%
  • Không yêu cầu trình độ.
  • Không cần thử việc.
Phỏng vấn bất thường
  • Địa điểm xa văn phòng công ty.
  • Phỏng vấn qua Telegram.
Yêu cầu làm nhiệm vụ
  • Tải app, nạp tiền.
  • Làm nhiệm vụ nhận thưởng.
Tin tuyển dụng sơ sài
  • Mô tả công việc chung chung
  • Nhiệm vụ đơn giản, thu nhập khủng
  • Lỗi chính tả, đánh máy.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO sẵn sàng đồng hành, tư vấn và giới thiệu những cơ hội việc làm phù hợp, giúp Ứng viên tự tin phát triển sự nghiệp và chinh phục mục tiêu nghề nghiệp bền vững.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO luôn chủ động tư vấn các giải pháp tuyển dụng tối ưu, cam kết đồng hành và hỗ trợ Quý Nhà tuyển dụng đạt được hiệu quả tuyển dụng bền vững.