Nhân Viên Kinh Doanh Du Lịch - Quận 2

Hồ Chí Minh
8 - 50 triệu
Toàn thời gian
Hạn nộp hồ sơ: 23/09/2026 (Còn 29 ngày)
Ứng tuyển sớm để được ưu tiên
Kết nối với Nhà tuyển dụng để tìm hiểu thông tin và gia tăng cơ hội trúng tuyển
OMess
Nhà tuyển dụng đang online

Mô tả công việc

Chủ động tìm kiếm, xây dựng và phát triển khách hàng mới.
Tư vấn các sản phẩm dịch vụ của công ty: tour du lịch, tour đoàn, combo, khách sạn, team building và các dịch vụ liên quan.
Tiếp nhận nhu cầu, tư vấn, báo giá & xây dựng phương án phù hợp với ngân sách của khách hàng.
Theo dõi khách hàng từ giai đoạn tư vấn → báo giá → đàm phán → chốt hợp đồng → thanh toán.
Phối hợp với bộ phận điều hành để đảm bảo dịch vụ được triển khai đúng cam kết.
Quản lý và cập nhật đầy đủ thông tin khách hàng, lịch sử tư vấn và tình trạng đơn hàng.
Thực hiện báo cáo doanh số, tình hình khách hàng và kết quả kinh doanh định kỳ.
Thực hiện các công việc khác theo sự phân công của quản lý.

Yêu cầu

Tốt nghiệp Cao đẳng/Đại học; ưu tiên ứng viên tốt nghiệp các ngành Du lịch, Kinh doanh, Marketing, Quản trị kinh doanh.
Có kinh nghiệm Sales, Telesales, CSKH hoặc kinh doanh dịch vụ là lợi thế.
Ưu tiên ứng viên có kinh nghiệm trong lĩnh vực du lịch, khách sạn, resort, tour, MICE.
Kỹ năng giao tiếp, tư vấn và đàm phán tốt.
Có khả năng chủ động tìm kiếm khách hàng và chịu được áp lực doanh số.
Có tinh thần trách nhiệm, thái độ tích cực và định hướng phát triển lâu dài.
Thành thạo các công cụ văn phòng và mạng xã hội là lợi thế.
Có khả năng đi gặp khách hàng, đàm phát và ký hợp đồng khi công việc yêu cầu.

Quyền lợi

Lương cứng 8 triệu/tháng + thưởng KPI, không giới hạn thu nhập nếu làm tốt.
Được đào tạo về sản phẩm, nghiệp vụ du lịch và kỹ năng bán hàng.
Được cung cấp thông tin, công cụ và hỗ trợ trong quá trình tìm kiếm, chốt khách hàng.
Môi trường làm việc năng động, có cơ hội phát triển lên Trưởng nhóm/Trưởng phòng Kinh doanh.
Tham gia các chương trình du lịch, team building và hoạt động nội bộ của công ty.
Được hưởng các chế độ BHXH, nghỉ phép và phúc lợi theo chính sách công ty và quy định pháp luật.

Thông tin khác

Thời gian làm việc:
Từ Thứ 2 đến Thứ 6 ([protected info]), Thứ 7 ([protected info])

Thông tin chung

  • Thu nhập: 8 - 50 triệu VNĐ

Nơi làm việc

  • 311 - G10 Đường số 7, phường An Khánh, Hồ Chí Minh
  • (Trước sáp nhập: Thủ Đức, Hồ Chí Minh | Sau sáp nhập: An Khánh, Hồ Chí Minh)
  • 1. 311 - G10 Đường số 7, phường An Khánh, Tp. Hồ Chí Minh
  • (Trước sáp nhập: Thủ Đức, Hồ Chí Minh | Sau sáp nhập: An Khánh, Hồ Chí Minh)
Việc làm tương tự khác
AN TRAVEL
Hồ Chí Minh
12 - 15 triệu

Công Ty Cổ Phần Kết Nối Du Lịch Sài Gòn

Xem trang công ty
Địa chỉ công ty: 311G10 Đường số 7, Phường Bình Trưng, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Thông tin công việc
Vị trí:
Nhân viên
Hình thức làm việc:
Toàn thời gian
Việc làm tương tự
- Chuyên Viên Tư Vấn Giáo Dục
CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO IMAP VIỆT NAM
Hồ Chí Minh
CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO IMAP VIỆT NAM
7 triệu - 13 triệu
Nhân Viên Kinh Doanh Du Lịch Khách Lẻ Quốc Tế
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH ĐẤT VIỆT
Hồ Chí Minh
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH ĐẤT VIỆT
Thỏa thuận
Nhân Viên Kinh Doanh Tour Du Lịch
Công Ty TNHH TMDV Du Lịch Bảo Gia Trần
Hồ Chí Minh
Công Ty TNHH TMDV Du Lịch Bảo Gia Trần
7 - 12 triệu VNĐ
Nhân Viên Sales Inbound Tiếng Trung
Công ty TNHH Thương mại và Du lịch Yoyo Việt Nam
Hồ Chí Minh
Công ty TNHH Thương mại và Du lịch Yoyo Việt Nam
10 - 18 triệu
Nhân Viên Kinh Doanh/Sales Tour Du Lịch (Inbound/Outbound/Nội Địa) Tại Hồ Chí Minh
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ROVI HOLDINGS
Hồ Chí Minh, Phú Yên
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ROVI HOLDINGS
Thoả thuận
Cảnh báo dấu hiệu lừa đảo tuyển dụng
Thu phí và cung cấp thông tin
  • Phí hồ sơ, đồng phục, đặt cọc.
  • Yêu cầu nộp bản gốc giấy tờ.
  • Cung cấp mã OTP.
Hứa hẹn trúng tuyển 100%
  • Không yêu cầu trình độ.
  • Không cần thử việc.
Phỏng vấn bất thường
  • Địa điểm xa văn phòng công ty.
  • Phỏng vấn qua Telegram.
Yêu cầu làm nhiệm vụ
  • Tải app, nạp tiền.
  • Làm nhiệm vụ nhận thưởng.
Tin tuyển dụng sơ sài
  • Mô tả công việc chung chung
  • Nhiệm vụ đơn giản, thu nhập khủng
  • Lỗi chính tả, đánh máy.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO sẵn sàng đồng hành, tư vấn và giới thiệu những cơ hội việc làm phù hợp, giúp Ứng viên tự tin phát triển sự nghiệp và chinh phục mục tiêu nghề nghiệp bền vững.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO luôn chủ động tư vấn các giải pháp tuyển dụng tối ưu, cam kết đồng hành và hỗ trợ Quý Nhà tuyển dụng đạt được hiệu quả tuyển dụng bền vững.