Nhân Viên Quản Lý Môi Trường

Hải Phòng
13 - 18 triệu
Toàn thời gian
Hạn nộp hồ sơ: 06/09/2026 (Còn 7 ngày)
Sắp hết thời gian ứng tuyển, chớp cơ hội ngay!
Kết nối với Nhà tuyển dụng để tìm hiểu thông tin và gia tăng cơ hội trúng tuyển
OMess
Nhà tuyển dụng đang online

Mô tả công việc

Theo dõi việc thực hiện các quy định về bảo vệ môi trường đối với các dự án của Công ty.
Quản lý và giám sát vận hành hệ thống xử lý nước thải tập trung.
Kiểm tra, hướng dẫn doanh nghiệp phân loại, lưu giữ và chuyển giao chất thải.
Phối hợp với cơ quan quản lý nhà nước trong thanh tra, kiểm tra môi trường.
Lập báo cáo công tác bảo vệ môi trường định kỳ.
Tham gia xây dựng kế hoạch ứng phó sự cố môi trường và tổ chức diễn tập khi cần.

Yêu cầu

Tốt nghiệp cao đẳng/đại học các ngành: Quản lý môi trường, Kỹ thuật môi trường, Công nghệ môi trường, Hóa môi trường hoặc ngành phù hợp.
Có kinh nghiệm làm công tác môi trường tại khu/cụm công nghiệp, doanh nghiệp sản xuất hoặc đơn vị tư vấn môi trường.
Có kinh nghiệm làm việc với cơ quan tài nguyên và môi trường.
Có kinh nghiệm vận hành hoặc giám sát hệ thống xử lý nước thải công suất lớn.
Nắm vững quy định của Luật Bảo vệ môi trường và các văn bản hướng dẫn; quy định về quản lý chất thải, nước thải, khí thải, quan trắc môi trường, ứng phó sự cố môi trường.

Quyền lợi

Đóng BHXH, BHYT, chế độ nghỉ lễ, nghỉ phép theo Luật Lao động.
Hưởng các chính sách phúc lợi của công ty: Thưởng tết, thưởng cuối năm, thâm niên, tham quan du lịch....
Tham gia các hoạt động văn hóa, tinh thần, chế độ phúc lợi ưu đãi của công ty.
Được làm việc trong môi trường chuyên nghiệp, có cơ hội phát triển toàn diện chuyên môn nghiệp vụ, cơ hội thăng tiến.

Thông tin khác

Thời gian làm việc
Thứ 2 - Thứ 7 (từ 07:30 đến 17:30)

Thông tin chung

  • Thu nhập: 13 - 18 triệu

Nơi làm việc

  • Hải Phòng: Khu nhà xưởng Hải Thành, Phường Đồ Sơn (quận Đồ Sơn cũ)
Việc làm tương tự khác
Công ty TNHH Trung tâm ngoại ngữ Aloha Edu
Hà Nội, Hải Phòng, Bắc Ninh, Hải Dương, Hưng Yên, Thái Nguyên, Khác
10 - 25 triệu
Công ty TNHH Công nghệ Vĩnh Hàn Precision
Hải Phòng, Hải Dương
Thoả thuận
Công ty cổ phần Dịch vụ công nghệ TSC Việt Nam
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Hải Phòng, Hải Dương, Hưng Yên, Phú Thọ, Quảng Bình, Quảng Ninh, Vĩnh Phúc, Khác
Thương lượng
Công ty TNHH Muối Tiêu HP01
Hải Phòng
10.000.000 - 12.000.000 VND

CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG VÀ CƠ GIỚI

Xem trang công ty
Địa chỉ công ty: Số 1025 Ngô Gia Tự - Phường Đằng Hải - Quận Hải An - TP Hải Phòng
Quy mô: Từ 26 - 100 nhân viên
Thông tin công việc
Vị trí:
Nhân viên
Hình thức làm việc:
Toàn thời gian
Việc làm tương tự
Kỹ Sư Môi Trường (Hải Phòng/thái Bình/hà Nam)
Công ty TNHH Vsip Hải Phòng
Hải Phòng, Hưng Yên, Quảng Bình, Quảng Ninh, Thái Bình
Công ty TNHH Vsip Hải Phòng
$ 500-1,000 /tháng
Nhân viên giao hàng
Công ty TNHH Eunseong electronics Việt Nam
Hải Phòng
Công ty TNHH Eunseong electronics Việt Nam
10-12 triệu VND
Nhân Viên Kỹ Thuật CN Máy (Không Yêu Cầu Kinh Nghiệm) - Thu Nhập Lên Đến 16M - Hải Phòng
Công ty TNHH Hương liệu thực phẩm Việt Nam
Hải Phòng
Công ty TNHH Hương liệu thực phẩm Việt Nam
14 - 16 triệu VND
Cộng Tác Viên Tư Vấn Phân Tích Chứng Khoán - Có Thể Làm Việc Online/Remote
Công ty cổ phần Chứng Khoán VPS
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Cần Thơ, Hải Phòng, Bắc Ninh, Đắk Lắk, Đồng Nai, Hưng Yên, Lâm Đồng, Ninh Bình, Quảng Bình, Quảng Ninh, Thanh Hóa, Khác
Công ty cổ phần Chứng Khoán VPS
23 - 35 triệu
[Hải Phòng] Nhân Viên QA - Thu Nhập 12-15 Triệu - Không Yêu Cầu Kinh Nghiệm, Được Đào Tạo
Công ty TNHH Hương liệu thực phẩm Việt Nam
Hải Phòng
Công ty TNHH Hương liệu thực phẩm Việt Nam
12 - 15 triệu VND
Cảnh báo dấu hiệu lừa đảo tuyển dụng
Thu phí và cung cấp thông tin
  • Phí hồ sơ, đồng phục, đặt cọc.
  • Yêu cầu nộp bản gốc giấy tờ.
  • Cung cấp mã OTP.
Hứa hẹn trúng tuyển 100%
  • Không yêu cầu trình độ.
  • Không cần thử việc.
Phỏng vấn bất thường
  • Địa điểm xa văn phòng công ty.
  • Phỏng vấn qua Telegram.
Yêu cầu làm nhiệm vụ
  • Tải app, nạp tiền.
  • Làm nhiệm vụ nhận thưởng.
Tin tuyển dụng sơ sài
  • Mô tả công việc chung chung
  • Nhiệm vụ đơn giản, thu nhập khủng
  • Lỗi chính tả, đánh máy.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO sẵn sàng đồng hành, tư vấn và giới thiệu những cơ hội việc làm phù hợp, giúp Ứng viên tự tin phát triển sự nghiệp và chinh phục mục tiêu nghề nghiệp bền vững.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO luôn chủ động tư vấn các giải pháp tuyển dụng tối ưu, cam kết đồng hành và hỗ trợ Quý Nhà tuyển dụng đạt được hiệu quả tuyển dụng bền vững.