Nhân Viên Tư Vấn Bán Hàng Cứng Upto 10 Triệu + % Hoa Hồng

Đà Nẵng
> 10 triệu
1 năm kinh nghiệm
Hạn nộp hồ sơ: 16/10/2026 (Còn 22 ngày)
Ứng tuyển sớm để được ưu tiên
Kết nối với Nhà tuyển dụng để tìm hiểu thông tin và gia tăng cơ hội trúng tuyển
OMess
Nhà tuyển dụng đang online

Mô tả công việc

Khai thác và tìm kiếm khách hàng: Chủ động tiếp cận nhóm khách hàng tiềm năng trên các kênh Facebook, Telegram, Zalo, Website và các Group cộng đồng MMO.
Tư vấn giải pháp: Lắng nghe vấn đề của khách hàng (ví dụ: bị khóa tài khoản, vấn đề IP), từ đó tư vấn giải pháp phần mềm phù hợp nhất để giúp họ "số hóa" quy trình và bảo vệ tài sản số.
Demo và thuyết phục: Trực tiếp demo tính năng tool, giải thích rõ lợi ích về giá thành hợp lý và hệ sinh thái hỗ trợ đi kèm để chốt đơn.
Chăm sóc và chuyển đổi: Tiếp nhận data từ đội ngũ seeding/cào data, hỗ trợ khách dùng thử và thuyết phục họ nâng cấp lên các gói dài hạn.
Hỗ trợ sau bán hàng: Phối hợp cùng team Kỹ thuật xử lý sự cố kịp thời, giúp khách hàng gia hạn dịch vụ và duy trì mối quan hệ bền vững để nhận được các lời giới thiệu.

Yêu cầu

Có từ 1 năm kinh nghiệm làm Sales. Ưu tiên ứng viên từng làm trong lĩnh vực Công nghệ, SaaS hoặc TMĐT.
Từ 25 tuổi trở lên.
Am hiểu hoặc có khả năng học hỏi nhanh về công nghệ (IP, Proxy, Profile Browser...) và các nền tảng bán hàng quốc tế (Etsy, Amazon, TikTok Beta...) là một lợi thế.
Khéo léo, tự tin, có khả năng dẫn dắt câu chuyện và tạo thiện cảm với khách hàng hoặc các Seller.
Có sự bền bỉ, kiên định trước những từ chối; chủ động và kiên nhẫn trong việc xây dựng niềm tin dài hạn với khách hàng.

Quyền lợi

Lương cứng lên đến 10 Triệu + % Hoa hồng + Thưởng nóng khi đạt/vượt KPI - Thu nhập không giới hạn.
Hỗ trợ Data tối đa: Công ty có đội ngũ seeding, tool cào data khách hàng tiềm năng bằng AI và hệ thống quảng cáo Google/Facebook để đổ leads về cho Sales.
Chế độ đãi ngộ: Thưởng lễ tết, lương tháng 13, sinh nhật, hiếu hỉ; đóng BHXH, BHYT đầy đủ và khám sức khỏe định kỳ hàng năm.
Môi trường và Phát triển: Làm việc trong môi trường năng động; được đào tạo chuyên môn thường xuyên và có lộ trình thăng tiến rõ ràng.

Thông tin khác

Thời gian làm việc:
Thời gian làm việc: Thứ 2 - Thứ 6 (8h30 - 18h00) | Thứ 7 làm việc cách tuần.
Địa điểm làm việc:
Đà Nẵng
Tầng 2, 531 Trần Hưng Đạo, Phường An Hải, TP .Đà Nẵng
(Trước sáp nhập: Sơn Trà, Đà Nẵng | Sau sáp nhập: An Hải, Đà Nẵng)
1. Tầng 2, 531 Trần Hưng Đạo, Phường An Hải, TP Đà Nẵng.
(Trước sáp nhập: Sơn Trà, Đà Nẵng | Sau sáp nhập: An Hải, Đà Nẵng)

Thông tin chung

  • Thu nhập: Từ 10 triệu VNĐ

Nơi làm việc

  • Tầng 2, 531 Trần Hưng Đạo, Phường An Hải, TP .Đà Nẵng
  • (Trước sáp nhập: Sơn Trà, Đà Nẵng | Sau sáp nhập: An Hải, Đà Nẵng)
  • 1. Tầng 2, 531 Trần Hưng Đạo, Phường An Hải, TP Đà Nẵng.
  • (Trước sáp nhập: Sơn Trà, Đà Nẵng | Sau sáp nhập: An Hải, Đà Nẵng)
Việc làm tương tự khác
Công ty Cổ phần Công nghệ KiotViet
Hà Nội, Đà Nẵng, Hải Phòng, An Giang, Bắc Ninh, Bình Định, Gia Lai, Hải Dương, Nam Định, Nghệ An, Ninh Bình, Phú Thọ, Quảng Bình, Quảng Ninh, Thái Nguyên, Thanh Hóa, Thừa Thiên Huế, Vĩnh Phúc
15 - 30 triệu
TẬP ĐOÀN HC HOLDINGS
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đà Nẵng
10 Tr - 15 Tr VND
Công ty cổ phần Canifa
Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Lâm Đồng, Quảng Bình, Quảng Trị, Khác
7 - 9 triệu

Công ty TNHH Sellnity

Xem trang công ty
Địa chỉ công ty: Tầng 2, 531 Trần Hưng Đạo, Phường An Hải, TP Đà Nẵng
Quy mô: Từ 10 - 25 nhân viên
Thông tin công việc
Vị trí:
Nhân viên
Hình thức làm việc:
Toàn thời gian
Việc làm tương tự
Sales Staff / Chuyên Viên Kinh Doanh - Thiết Bị Nha Khoa Tại Hà Nội Và Hồ Chí Minh
CÔNG TY CỔ PHẦN VATECH VIỆT
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đà Nẵng
CÔNG TY CỔ PHẦN VATECH VIỆT
25 - 30 triệu
[Online] Công Ty Giải Pháp Công Nghệ SKIPLI Tuyển Dụng Nhân Viên Sales Phần Mềm Full-Time 2026 (Không Yêu Cầu Kinh Nghiệm, Upto 15 Triệu/Tháng)
Công Ty Giải Pháp Công Nghệ SKIPLI
Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Thừa Thiên Huế, Khác
Công Ty Giải Pháp Công Nghệ SKIPLI
Từ 8 Triệu - Dưới 10 Triệu VNĐ / Tháng
Nhân Viên Kinh Doanh Tour
CÔNG TY TNHH VN BIKE TOUR
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, An Giang, Kiên Giang, Khác
CÔNG TY TNHH VN BIKE TOUR
10 - 25 triệu
Nhân Viên Kinh Doanh Tour
Công ty TNHH Du lịch Saigon Holiday
Hồ Chí Minh, Đà Nẵng
Công ty TNHH Du lịch Saigon Holiday
Thoả thuận
Nhân Viên Kinh Doanh Dự Án CNTT
CÔNG TY CỔ PHẦN ADEMAX
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đà Nẵng
CÔNG TY CỔ PHẦN ADEMAX
Thoả thuận
Cảnh báo dấu hiệu lừa đảo tuyển dụng
Thu phí và cung cấp thông tin
  • Phí hồ sơ, đồng phục, đặt cọc.
  • Yêu cầu nộp bản gốc giấy tờ.
  • Cung cấp mã OTP.
Hứa hẹn trúng tuyển 100%
  • Không yêu cầu trình độ.
  • Không cần thử việc.
Phỏng vấn bất thường
  • Địa điểm xa văn phòng công ty.
  • Phỏng vấn qua Telegram.
Yêu cầu làm nhiệm vụ
  • Tải app, nạp tiền.
  • Làm nhiệm vụ nhận thưởng.
Tin tuyển dụng sơ sài
  • Mô tả công việc chung chung
  • Nhiệm vụ đơn giản, thu nhập khủng
  • Lỗi chính tả, đánh máy.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO sẵn sàng đồng hành, tư vấn và giới thiệu những cơ hội việc làm phù hợp, giúp Ứng viên tự tin phát triển sự nghiệp và chinh phục mục tiêu nghề nghiệp bền vững.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO luôn chủ động tư vấn các giải pháp tuyển dụng tối ưu, cam kết đồng hành và hỗ trợ Quý Nhà tuyển dụng đạt được hiệu quả tuyển dụng bền vững.