Phó giám đốc Kỹ thuật lưu trình giày

Long An
Thỏa thuận
5 năm kinh nghiệm
Hạn nộp hồ sơ: 31/08/2026 (Còn 6 ngày)
Sắp hết thời gian ứng tuyển, chớp cơ hội ngay!
Kết nối với Nhà tuyển dụng để tìm hiểu thông tin và gia tăng cơ hội trúng tuyển
OMess
Nhà tuyển dụng đang online

Mô tả công việc

Mô tả Công việc
Am hiểu các tiêu chuẩn và quy trình tốt nhất trong phát triển và sản xuất giày dép
Hiểu biết về quy trình PFC
Am hiểu về vật liệu, rập giày, khuôn dụng cụ (tooling), đế giày, các chức năng/ quy trình Costing, IE và vận chuyển (Shipping)
Quản lý đội ngũ dẫn dắt toàn bộ chu trình các dự án kỹ thuật sản xuất
Tư duy sáng tạo, khả năng phối hợp tốt giữa các bộ phận

Yêu cầu

Yêu Cầu Công Việc
Tốt nghiệp Cao Đẳng trở lên các ngành kỹ thuật hóa học hoặc các lĩnh vực liên quan
Tiếng Anh giao tiếp tốt
Có ít nhất 5 năm kinh nghiệm ở vị trí tương đương trong ngành giày

Quyền lợi

Laptop
Chế độ bảo hiểm
Xe đưa đón
Chế độ thưởng
Chăm sóc sức khỏe
Đào tạo
Tăng lương
Nghỉ phép năm

Thông tin chung

  • Thu nhập: Cạnh tranh

Nơi làm việc

  • KCN Thuận Đạo - Bến Lức - Long An
Việc làm tương tự khác
Công ty TNHH Tập Đoàn Quốc tế Á Châu
Long An, Tây Ninh
Thương lượng
Công ty cổ phần tập đoàn Hưng Long
Long An, Tây Ninh
Thỏa thuận
CÔNG TY TNHH TRÍ VIỆT 2000
Hồ Chí Minh, Long An, Tây Ninh
cơ bản chính 12 - 14 tr
Bệnh Viện VPMED Tân Hưng
Hải Phòng, Hải Dương, Long An
25 Tr - 50 Tr VND
Ngân hàng TMCP Đông Nam Á - SeABank
Hải Phòng, Đồng Nai, Long An, Tiền Giang
Thỏa thuận

CÔNG TY TNHH GIẦY FU-LUH

Xem trang công ty
Địa chỉ công ty: Khu phố Trị Yên, Thị Trấn Cần Giuộc, Huyện Cần Giuộc, Tỉnh Long An
Quy mô: Từ 26 - 100 nhân viên
Thông tin công việc
Vị trí:
Lãnh đạo
Hình thức làm việc:
Toàn thời gian
Việc làm tương tự
Giám Đốc Tài Chính
CÔNG TY CỔ PHẦN HIỆP NGỌC
Cần Thơ, Long An
CÔNG TY CỔ PHẦN HIỆP NGỌC
Cạnh tranh
Giám đốc Khách hàng doanh nghiệp - Khu vực Bắc Ninh
Ngân hàng TMCP Đông Nam Á - SeABank
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Hải Phòng, Bắc Ninh, Đắk Lắk, Khánh Hòa, Lào Cai, Long An, Tiền Giang
Ngân hàng TMCP Đông Nam Á - SeABank
Thỏa thuận
Giám Đốc Nhà Máy
Công ty TNHH Tập Đoàn Quốc tế Á Châu
Long An, Tây Ninh
Công ty TNHH Tập Đoàn Quốc tế Á Châu
Thương lượng
MT Sales Manager (Confectionery) - Base on HCMC and Long An (Salary Up to 2,500 USD +)
Công Ty TNHH Fujiya Việt Nam
Hồ Chí Minh, Long An, Tây Ninh
Công Ty TNHH Fujiya Việt Nam
Thương lượng
Giám đốc phòng Khách hàng Doanh nghiệp
Ngân Hàng TMCP Tiên Phong - TPBank
Hồ Chí Minh, Long An
Ngân Hàng TMCP Tiên Phong - TPBank
35 Tr - 40 Tr VND
Cảnh báo dấu hiệu lừa đảo tuyển dụng
Thu phí và cung cấp thông tin
  • Phí hồ sơ, đồng phục, đặt cọc.
  • Yêu cầu nộp bản gốc giấy tờ.
  • Cung cấp mã OTP.
Hứa hẹn trúng tuyển 100%
  • Không yêu cầu trình độ.
  • Không cần thử việc.
Phỏng vấn bất thường
  • Địa điểm xa văn phòng công ty.
  • Phỏng vấn qua Telegram.
Yêu cầu làm nhiệm vụ
  • Tải app, nạp tiền.
  • Làm nhiệm vụ nhận thưởng.
Tin tuyển dụng sơ sài
  • Mô tả công việc chung chung
  • Nhiệm vụ đơn giản, thu nhập khủng
  • Lỗi chính tả, đánh máy.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO sẵn sàng đồng hành, tư vấn và giới thiệu những cơ hội việc làm phù hợp, giúp Ứng viên tự tin phát triển sự nghiệp và chinh phục mục tiêu nghề nghiệp bền vững.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO luôn chủ động tư vấn các giải pháp tuyển dụng tối ưu, cam kết đồng hành và hỗ trợ Quý Nhà tuyển dụng đạt được hiệu quả tuyển dụng bền vững.