[Phước Long] Nhân viên Kế toán trung tâm

Bình Phước
Thỏa thuận
2 năm kinh nghiệm
Hạn nộp hồ sơ: 30/09/2026 (Còn 36 ngày)
Ứng tuyển sớm để được ưu tiên
Kết nối với Nhà tuyển dụng để tìm hiểu thông tin và gia tăng cơ hội trúng tuyển
OMess
Nhà tuyển dụng đang online

Mô tả công việc

Mô tả Công việc
- Kiểm tra đối chiếu số liệu nội bộ, dữ liệu chi tiết và tổng hợp
- Định khoản các nghiệp vụ phát sinh.
- Hạch toán thu nhập, chi phí, khấu hao, TSCĐ, công nợ, nghiệp vụ khác
- Tham gia phối hợp công tác kiểm tra, kiểm kê tại các đơn vị cơ sở
- Thống kê và tổng hợp số liệu kế toán khi có yêu cầu
- Lưu trữ dữ liệu kế toán theo qui định.

Yêu cầu

Yêu Cầu Công Việc
- Độ tuổi từ 26 - 38 tuổi
- Tốt nghiệp Cao Đăng trở lên.
- Ngoại hình: trẻ trung, ưa nhìn.
- Giao tiếp tốt, gây được thiện cảm với người đối diện.
- Sử dụng thành thạo máy vi tính.
- Cẩn thận và có trách nhiệm trong công việc.
- Kinh nghiệm làm việc: 2 năm trở lên ở vị trí tương đương.

Quyền lợi

Chế độ bảo hiểm
Phụ cấp
Chế độ thưởng
Chăm sóc sức khỏe
Đào tạo
Tăng lương
Công tác phí
Nghỉ phép năm

Thông tin chung

  • Thu nhập: Cạnh tranh
Việc làm tương tự khác
Công Ty TNHH MTV TM DV Minh Phát Steel
Hồ Chí Minh, An Giang, Bình Dương, Bình Phước
9 - 11 triệu VNĐ
Ngân hàng TMCP Đông Nam Á - SeABank
Cần Thơ, Bình Dương, Bình Phước, Đồng Nai, Kiên Giang, Long An, Tiền Giang
Thỏa thuận
Công ty Cổ phần Crest Furniture Holding
Bình Phước, Đồng Nai
18 triệu - 25 triệu
Ngân hàng TMCP Bản Việt (BVBank)
Hồ Chí Minh, Bà Rịa - Vũng Tàu, Bình Dương, Bình Phước, Đồng Nai
Thỏa thuận
CÔNG TY CP CPT FOOD
Hồ Chí Minh, Bình Phước, Vĩnh Long
Thỏa thuận
Ngân hàng TMCP Đông Nam Á - SeABank
Cần Thơ, Bình Dương, Bình Phước, Đồng Nai, Kiên Giang, Long An, Thanh Hóa, Tiền Giang
Thỏa thuận

Công Ty Cổ Phần Vacxin Việt Nam - VNVC

Xem trang công ty
Địa chỉ công ty: 180 Trường Chinh, Khương Thượng, Đống Đa
Quy mô: Từ 5000 - 10000 nhân viên
Lĩnh vực: Y tế - Dược
Thông tin công việc
Vị trí:
Nhân viên
Hình thức làm việc:
Toàn thời gian
Việc làm tương tự
Chuyên Viên Xử Lý Nợ KHCN (Mảng Khởi Kiện) - Đông Nam Bộ, Mekong - Ta155
Ngân hàng TMCP Việt Nam Thịnh Vượng - VPBank
An Giang, Bình Phước, Đồng Nai, Đồng Tháp, Kiên Giang, Long An, Tiền Giang
Ngân hàng TMCP Việt Nam Thịnh Vượng - VPBank
16 - 40 triệu VNĐ
Chuyên Viên Thu Hút Nhân Tài (Lĩnh Vực Nông Nghiệp)
Công ty Cổ phần Phát triển Sản xuất AgriS
Bình Phước, Gia Lai, Tây Ninh
Công ty Cổ phần Phát triển Sản xuất AgriS
15 - 20 triệu
[Đồng Xoài_Bình Phước] Nhân Viên Kế Toán
Công Ty Cổ Phần Vacxin Việt Nam - VNVC
Bình Phước, Đồng Nai
Công Ty Cổ Phần Vacxin Việt Nam - VNVC
Thương lượng
[Bình Phước] Nhân Viên Thị Trường
CÔNG TY TNHH MÙA BỘI THU
Bình Phước
CÔNG TY TNHH MÙA BỘI THU
9 triệu - 12 triệu
Giao Dịch Viên - Vũng Tàu, Bình Phước, Tiền Giang
Ngân hàng TMCP Đông Nam Á - SeABank
Bà Rịa - Vũng Tàu, Bình Phước, Tiền Giang
Ngân hàng TMCP Đông Nam Á - SeABank
9 triệu - 20 triệu
Cảnh báo dấu hiệu lừa đảo tuyển dụng
Thu phí và cung cấp thông tin
  • Phí hồ sơ, đồng phục, đặt cọc.
  • Yêu cầu nộp bản gốc giấy tờ.
  • Cung cấp mã OTP.
Hứa hẹn trúng tuyển 100%
  • Không yêu cầu trình độ.
  • Không cần thử việc.
Phỏng vấn bất thường
  • Địa điểm xa văn phòng công ty.
  • Phỏng vấn qua Telegram.
Yêu cầu làm nhiệm vụ
  • Tải app, nạp tiền.
  • Làm nhiệm vụ nhận thưởng.
Tin tuyển dụng sơ sài
  • Mô tả công việc chung chung
  • Nhiệm vụ đơn giản, thu nhập khủng
  • Lỗi chính tả, đánh máy.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO sẵn sàng đồng hành, tư vấn và giới thiệu những cơ hội việc làm phù hợp, giúp Ứng viên tự tin phát triển sự nghiệp và chinh phục mục tiêu nghề nghiệp bền vững.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO luôn chủ động tư vấn các giải pháp tuyển dụng tối ưu, cam kết đồng hành và hỗ trợ Quý Nhà tuyển dụng đạt được hiệu quả tuyển dụng bền vững.