Purchasing Junior Officer/ Nhân Viên Thu Mua (Tiếng Anh)

Bà Rịa - Vũng Tàu
10 - 14 triệu
1 - 2 năm kinh nghiệm
Hạn nộp hồ sơ: 24/10/2026 (Còn 30 ngày)
Ứng tuyển sớm để được ưu tiên
Kết nối với Nhà tuyển dụng để tìm hiểu thông tin và gia tăng cơ hội trúng tuyển
OMess
Nhà tuyển dụng đang online

Mô tả công việc

* Working place: CSVC Head office - BRVT
* Working time: Office hours
* Job description:
- Search more suitable and potential supplier, select and evaluate the quotations from vendor based on inquiry's requirements.
- Negotiate and issue PO/ contract to supplier with best benefit to company.
- Co-operate and be a contact window between inquiry department and supplier for technical issue and warranty claims if any.
- Perform any additional duties as assigned by direct manager.
- Other details shall be discussed in the interview.
* Benefits:
- Commuting bus (Ho Chi Minh City ⇔ CSVC, Vung Tau City ⇔ CSVC and Bien Hoa City ⇔ CSVC)
- Company's dormitory.
- On the job training for Fresh graduate students.
- The 24/24 personal accident insurance. (including employees in probation period)
- Free meal for all working days.
- Paid annual leave.
- Annual health check.
- The Social, Medical, Health Insurance as Vietnam current laws
- Language allowance (Chinese and Japanese).
- Welfare: wedding, birthday, sickness, funeral allowance, senior bonus in cash, holidays, the 13th month, Incentive bonus...
- And other benefits during work.

Yêu cầu

* Education/Certification:
- A College degree and above in Business Administration, International Economic Relations or related fields is a minimum requirement for this position.
* Knowledge/Experience:
- Having knowledge about ERP and commercial software will be an advantage.
* Abilities and Skills
- Good verbal and written English communication skills (both English & Vietnamese).
- Being careful, honest, flexible, reliable and detailed working​.
- Microsoft Office (especially Excel), Internet-based activities.
- Chinese/Japanese skill is preferred.

Quyền lợi

Quà chúc mừng sinh nhật
Công ty có xe đưa đón dành cho tất cả nhân viên
Được hưởng chế độ BHYT, BHXH, BHTN theo quy định
Được review 2 lần trong năm
Có cơ hội được đào tạo kỹ năng chuyên môn
Môi trường làm việc hòa đồng, thân thiện

Thông tin khác

Mã việc làm
C32
Loại công việc
Nhân viên toàn thời gian
Cấp bậc
Nhân viên
Học vấn
Cao đẳng
Kinh nghiệm
1 - 2 năm kinh nghiệm
Giới tính
Bất kỳ
Tuổi
22 - 30
Ngành nghề
Xuất nhập khẩu / Ngoại thương
,
Vật tư / Thu mua

Thông tin chung

  • Thu nhập: 10 triệu - 14 triệu

Nơi làm việc

  • Thị xã Phú Mỹ,
  • Bà Rịa - Vũng Tàu
Việc làm tương tự khác
Tập Đoàn Phân Phối Hàng Tiêu Dùng Marico South East Asia
Bà Rịa - Vũng Tàu
Thu nhập 15 triệu
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI
Hồ Chí Minh, An Giang, Bà Rịa - Vũng Tàu, Bạc Liêu, Bến Tre, Bình Dương, Bình Phước, Bình Thuận, Cà Mau, Đắk Lắk, Đắk Nông, Đồng Nai, Đồng Tháp, Hậu Giang, Kon Tum, Lâm Đồng, Long An
8.000.000 vnđ - 15.000.000 vnđ (300$ - 600$)
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP HÀ YẾN SGN
Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Bà Rịa - Vũng Tàu, Lâm Đồng
12.000.000 - 15.000.000 VND
Công Ty TNHH Hyosung Vina Chemicals
Bà Rịa - Vũng Tàu
11-13 triệu VND
Công ty TNHH Savills Việt Nam - Chi nhánh Hà Nội
Hồ Chí Minh, Bà Rịa - Vũng Tàu, Bình Dương, Đồng Nai
Từ 7-9 triệu VND

Công Ty TNHH Nippon Steel & Sumikin Metal Products Vietnam

Xem trang công ty
Địa chỉ công ty: KCN Mỹ Xuân A2, phường Mỹ Xuân , Thị xã Phú Mỹ , Bà Rịa - Vũng Tàu, Việt Nam
Quy mô: Từ 501 - 1000 nhân viên
Lĩnh vực: Vật tư/Thiết bị/Mua hàng, Sản xuất / Vận hành sản xuất, Vật liệu (Công nghiệp, Xây dựng..)
Thông tin công việc
Vị trí:
Nhân viên
Hình thức làm việc:
Toàn thời gian
Việc làm tương tự
Kế Toán - Kế Toán Tổng Hợp
Công Ty TNHH Giáo dục Quốc tế Tanika
Bà Rịa - Vũng Tàu
Công Ty TNHH Giáo dục Quốc tế Tanika
Thoả thuận
Nhân viên Vận hành
Công ty cổ phần dịch vụ Bạn uống tôi lái
Hồ Chí Minh, Cần Thơ, An Giang, Bà Rịa - Vũng Tàu, Đồng Nai, Kiên Giang, Phú Yên
Công ty cổ phần dịch vụ Bạn uống tôi lái
7 - 12 triệu VNĐ
Nhân Viên Kinh Doanh Thị Trường | Lương CB 12M | Thu Nhập Đến 30M | Ưu Tiên Phỏng Vấn Sớm
Công ty Cổ phần Đầu tư và Kinh doanh thép Nhân Luật
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Cần Thơ, Bà Rịa - Vũng Tàu, Khác
Công ty Cổ phần Đầu tư và Kinh doanh thép Nhân Luật
20 - 30 triệu
Nhân Viên Tư Vấn Tuyển Sinh / Nhân Viên Kinh Doanh (Lương Cứng Cố Định + Đóng 100% Bhxh, Hỗ Trợ Máy Tính, Điện Thoại) - Bà Rịa, Vũng Tàu
Công Ty Cổ Phần Quốc Tế Anh Văn Hội Việt Mỹ
Bà Rịa - Vũng Tàu
Công Ty Cổ Phần Quốc Tế Anh Văn Hội Việt Mỹ
10 - 18 triệu
Nhân Viên-Đại Diện Bán Hàng, Nhân Viên Kinh Doanh, Sales Rep, Làm Việc Theo Từng Khu Vực Cụ Thể (Bình Dương, Đồng Nai Biên Hòa-Long Thành-Long Khánh, Tây Ninh, Bình Phước)
Công ty Cổ Phần Thương Mại Bia Sài Gòn Miền Đông
Hồ Chí Minh, Bà Rịa - Vũng Tàu, Bình Dương, Bình Phước, Đồng Nai, Tây Ninh, Khác
Công ty Cổ Phần Thương Mại Bia Sài Gòn Miền Đông
18 - 22 triệu
Cảnh báo dấu hiệu lừa đảo tuyển dụng
Thu phí và cung cấp thông tin
  • Phí hồ sơ, đồng phục, đặt cọc.
  • Yêu cầu nộp bản gốc giấy tờ.
  • Cung cấp mã OTP.
Hứa hẹn trúng tuyển 100%
  • Không yêu cầu trình độ.
  • Không cần thử việc.
Phỏng vấn bất thường
  • Địa điểm xa văn phòng công ty.
  • Phỏng vấn qua Telegram.
Yêu cầu làm nhiệm vụ
  • Tải app, nạp tiền.
  • Làm nhiệm vụ nhận thưởng.
Tin tuyển dụng sơ sài
  • Mô tả công việc chung chung
  • Nhiệm vụ đơn giản, thu nhập khủng
  • Lỗi chính tả, đánh máy.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO sẵn sàng đồng hành, tư vấn và giới thiệu những cơ hội việc làm phù hợp, giúp Ứng viên tự tin phát triển sự nghiệp và chinh phục mục tiêu nghề nghiệp bền vững.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO luôn chủ động tư vấn các giải pháp tuyển dụng tối ưu, cam kết đồng hành và hỗ trợ Quý Nhà tuyển dụng đạt được hiệu quả tuyển dụng bền vững.