Nhân Viên Kế Hoạch Sản Xuất

Quảng Ngãi
Thỏa thuận
3 năm kinh nghiệm
Hạn nộp hồ sơ: 28/08/2026 (Còn 3 ngày)
Sắp hết thời gian ứng tuyển, chớp cơ hội ngay!
Kết nối với Nhà tuyển dụng để tìm hiểu thông tin và gia tăng cơ hội trúng tuyển
OMess
Nhà tuyển dụng đang online

Mô tả công việc

- Lập kế hoạch sản xuất ngắn hạn và dài hạn: Dựa trên kế hoạch kinh doanh, đơn hàng, năng lực sản xuất và tồn kho nguyên vật liệu.
- Theo dõi, điều phối và giám sát tiến độ sản xuất: Hàng ngày, đảm bảo đáp ứng đúng sản lượng, chất lượng và tiến độ giao hàng.
- Phối hợp với các phòng ban liên quan (thu mua, kho, QC, R&D, bán hàng...): Đảm bảo nguyên liệu, vật tư và điều kiện sản xuất đầy đủ, kịp thời.
- Cập nhật và phân tích số liệu sản xuất: Đề xuất điều chỉnh kế hoạch phù hợp khi có biến động về nguyên liệu, thiết bị, nhân sự hoặc thời tiết (đặc biệt với ngành nông nghiệp).
- Tham gia xây dựng định mức: Tham gia xây dựng định mức nguyên vật liệu, năng suất lao động cho các công đoạn sản xuất.
- Theo dõi tồn kho thành phẩm, nguyên vật liệu: Phối hợp đề xuất kế hoạch sản xuất tối ưu để giảm tồn kho, tránh lãng phí.
- Báo cáo định kỳ và đột xuất: Báo cáo định kỳ và đột xuất tình hình thực hiện kế hoạch sản xuất cho cấp trên.

Yêu cầu

- Tốt nghiệp Cao đẳng trở lên chuyên ngành Quản trị sản xuất, Kinh tế, Chế biến nông sản hoặc các ngành liên quan.
- Tối thiểu 3 năm kinh nghiệm ở vị trí tương đương.
- Am hiểu quy trình sản xuất, quản lý tồn kho, định mức vật tư.
- Hiểu rõ quy trình sản xuất liên quan về an toàn sản xuất, vệ sinh công nghiệp, phòng cháy chữa cháy.
- Nắm được các tiêu chuẩn chất lượng sản phẩm trong sản xuất.
- Kỹ năng làm việc nhóm: Phối hợp hiệu quả với các bộ phận khác như kỹ thuật, kho, kiểm soát chất lượng.
- Kỹ năng giải quyết vấn đề: Xử lý nhanh các sự cố phát sinh trong quá trình sản xuất.
- Kỹ năng quản lý thời gian: Đảm bảo sản xuất đúng tiến độ, hạn chế gián đoạn.
- Kỹ năng ghi chép và báo cáo: Theo dõi số liệu sản xuất, ghi nhận lỗi kỹ thuật và báo cáo kịp thời.
- Tiếng Anh giao tiếp

Quyền lợi

Được hưởng chế độ BHYT, BHXH, BHTN theo quy định
Cung cấp thiết bị làm việc cho nhân viên
Khám sức khỏe định kỳ cho CBNV
Cơm ca ăn tại công ty; hỗ trợ chỗ ở cho CBNV từ xa đến làm việc
Được review 2 lần trong năm
Chương trình team building để kết nối đồng nghiệp
Môi trường làm việc hòa đồng, thân thiện

Thông tin khác

Loại công việc
Nhân viên toàn thời gian
Cấp bậc
Nhân viên
Học vấn
Cao đẳng
Kinh nghiệm
2 - 5 năm kinh nghiệm
Giới tính
Bất kỳ
Ngành nghề
Nông nghiệp / Lâm nghiệp
,
Sản xuất / Vận hành sản xuất

Thông tin chung

  • Thu nhập: Cạnh tranh

Nơi làm việc

  • Đăk Rơ Wa,
  • Quảng Ngãi
Việc làm tương tự khác
CÔNG TY TNHH TOPBAND ( VIỆT NAM)
Đồng Nai, Long An, Quảng Ngãi
10 Tr - 30 Tr VND
Công Ty TNHH Dịch Vụ Ăn Uống Ba Sao
Hà Giang, Hà Nam, Hải Dương, Ninh Bình, Quảng Ngãi
7 triệu - 10 triệu
CÔNG TY TNHH ZANET
Hải Phòng, Quảng Ngãi
6 - 10 triệu
Ngân hàng TMCP Đông Nam Á - SeABank
Hà Nội, Quảng Ngãi, Thanh Hóa
Thỏa thuận
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI
Đà Nẵng, Quảng Ngãi, Thừa Thiên Huế
8 - 15 triệu

Công Ty Cổ Phần Chế Biến Nông Sản Sao Mai

Xem trang công ty
Địa chỉ công ty: Lô N-18 Khu công nghiệp Sao Mai, Xã Đăk Rơ Wa, tỉnh Quảng Ngãi
Quy mô: Từ 101 - 500 nhân viên
Lĩnh vực: Sản xuất / Vận hành sản xuất, Nông nghiệp / Lâm nghiệp / Thủy Sản
Thông tin công việc
Vị trí:
Nhân viên
Hình thức làm việc:
Toàn thời gian
Việc làm tương tự
Nhân viên kỹ thuật bảo trì
CÔNG TY TNHH TOPBAND ( VIỆT NAM)
Đồng Nai, Quảng Ngãi
CÔNG TY TNHH TOPBAND ( VIỆT NAM)
8 Tr - 12 Tr VND
Nhân Viên Pha Chế
Tập đoàn A25 Hotel
Hà Nội, Quảng Ngãi
Tập đoàn A25 Hotel
12 Tr - 22 Tr VND
[ QUẢNG NGÃI ] TUYỂN DỤNG NHÂN VIÊN TƯ VẤN BÁN HÀNG | MIỀN TRUNG
OPPO VIỆT NAM
Quảng Ngãi
OPPO VIỆT NAM
Thương lượng
Chuyên Viên Kinh Doanh
Tập đoàn A25 Hotel
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Quảng Ngãi
Tập đoàn A25 Hotel
15 Tr - 25 Tr VND
Nhân Viên Tiếng Trung
Properwell Viet Nam Co., Ltd
Quảng Ngãi
Properwell Viet Nam Co., Ltd
Thỏa thuận
Cảnh báo dấu hiệu lừa đảo tuyển dụng
Thu phí và cung cấp thông tin
  • Phí hồ sơ, đồng phục, đặt cọc.
  • Yêu cầu nộp bản gốc giấy tờ.
  • Cung cấp mã OTP.
Hứa hẹn trúng tuyển 100%
  • Không yêu cầu trình độ.
  • Không cần thử việc.
Phỏng vấn bất thường
  • Địa điểm xa văn phòng công ty.
  • Phỏng vấn qua Telegram.
Yêu cầu làm nhiệm vụ
  • Tải app, nạp tiền.
  • Làm nhiệm vụ nhận thưởng.
Tin tuyển dụng sơ sài
  • Mô tả công việc chung chung
  • Nhiệm vụ đơn giản, thu nhập khủng
  • Lỗi chính tả, đánh máy.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO sẵn sàng đồng hành, tư vấn và giới thiệu những cơ hội việc làm phù hợp, giúp Ứng viên tự tin phát triển sự nghiệp và chinh phục mục tiêu nghề nghiệp bền vững.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO luôn chủ động tư vấn các giải pháp tuyển dụng tối ưu, cam kết đồng hành và hỗ trợ Quý Nhà tuyển dụng đạt được hiệu quả tuyển dụng bền vững.