Nhân Viên Kế Hoạch - Thu Nhập 18-20 Triệu

Hà Nội
14 - 18 triệu
2 - 3 năm kinh nghiệm
Hạn nộp hồ sơ: 30/08/2026 (Còn 5 ngày)
Sắp hết thời gian ứng tuyển, chớp cơ hội ngay!
Kết nối với Nhà tuyển dụng để tìm hiểu thông tin và gia tăng cơ hội trúng tuyển
OMess
Nhà tuyển dụng đang online

Mô tả công việc

Lập kế hoạch thi công:
Xây dựng tiến độ tổng thể và chi tiết cho từng giai đoạn thi công dự án.
Phối hợp với các phòng ban, ban chỉ huy công trình để lên kế hoạch vật tư, nhân công, thiết bị thi công.
Dự báo và điều phối nguồn lực theo tiến độ thực tế.
Quản lý và theo dõi tiến độ dự án:
Cập nhật, kiểm tra và điều chỉnh tiến độ thi công định kỳ.
Phối hợp với các bộ phận liên quan để đảm bảo tiến độ thực hiện đúng cam kết.
Báo cáo tình hình thực hiện tiến độ lên Ban Giám đốc.
Lập và kiểm soát kế hoạch cung ứng vật tư, thiết bị:
Phối hợp với phòng vật tư và nhà thầu phụ để lên kế hoạch cung ứng.
Theo dõi việc cung cấp đúng thời gian và khối lượng phục vụ thi công.
Lập kế hoạch và báo cáo sản lượng thi công:
Theo dõi sản lượng thi công hàng tuần/tháng.
Tổng hợp sản lượng thực hiện để phục vụ thanh toán và đánh giá hiệu quả dự án.
Hỗ trợ công tác đấu thầu và lập kế hoạch khởi công dự án mới:
Cung cấp tiến độ mẫu, nhân lực thiết bị đề xuất khi tham gia đấu thầu.
Hỗ trợ chuẩn bị hồ sơ khởi công.

Yêu cầu

Tốt nghiệp đại học chuyên ngành xây dựng dân dụng & công nghiệp, kinh tế xây dựng, kỹ thuật xây dựng,...
Có từ 2-3 năm kinh nghiệm ở vị trí tương đương (ưu tiên từng làm tại các công trình thực tế).
Sử dụng thành thạo AutoCAD, MS Project/Primavera, Excel.
Hiểu rõ quy trình, tiêu chuẩn thi công xây dựng.
Kỹ năng lập kế hoạch, phân tích và tổ chức tốt.
Chịu được áp lực công việc, tinh thần trách nhiệm cao.

Quyền lợi

Phụ cấp ăn trưa ngoài lương.
Tham gia đầy đủ BHXH, BHYT, BHTN khi ký HĐLĐ.
Thưởng lễ, tết, lương tháng 13 theo quy định của Công ty.
Môi trường làm việc năng động, thân thiện, được đào tạo thêm để nâng cao nghiệp vụ chuyên môn.
Được tham gia các hoạt động ngoại khóa: Văn nghệ, thể thao, du lịch... của Công ty.

Thông tin khác

Thời gian làm việc:
Từ Thứ 2 đến Thứ 6 ([protected info]), Thứ 7 ([protected info]) - + Từ Thứ 2 đến thứ 6: Sáng 8h00 - 12h00, Chiều 13h30-17h30
+ Thứ 7: 08h00 - 12h00

Thông tin chung

  • Thu nhập: 14 - 18 triệu VNĐ

Nơi làm việc

  • Lô 04 - TT5B KĐT Tây Nam Linh Đàm, Hoàng Liệt, Hà Nội
  • (Trước sáp nhập: Hoàng Mai, Hà Nội | Sau sáp nhập: Hoàng Liệt, Hà Nội)
  • 1. Lô 04-TT5B KĐT Tây Nam Linh Đàm, Hoàng Liệt, Hà Nội
  • (Trước sáp nhập: Hoàng Mai, Hà Nội | Sau sáp nhập: Hoàng Liệt, Hà Nội)

CÔNG TY CỔ PHẦN TRÍ VIỆT INVESTCONS

Xem trang công ty
Địa chỉ công ty: Phòng 202, tầng 2, lô 04 - TT5B Khu đô thị Tây Nam Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
Quy mô: Từ 101 - 500 nhân viên
Thông tin công việc
Vị trí:
Nhân viên
Hình thức làm việc:
Toàn thời gian
Việc làm tương tự
Chuyên Viên Kế Hoạch Chuỗi Cung Ứng
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC VƯƠNG
Hà Nội, Hồ Chí Minh
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC VƯƠNG
Thỏa thuận
Chuyên viên Kế hoạch tổng hợp
Công ty cổ phần Y Khoa Hano - Bệnh viện đa khoa Hà Nội
Hà Nội
Công ty cổ phần Y Khoa Hano - Bệnh viện đa khoa Hà Nội
Từ 15 - 20 triệu VND
Chuyên Viên Mua Sắm Cung Ứng
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỠNG SINH Y DƯỢC SAO PHƯƠNG ĐÔNG
Hà Nội
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỠNG SINH Y DƯỢC SAO PHƯƠNG ĐÔNG
Thoả thuận
CHUYÊN VIÊN KẾ HOẠCH SẢN XUẤT
Công ty Cổ phẩm Dược Mỹ phẩm CVI
Hà Nội
Công ty Cổ phẩm Dược Mỹ phẩm CVI
10 - 15 triệu
Plant Planner, Production Control
Công ty TNHH Molex Việt Nam
Hà Nội, Bắc Ninh, Hưng Yên
Công ty TNHH Molex Việt Nam
Thương lượng
Cảnh báo dấu hiệu lừa đảo tuyển dụng
Thu phí và cung cấp thông tin
  • Phí hồ sơ, đồng phục, đặt cọc.
  • Yêu cầu nộp bản gốc giấy tờ.
  • Cung cấp mã OTP.
Hứa hẹn trúng tuyển 100%
  • Không yêu cầu trình độ.
  • Không cần thử việc.
Phỏng vấn bất thường
  • Địa điểm xa văn phòng công ty.
  • Phỏng vấn qua Telegram.
Yêu cầu làm nhiệm vụ
  • Tải app, nạp tiền.
  • Làm nhiệm vụ nhận thưởng.
Tin tuyển dụng sơ sài
  • Mô tả công việc chung chung
  • Nhiệm vụ đơn giản, thu nhập khủng
  • Lỗi chính tả, đánh máy.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO sẵn sàng đồng hành, tư vấn và giới thiệu những cơ hội việc làm phù hợp, giúp Ứng viên tự tin phát triển sự nghiệp và chinh phục mục tiêu nghề nghiệp bền vững.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO luôn chủ động tư vấn các giải pháp tuyển dụng tối ưu, cam kết đồng hành và hỗ trợ Quý Nhà tuyển dụng đạt được hiệu quả tuyển dụng bền vững.