Tìm kiếm theo:
Có phải bạn đang tìm
Từ khóa phổ biến
Việc làm nổi bật

Tuyển Dụng NVKD

TB House

Địa điểm làm việc: Hồ Chí Minh
Hết hạn: 23/09/2022

Vị trí công việc này hiện tại đã hết hạn nộp hồ sơ, bạn có thể tham khảo thêm một số công việc liên quan phía dưới

[TUYỂN DỤNG NHÂN VIÊN KINH DOANH]
👉Số lượng: 5
👉Vị trí: Nhân viên kinh doanh
Làm việc tại văn phòng
🌼Yêu cầu:
- Trên 22 tuổi
- Có chí cầu tiến
- Đam mê kinh doanh
- Có tinh thần và trách nhiệm với công việc tốt
🌺Quyền lợi:
- Lương cơ bản: 4.000.000 - 15.000.000
- Hoa hồng: trao đổi khi qua phỏng vấn
Làm việc giờ hành chính: từ 8h00 - 17h00 t2 đến t7 (CN nghỉ)
-------------------------------
CÔNG TY ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN BẤT ĐỘNG SẢN TB HOUSE
📌Địa chỉ: Số 3 Cửu Long, phường 2, quận Tân Bình
-------------------------------
Mọi chi tiết thắc mắc liên hệ:
☎: *** hoặc ***
📧: [protected info]

Thông tin chung

  • Ngày hết hạn: 23/09/2022
  • Thu nhập: 4.000.000 - 15.000.000 đ/tháng
Nhà tuyển dụng chưa xác minh thông tin. Nếu bạn thấy tin tuyển dụng không đúng hoặc có dấu hiệu lừa đảo, hãy gửi phản ánh đến chúng tôi
Giới thiệu công ty
Công ty chưa cập nhật thông tin....
Quy mô công ty
Chưa rõ

Các thông tin được cung cấp chỉ nhằm mục đích cho người dùng tham khảo, JobOKO không đại diện và không có sự liên quan tới doanh nghiệp tb house trong các hoạt động tuyển dụng. Các thông tin bản quyền, nhãn hiệu hoặc bất kỳ quyền sở hữu trí tuệ nào liên quan đến nội dung, thương hiệu hay hình ảnh doanh nghiệp này không thuộc sở hữu của JobOKO.

Người dùng cần tự xác minh thông tin trước khi ứng tuyển, giao dịch hoặc đưa ra bất kỳ quyết định nào dựa trên các nội dung này.

TB House

Phúc lợi dành cho bạn

  • Thưởng
  • Nghỉ phép
HOT

Job hot

CÔNG TY TNHH BẤT ĐỘNG SẢN IZBUSHKA
Basic salary 25-30M NET or negotiation + Bonus
Hồ Chí Minh
Công ty Cổ phần Y Dược Vietlife
Thỏa thuận
Hà Nội
Công ty TNHH Jibannet Asia
Upto 23 triệu VND gross/tháng
Đà Nẵng
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH VMPC
Upto 20 triệu VND
Hà Nội
Công Ty Cổ Phần Xây Dựng 47
Từ 16 - 25 triệu VND/tháng
Bình Định, Đồng Nai, Khánh Hòa, Kiên Giang, Nghệ An

Job liên quan

Công ty cổ phẩn Bất Động Sản xây dựng trang trí nội thất Vương Điền Group
Trên 13 triệu
Hồ Chí Minh
Công ty Cổ phần Tổng Công ty Nova Service
10 triệu - 12 triệu
Hồ Chí Minh

Việc làm tương tự

Công ty cổ phần Chứng Khoán VPS
Từ $ 1,000 /tháng
21/06/2026
Hồ Chí Minh
Công Ty TNHH Đầu Tư Premier Property
Từ 15 triệu
12/06/2026
Hồ Chí Minh
Trung Tâm Ngoại Ngữ ILA Vietnam
Thu nhập trung bình trên 12.000.000
06/06/2026
Hồ Chí Minh, Bình Dương, Đồng Nai
Công ty cổ phần Phát triển và Đầu tư Nextland KVVN
8-9 triệu VND
04/06/2026
Hồ Chí Minh
Công ty TNHH BĐS Vượng Gia Group
10 triệu - 15 triệu
27/05/2026
Hồ Chí Minh
CÔNG TY CỔ PHẦN VẠN XUÂN SERVICE
Từ 8 Triệu - Dưới 10 Triệu VNĐ / Tháng
10/06/2026
Hồ Chí Minh

Giải thưởng của chúng tôi

Giải đồng

Chương trình Make in Viet-Nam 2023

Top 3

Nền tảng số tiêu biểu của Bộ TT&TT 2022

Top 10

Dự án xuất sắc nhất Viet-Solutions 2020 - Chương trình Chuyển đổi số  Quốc gia của Bộ TT&TT