Lọc nâng cao

Trang 2 - Việc làm frontend developer tại Hồ Chí Minh (147 việc)

Frontend Developer Reactjs

Công ty TNHH thương mại dịch vụ gpet
  • Hiểu biết liên quan đến RESTful API, Json, node modules, npm.
  • Chế độ BHXH, BHYT, BHTN, nghỉ lễ, nghỉ phép (12 ngày/năm) theo luật lao động.

Frontend Developer ReactJS, Typescript, VueJS

CÔNG TY TNHH QTS SMART SOFTWARE
Hồ Chí Minh
Up to 45tr
  • Collaborate with the Backend team to integrate Frontend and Backend, ensuring design integrity as well as performance

Frontend Developer ReactJS, Javascript

Công ty Fastboy Marketing
Hồ Chí Minh, Đồng Nai
You'll love it
  • We're looking for a Frontend Developer (ReactJS) for our organization
  • Develop and optimize frontend UI to ensure the application is rendered consistently in cross-browser environments

Fresher Front-End Developer

Envora Software JSC
Hồ Chí Minh
6 Tr - 8 Tr VND
  • Được hưởng đầy đủ các chính sách về lao động theo luật lao động về bảo hiểm, Lương, thưởng, nghỉ Lễ, Tết.
  • Mô tả Công việc.

Frontend Developer (ReactJS, Javascript)

FASTBOY MARKETING- VPDD I BUY BEAUTY LLC TẠI TPHCM
Hồ Chí Minh
500 - 1,000 USD

Web Developer HTML, CSS, JavaScript

CÔNG TY CỔ PHẦN PHẦN MỀM VIỄN THÔNG MIỀN NAM TẠI HÀ NỘI
Hồ Chí Minh
cơ bản từ 9.000.000
  • Phối hợp với các Backends Developer và Designer để cái thiện tính khả dụng

Frontend Developer

CÔNG TY ELISOFT
  • We are searching for Front-end Developers with experience to join our teams in Ho Chi Minh office
  • Work with web designers and back-end developers to provide solutions to UI related problems

Frontend Developer (React Native/ ReactJS)

SHARPENSOLS CO.,LTD
  • At least 4 years of experience in Frontend technologies such as React JS/Reacts Native/Vue JS

Middle Frontend Developer (Reactjs) - Hồ Chí Minh

Công Ty TNHH Hệ Thống Thông Tin FPT - FPT Information System
  • Được học hỏi và tham gia vào các dự án lớn theo xu hướng công nghệ Cloud/4.0 trong lĩnh vực:Chính phủ, Y tế , SmartCity .
  • Tham gia các hoạt động văn hoá, sự kiện hấp dẫn của Công ty FPT ISTập đoàn FPT.

CÔNG TY TNHH METACREW
Hồ Chí Minh, Điện Biên
Thoả thuận
  • Experience in Frontend Architectures

Frontend Developer (VueJS/NuxtJS)

CÔNG TY CỔ PHẦN MIGHTYID VIETNAM
  • Phúc lợi:Theo Luật Lao động và có thêm những chế độ phúc lợi như sau:Team-building 1 lần/ năm+Review lương.
  • Tham gia phát triển các dự án về Website của Công ty bằng Vuejs, NuxtJS.

Front End Developer

Công ty Cổ phần Phân Phối Quốc tế
  • Phối hợp với các back-end developers và web designers để cải thiện tính khả dụng

Lập Trình Viên

CÔNG TY TNHH TOYAR VIỆT NAM
  • Có kinh nghiệm lập trình viết cod, sử dụng thành thạo một trong các Front end &Back end Development, framework như Flask, Django, Big Data Dev .
  • Có hiểu biết về cơ sở dữ liệu và hệ thống:MySQL, MongoDB hay PostgreSQL -Biết sử dụng công cụ quản lý mã nguồn:Git, Jira, SVN.

CÔNG TY TNHH PHẦN MỀM HALOSOFT
Hồ Chí Minh
6 - 8 triệu VNĐ
  • Khả năng đọc hiểu tài liệu tiếng Anh và khai thác công cụ tìm kiếm.

Front End Web Developer Angular, Typescript, RxJS

AVNON
Hồ Chí Minh
1500 - 2500
  • We're looking for an exceptionally talented front-end web developer who's specialized in Angular/Typescript/RxJS and CSS to help build the next version of our popular learning and collaboration SaaS platform
  • At least 3 years of experience as a Front-End Web Developer, with specific focus on / expertise with:

Senior Frontend Developer

ANDPAD VietNam Co., Ltd
  • 7+ years of experience in a software development role:Frontend Developer
  • Experience with frontend frameworks (VueJS, ReactJS etc

Frontend Developer ReactJS, HTLM5, CSS

CÔNG TY TNHH GEARMENT
Hồ Chí Minh
25M-30M
  • Design the protocols for bridging Frontend and Backend
  • Strong understanding of JS frontend framework, HTML and CSS design

Reactjs Developer

Công ty TNHH Tin học và Dịch vụ Nam Long
  • Participating in the development and construction of the Front-end for the company's products on the SaaS platform.
  • Working time:Monday -Friday: 8:00 - 17:30 (lunch break 1h30').

Salesforce Developer (Junior)

Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Omi Group
Hồ Chí Minh
Thương lượng
  • Có chứng chỉ Salesforce về Admin/Developer/ Sales Cloud là một lợi thế

C# Developer

CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP QUẢN LÝ SSG
Hồ Chí Minh
15 - 20 triệu VNĐ
  • Có ít nhất 1 năm kinh nghiệm Frontend sử dụng Reactjs
Tìm kiếm gần đây

    Mọi người cũng đã tìm kiếm

    Chức danh: developer · lập trình viên frontend · IT Developer · PHP Developer · .Net Developer

    Địa điểm: Hà Nội · Hồ Chí Minh · Đà Nẵng · Cần Thơ · Hải Phòng · thêm ›

    hỗ trợ ứng viên

    Nếu gặp bất cứ vấn đề gì cần hỗ trợ, hãy gọi tới HOTLINE hoặc gửi thư về địa chỉ email bên dưới để được hỗ trợ.

    Giải thưởng
    của chúng tôi

    Top 3

    Nền tảng số tiêu biểu của Bộ
    TT&TT 2022.

    Top 15

    Startup Việt xuất sắc 2019 do VNExpress tổ chức.

    Top 10

    Doanh nghiệp khởi nghiệp sáng tạo Việt Nam - Hội đồng tư vấn kinh doanh ASEAN bình chọn.

    Giải Đồng

    Sản phẩm công nghệ số Make In Viet Nam 2023.