Nhân Viên Kinh Doanh - Giao Hàng Tận Nhà - Hồ Chí Minh

Hồ Chí Minh
10 - 14 triệu
Không yêu cầu kinh nghiệm
Hạn nộp hồ sơ: 23/09/2026 (Còn 29 ngày)
Ứng tuyển sớm để được ưu tiên
Kết nối với Nhà tuyển dụng để tìm hiểu thông tin và gia tăng cơ hội trúng tuyển
OMess
Nhà tuyển dụng đang online

Mô tả công việc

Tuyển dụng và hướng dẫn Cộng tác viên bán hàng.
Khai thác và chăm sóc khách hàng trong khu vực được phân công.
Đối tượng khách hàng: Hộ gia đình, người dân trong khu vực được phân công.
Thực hiện các báo cáo kinh doanh.

Yêu cầu

Tốt nghiệp THPT trở lên.
Từ 20 - 32 tuổi.
Không yêu cầu kinh nghiệm, sẽ được Công ty đào tạo.
Có bằng lái xe máy.
Giao tiếp tốt, chịu khó, trung thực.
Tích cực trong các hoạt động bên ngoài.
ĐIỀU KIỆN LÀM VIỆC:
Thời gian làm việc: [protected info] (nghỉ trưa 1,5 tiếng).
Được nghỉ các ngày chủ nhật và 2 ngày bất kỳ trong tháng.
Môi trường làm việc chuyên nghiệp, có tính học hỏi cao.
NƠI LÀM VIỆC: Làm việc tại cửa hàng quận 8 và quận 6.

Quyền lợi

TỔNG THU NHẬP (Gross): Từ 11,000,000 - 15,000,000 đồng/tháng.
CHẾ ĐỘ PHÚC LỢI:
Tăng lương hằng năm.
Thưởng 2 lần/năm.
Tham gia BHXH theo quy định của pháp luật.
Thưởng thâm niên.
Tham quan nghỉ mát hằng năm.
Nghỉ phép năm theo luật lao động.
Khám sức khỏe định kỳ hàng năm.
Bảo hiểm tai nạn 24h.

Thông tin khác

Thời gian làm việc:
Từ Thứ 2 đến Thứ 7 ([protected info])

Thông tin chung

  • Thu nhập: 10 - 14 triệu VNĐ

Nơi làm việc

  • 1. 110/6 Bà hom, P.13, Quận 6/ 549 Gia Phú, P.3, Quận 6, TP HCM.
  • (Trước sáp nhập: Quận 6, Hồ Chí Minh | Sau sáp nhập: Bình Tiên, Hồ Chí Minh)
  • 2. 8 Đường số 5, Bình Hưng, Quận 8/ 105D Trịnh Quang Nghị, P7, Quận 8, TP. HCM
  • (Trước sáp nhập: Quận 8, Hồ Chí Minh | Sau sáp nhập: Bình Đông, Hồ Chí Minh)
Việc làm tương tự khác
Công ty TNHH SPX Express
Hồ Chí Minh, Cần Thơ, An Giang, Bến Tre, Cà Mau, Đồng Nai, Kiên Giang, Vĩnh Long, Khác
Thoả thuận
CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM THÁI SƠN
Hồ Chí Minh, Phú Thọ, Phú Yên
7 - 10 triệu VNĐ
Công ty TNHH Pizza Việt Nam (Pizza Hut)
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Thừa Thiên Huế, Khác
Từ 1 Triệu - Dưới 4 Triệu VNĐ / Tháng
CÔNG TY TNHH TOMAX HOLDING
Hồ Chí Minh
8 - 10 triệu VNĐ
CÔNG TY TNHH VIỆT MỸ - SSU
Hồ Chí Minh, Phú Thọ
7,4 Tr - 8,2 Tr VND

Công ty TNHH Yakult Việt Nam

Xem trang công ty
Địa chỉ công ty: Số 5 Đại Lộ Tự Do, KCN Vsip1, Thành phố Thuận An, Tỉnh Bình Dương.
Quy mô: Từ 501 - 1000 nhân viên
Lĩnh vực: Bán lẻ/ Bán sỉ/ Thương mại, Thực phẩm - Đồ uống, Sản xuất / Vận hành sản xuất, Hàng tiêu dùng, Kinh doanh
Thông tin công việc
Vị trí:
Nhân viên
Hình thức làm việc:
Toàn thời gian
Việc làm tương tự
NHÂN VIÊN THỐNG KÊ GIAO HÀNG
CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX
Hồ Chí Minh, Bình Dương
CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT GIẶT LIX
10 - 12 triệu
Nhân Viên Giao Nhận/Giao Hàng (Toàn Quốc) làm việc tại Bình Thuận
Công ty Cổ phần Hai Bốn Bảy (Chuyển Phát Nhanh 247 Expresss)
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Hải Phòng, Bắc Ninh, Bình Dương, Đắk Nông, Nghệ An, Quảng Bình, Quảng Ninh, Sóc Trăng, Tuyên Quang, Khác
Công ty Cổ phần Hai Bốn Bảy (Chuyển Phát Nhanh 247 Expresss)
12 - 20 tr
Nhân Viên Hỗ Trợ Chat User ShopeeFood [WFH SAU 2 THÁNG]
CÔNG TY TNHH VIỆT MỸ - SSU
Hồ Chí Minh, Phú Thọ
CÔNG TY TNHH VIỆT MỸ - SSU
7.4 - 8 triệu VNĐ
NHÂN VIÊN ĐIỀU PHỐI GIAO HÀNG
CÔNG TY TNHH ĐIỆN MÁY GIA KHANG
Hồ Chí Minh
CÔNG TY TNHH ĐIỆN MÁY GIA KHANG
10 Tr - 15 Tr VND
HO - Giám Đốc Bộ Phận Bán Hàng Ngân Hàng Giao Dịch
ACB - Ngân Hàng TMCP Á Châu
Hồ Chí Minh
ACB - Ngân Hàng TMCP Á Châu
Thương lượng
Cảnh báo dấu hiệu lừa đảo tuyển dụng
Thu phí và cung cấp thông tin
  • Phí hồ sơ, đồng phục, đặt cọc.
  • Yêu cầu nộp bản gốc giấy tờ.
  • Cung cấp mã OTP.
Hứa hẹn trúng tuyển 100%
  • Không yêu cầu trình độ.
  • Không cần thử việc.
Phỏng vấn bất thường
  • Địa điểm xa văn phòng công ty.
  • Phỏng vấn qua Telegram.
Yêu cầu làm nhiệm vụ
  • Tải app, nạp tiền.
  • Làm nhiệm vụ nhận thưởng.
Tin tuyển dụng sơ sài
  • Mô tả công việc chung chung
  • Nhiệm vụ đơn giản, thu nhập khủng
  • Lỗi chính tả, đánh máy.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO sẵn sàng đồng hành, tư vấn và giới thiệu những cơ hội việc làm phù hợp, giúp Ứng viên tự tin phát triển sự nghiệp và chinh phục mục tiêu nghề nghiệp bền vững.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO luôn chủ động tư vấn các giải pháp tuyển dụng tối ưu, cam kết đồng hành và hỗ trợ Quý Nhà tuyển dụng đạt được hiệu quả tuyển dụng bền vững.