Nhân Viên Kỹ Thuật Vận Hành Máy

Hồ Chí Minh
7 - 14 triệu
Không yêu cầu kinh nghiệm
Hạn nộp hồ sơ: 24/09/2026 (Còn 30 ngày)
Ứng tuyển sớm để được ưu tiên
Kết nối với Nhà tuyển dụng để tìm hiểu thông tin và gia tăng cơ hội trúng tuyển
OMess
Nhà tuyển dụng đang online

Mô tả công việc

Chuẩn bị thiết bị và vật tư đầu vào.
Vận hành máy và giám sát quy trình.
Kiểm soát chất lượng sản phẩm.
Bảo trì, bảo dưỡng và vệ sinh.
Ghi chép nhật kí và báo cáo sản xuất.

Yêu cầu

Nam. Độ tuổi từ 18-35.
Có kinh nghiệm làm việc trong nhà máy sản xuất ngành in ấn, bao bì.
Không có kinh nghiệm sẽ được đào tạo.
Chăm chỉ, kỷ luật, có trách nhiệm.
Có thể tăng ca vào mùa cao điểm.

Quyền lợi

Thu nhập từ 7 - 14 triệu (chưa bao gồm phụ cấp và tăng ca) thoả thuận theo năng lực.
Môi trường làm việc năng động, nhiều cơ hội phát triển.
Có 12 ngày phép năm.
Hưởng đầy đủ chế độ BHXH, BHYT và lương thưởng theo quy định công ty.

Thông tin khác

Thời gian làm việc:
Từ Thứ 2 đến Thứ 7 ([protected info], Nghỉ trưa 12h-13h )

Thông tin chung

  • Thu nhập: 7 - 14 triệu VNĐ

Nơi làm việc

  • 114/88 Tô Ngọc Vân, Phường An Hội Đông, Hồ Chí Minh
  • (Trước sáp nhập: Gò Vấp, Hồ Chí Minh | Sau sáp nhập: An Hội Đông, Hồ Chí Minh)
  • 1. 114/88 Tô Ngọc Vân, Phường An Hội Đông
  • (Trước sáp nhập: Gò Vấp, Hồ Chí Minh | Sau sáp nhập: An Hội Đông, Hồ Chí Minh)
Việc làm tương tự khác
CÔNG TY CỔ PHẦN LIÊN KẾT QUỐC TẾ INKINDY
Hồ Chí Minh, An Giang, Bắc Kạn, Bình Dương, Đồng Nai
9 - 12 triệu VNĐ
Công ty Cổ phần Giải Pháp Nhân sự Việt Nam - HRchannels Group
Hồ Chí Minh, Bà Rịa - Vũng Tàu, Đồng Nai
40 - 60 triệu VNĐ

CÔNG TY TNHH SX BAO BÌ SEVA

Xem trang công ty
Địa chỉ công ty: 114/88 Tô Ngọc Vân, Phường An Hội Đông, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Quy mô: Từ 26 - 100 nhân viên
Thông tin công việc
Vị trí:
Nhân viên
Hình thức làm việc:
Toàn thời gian
Việc làm tương tự
Nhân viên Quản Lý Lớp Học
CÔNG TY TNHH MANABIE VIỆT NAM
Hồ Chí Minh
CÔNG TY TNHH MANABIE VIỆT NAM
35k/giờ
Nhân Viên Vận Hành
Công ty Cổ Phần Quản Lý Vận Hành Xử Lý Nước Thải Việt Nam
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Hải Phòng, Bắc Ninh, Kiên Giang
Công ty Cổ Phần Quản Lý Vận Hành Xử Lý Nước Thải Việt Nam
8 - 12 triệu VNĐ
Nhân viên Kỹ Thuật Vận hành máy
CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM QUỐC TẾ NAM DƯƠNG
Hồ Chí Minh
CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM QUỐC TẾ NAM DƯƠNG
10-12 triệu VND
GIÁO VIÊN DẠY TÀI CHÍNH PARTTIME
Công ty TNHH Brightchamps - Trung Tâm Giáo Dục Brightchamps Education
Hồ Chí Minh
Công ty TNHH Brightchamps - Trung Tâm Giáo Dục Brightchamps Education
150.000 - 170.000 VND/ giờ
Tuyển dụng nhân viên vận hành máy (Không yêu cầu kinh nghiệm)
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP WONGEAK (VIỆT NAM)
Hồ Chí Minh
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP WONGEAK (VIỆT NAM)
Thỏa thuận
Cảnh báo dấu hiệu lừa đảo tuyển dụng
Thu phí và cung cấp thông tin
  • Phí hồ sơ, đồng phục, đặt cọc.
  • Yêu cầu nộp bản gốc giấy tờ.
  • Cung cấp mã OTP.
Hứa hẹn trúng tuyển 100%
  • Không yêu cầu trình độ.
  • Không cần thử việc.
Phỏng vấn bất thường
  • Địa điểm xa văn phòng công ty.
  • Phỏng vấn qua Telegram.
Yêu cầu làm nhiệm vụ
  • Tải app, nạp tiền.
  • Làm nhiệm vụ nhận thưởng.
Tin tuyển dụng sơ sài
  • Mô tả công việc chung chung
  • Nhiệm vụ đơn giản, thu nhập khủng
  • Lỗi chính tả, đánh máy.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO sẵn sàng đồng hành, tư vấn và giới thiệu những cơ hội việc làm phù hợp, giúp Ứng viên tự tin phát triển sự nghiệp và chinh phục mục tiêu nghề nghiệp bền vững.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO luôn chủ động tư vấn các giải pháp tuyển dụng tối ưu, cam kết đồng hành và hỗ trợ Quý Nhà tuyển dụng đạt được hiệu quả tuyển dụng bền vững.