Thực Tập Sinh Phát Triển Thị Trường - Đầu Chủ

Hồ Chí Minh
2 - 5 triệu
Không yêu cầu kinh nghiệm
Hạn nộp hồ sơ: 27/08/2026 (Còn 2 ngày)
Sắp hết thời gian ứng tuyển, chớp cơ hội ngay!
Kết nối với Nhà tuyển dụng để tìm hiểu thông tin và gia tăng cơ hội trúng tuyển
OMess
Nhà tuyển dụng đang online

Mô tả công việc

Hỗ trợ, tìm kiếm & phát triển nguồn hàng nhà phố từ chủ nhà có nhu cầu bán.
Hỗ trợ làm việc với chủ nhà & sale: tư vấn, thương lượng, chốt giao dịch.
Hỗ trợ, phối hợp cùng bộ phận Marketing trong việc cập nhật nội dung, hình ảnh và thông tin thị trường.
Hỗ trợ, phối hợp với bộ phận kinh doanh trong việc tư vấn, xử lý nhu cầu và chăm sóc khách hàng, hỗ trợ quá trình giao dịch diễn ra hiệu quả.
Hỗ trợ, tham gia khảo sát thị trường, cập nhật thông tin dự án và khu vực tiềm năng.

Yêu cầu

Không yêu cầu kinh nghiệm BĐS, được đào tạo từ đầu.
Kỹ năng tìm kiếm & tiếp cận nguồn hàng.
Kỹ năng giao tiếp chuyên nghiệp.
Sử dụng tốt smartphone, Google, Sheet, Zalo, định vị bản đồ.
Giao tiếp tốt, chủ động, chịu khó.
Trung thực, trách nhiệm và cầu tiến.

Quyền lợi

Lương theo hiệu suất làm việc.
Không giới hạn thu nhập.
Hoa hồng 19% trên doanh số nguồn hàng (không cần tự chốt sale).
Được đào tạo 1:1, hướng dẫn thực chiến cùng trưởng phòng.
Cơ hội thăng tiến rõ ràng, môi trường chuyên nghiệp.
Làm việc từ Thứ 2 - Thứ 6.
Giờ giấc linh hoạt, ngày làm việc chỉ 4 tiếng buổi sáng.

Thông tin khác

Thời gian làm việc:
Từ Thứ 2 đến Thứ 6 ([protected info])

Thông tin chung

  • Thu nhập: 2 - 5 triệu VNĐ

Nơi làm việc

  • 1. 217/4 Nơ Trang Long, Phường Bình Thạnh (Bình Thạnh cũ)
  • (Trước sáp nhập: Bình Thạnh, Hồ Chí Minh | Sau sáp nhập: Bình Thạnh, Hồ Chí Minh)
  • 2. Số 1 đường C18 Tân Bình, Phường Bảy Hiền (quận Tân Bình cũ)
  • (Trước sáp nhập: Tân Bình, Hồ Chí Minh | Sau sáp nhập: Bảy Hiền, Hồ Chí Minh)
  • 3. C6/27 Phạm Hùng, Bình Chánh (Quận 8 cũ)
  • (Trước sáp nhập: Quận 8, Hồ Chí Minh | Sau sáp nhập: Chánh Hưng, Hồ Chí Minh)
Việc làm tương tự khác
Công ty Cổ phần Compay
Hồ Chí Minh
10 - 12 triệu VNĐ
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ GIAO HÀNG NHANH
Hồ Chí Minh, Nghệ An, Thanh Hóa
7 - 15 triệu VNĐ
Công ty Cổ Phần Hà Yến
Hồ Chí Minh
10,000,000 - 12,000,000 VNĐ
Công ty cổ phần dịch vụ Bạn uống tôi lái
Hồ Chí Minh, Cần Thơ, An Giang, Bà Rịa - Vũng Tàu, Đồng Nai, Kiên Giang, Phú Yên
7 - 12 triệu

CÔNG TY CỔ PHẦN BẤT ĐỘNG SẢN HECO LAND

Xem trang công ty
Địa chỉ công ty: 121 Ngô Gia Tự, Vườn Lài, Hồ Chí Minh
Quy mô: Từ 501 - 1000 nhân viên
Thông tin công việc
Vị trí:
Nhân viên
Hình thức làm việc:
Thực tập
Việc làm tương tự
Chuyên Viên Kinh Doanh Kênh Bệnh Viện/Phòng Khám,...
CÔNG TY TNHH ONELAB
Hồ Chí Minh, Bà Rịa - Vũng Tàu
CÔNG TY TNHH ONELAB
Thỏa Thuận
Trình Dược Viên/Chuyên Viên Quan Hệ Khách Hàng - 1 Năm Kinh Nghiệm
Công ty TNHH Bách Khang Việt Nam
Hồ Chí Minh, Hải Phòng, Hà Nam, Nghệ An, Quảng Ninh
Công ty TNHH Bách Khang Việt Nam
Cạnh Tranh
[HCM] Kỹ Sư Bán Hàng Kỹ Thuật - Lương Cứng 8-20M + Thưởng Đến 50M/Tháng
CÔNG TY TNHH TÂN HÒA LỢI
Hồ Chí Minh
CÔNG TY TNHH TÂN HÒA LỢI
LCB 8 - 20 triệu VND + Thưởng
Chuyên Viên Phát Triển Khách Hàng B2B
Công ty Cổ phần Thương mại và Dịch vụ Sala Garden
Hồ Chí Minh
Công ty Cổ phần Thương mại và Dịch vụ Sala Garden
10 - 15 triệu
CHUYÊN VIÊN ĐỐI TÁC NHÂN SỰ
CÔNG TY CỔ PHẦN THẾ GIỚI SỐ - DIGIWORLD CORP
Hồ Chí Minh
CÔNG TY CỔ PHẦN THẾ GIỚI SỐ - DIGIWORLD CORP
Thỏa Thuận
Cảnh báo dấu hiệu lừa đảo tuyển dụng
Thu phí và cung cấp thông tin
  • Phí hồ sơ, đồng phục, đặt cọc.
  • Yêu cầu nộp bản gốc giấy tờ.
  • Cung cấp mã OTP.
Hứa hẹn trúng tuyển 100%
  • Không yêu cầu trình độ.
  • Không cần thử việc.
Phỏng vấn bất thường
  • Địa điểm xa văn phòng công ty.
  • Phỏng vấn qua Telegram.
Yêu cầu làm nhiệm vụ
  • Tải app, nạp tiền.
  • Làm nhiệm vụ nhận thưởng.
Tin tuyển dụng sơ sài
  • Mô tả công việc chung chung
  • Nhiệm vụ đơn giản, thu nhập khủng
  • Lỗi chính tả, đánh máy.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO sẵn sàng đồng hành, tư vấn và giới thiệu những cơ hội việc làm phù hợp, giúp Ứng viên tự tin phát triển sự nghiệp và chinh phục mục tiêu nghề nghiệp bền vững.
Đội ngũ hỗ trợ của JobOKO luôn chủ động tư vấn các giải pháp tuyển dụng tối ưu, cam kết đồng hành và hỗ trợ Quý Nhà tuyển dụng đạt được hiệu quả tuyển dụng bền vững.