Lọc nâng cao

Trang 2 - Việc làm nhân viên xử lý dữ liệu tại Hồ Chí Minh (3.227 việc)

Data Analyst - Ngân Hàng Shinhan HCM

CÔNG TY TÀI CHÍNH TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN SHINHAN VIỆT NAM
Hồ Chí Minh
15 - 20 triệu
  • Business Performance: generate the internal reports such as Capacity report, Sale Star, Senior review.
  • Support other functions (QA, BD, ER) within SCMC by providing data upon their requested in order to archive business target.
Up

Customer Service Staff

CÔNG TY TNHH TIẾP VẬN THỰC (REAL LOGISTICS)
  • Xử lý dữ liệu khách hàng, Lưu giữ thông tin và duy trì, phát triển mối quan hệ với khách hàng
  • Theo dõi, thông báo, cập nhật tình trạng vận chuyển hàng hóa cho khách hàng, đại
Up

Commodity Fundamental Analyst

Công Ty Cổ phần Saigon Futures (Saigon Futures Inc.)
Hồ Chí Minh
11 Tr - 15 Tr VND
  • Thời gian thử việc:Two Months.
  • Mô tả Công việc.

Test Module Engineer

CÔNG TY TNHH INTEL PRODUCTS VIỆT NAM
  • We retain personal information for the periods and purposes set forth in Intel Privacy Notice.
  • You have rights to correct, update, request access to or deletion of your personal information as described in Intel Privacy Notice.

Senior Executive - Growth

Công Ty Cổ Phần Dịch Vụ Di Động Trực Tuyến (viết tắt M_Service) - VÍ ĐIỆN TỬ MOMO
  • In charge of the overall planning, and execution of a user growth program including activities such as promotion, marketing, product optimization;
  • Conduct, work with data analytics teams to perform analyses, and tests to continuously optimize the user conversion funnels;
Up
TAPTAP
  • Gathering activities on special occasions (Christmas, New Year, Women's Day, etc.
  • TAPTAP is Vietnam's #1 Engagement &Loyalty platform with 3M users and 3, 000+ partner stores across 15 industries.

Nhân Viên Phân Tích Dữ Liệu

Công ty Cổ Phần Tin học Giải Pháp Tích Hợp Mở
Hồ Chí Minh
12 - 25 triệu VNĐ
  • Tìm hiểu các nhu cầu cần phân tích dữ liệu của khách hàng
  • Thiết kế và phát triển các mô hình dữ liệu hiệu quả, bao gồm nguồn dữ liệu, mối quan hệ, công thức tính toán và thước đo
Up

Chuyên Viên Thu Mua Thịt (Meat Merchandiser)

CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM THƯƠNG MẠI LOTTE MART VIỆT NAM
  • Đảm nhiệm xử lý dữ liệu và thực hiện báo cáo định kỳ và khi được yêu cầu
  • Sử dụng và thao tác công việc trên hệ thống phần mềm quản của Công ty
Up

NHÂN VIÊN XỬ LÝ TÍN DỤNG

Công Ty TNHH Mua Bán Nợ GALAXY
Hồ Chí Minh
7 - 10 triệu
  • Cập nhật hằng ngày về tình trạng các cuộc gọi cho khách hàng vào hệ thống phần mềm quản
  • Ưu tiên ứng viên từng làm telesale/ từng làm ở MWG
CÔNG TY CP SPI VIỆT NAM
Hồ Chí Minh
Từ 10 đến 0 triệu
  • Thực hiện các công việc khác liên quan đến nhập liệu và xử lý dữ liệu theo yêu cầu
  • Nhập liệu dữ liệu từ các nguồn tài liệu vào hệ thống của công ty một cách chính xác và nhanh chóng
Up

Nhân viên Xử lý Đơn hàng

CÔNG TY TNHH ĐẠI DƯƠNG Ý TƯỞNG
Hồ Chí Minh
Từ 8 Triệu
  • Xử lý đơn hàng:
  • Phối hợp với kho hàng và giao nhận xử lý các trường hợp phát sinh khi giao hàng
Up

Kỹ sư Cấp thoát Nước

CTY TNHH GIẢI PHÁP MÔI TRƯỜNG ĐẠI NAM
Hồ Chí Minh
từ 9-11 triệu
  • Lên tiến độ, kế hoạch quản thời gian để đáp ứng tiến độ yêu cầu của dự án
  • Kỹ năng phân tích, tổng hợp số liệu, soạn thảo báo cáo, kỹ năng thuyết trình tốt
Up

Merchandiser (Fresh Food)

  • Nhiệm vụ 5: Đảm nhiệm xử lý dữ liệu và thực hiện báo cáo định kỳ và khi được yêu cầu
  • Áp dụng bảng biểu, quy chuẩn file về quản theo dữ liệu có sẵn một cách khoa học

Supplier Quality Engineer

CÔNG TY TNHH BUHLER FARMILA VIỆT NAM
Hồ Chí Minh, Bạc Liêu, Hòa Bình, Long An
Thương lượng
  • Bachelor Degree in Mechanical/Mechatronics Engineering or related technical fields.
  • Supplier Quality Engineer (SQE) ensures that products and supplies from vendors and suppliers are high quality, free of damages and defects, and follow government, company, and manufacturing standards.

Data Visualization BI, Data Analyst, SQL

HDBank miền Bắc
Hồ Chí Minh
You'll love it
  • 5/Data Security:Understanding and implementing data security measures within Power BI, such as role-based access control (RBAC), row-level security (RLS), and data encryption.
  • 9/Problem-Solving:Troubleshooting issues with data connections, transformations, or visualizations within Power BI.
Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Mai Son
  • Well-manage Expired Date, Displayed Date of Products at Shopfloors, Warehouse, and propose with GBD/OM the plan to solve effectively.
  • Based on Weekly Sale Report, define and analyze product positions, correct the QTY order suitably with actual sale.
Up
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ THIỀN SINH THÁI
Hồ Chí Minh
9 - 15 triệu
  • Xử lý dữ liệu và thông tin mật theo đúng quy định Công ty
  • Lưu trữ dữ liệu, tài liệu theo quy định

Merchandising Coordinator

Chi Nhánh Công Ty TNHH Pranda Việt Nam
  • Collaborate closely with cross-functional teams such as Factory, Product Development, Marketing, Retail, E-channels, Corporate Sales to streamline operations and optimize sales.
  • Work closely with various internal teams such as Factory, Product Development, Marketing, Retail, E-channels, Corporate Sales to ensure effective communication and collaboration to meet business objectives.

Cty Tnhh Pranda Vietnam
Hồ Chí Minh
Lên đến 15 Tr VND

Account Executive

Dentsu, Young & Rubicam Vietnam
Hồ Chí Minh
4,680,000
  • Achieve assigned business KPI x Escalate issues to supervisor whenever it's necessary and back up Social Specialist during his/ her absence.
  • ClickMedia is seeking for Account Executive Intern who will support to execute daily execution and assist direct supervisor when needed.
Tìm kiếm gần đây
    hỗ trợ ứng viên

    Nếu gặp bất cứ vấn đề gì cần hỗ trợ, hãy gọi tới HOTLINE hoặc gửi thư về địa chỉ email bên dưới để được hỗ trợ.

    Giải thưởng
    của chúng tôi

    Top 3

    Nền tảng số tiêu biểu của Bộ
    TT&TT 2022.

    Top 15

    Startup Việt xuất sắc 2019 do VNExpress tổ chức.

    Top 10

    Doanh nghiệp khởi nghiệp sáng tạo Việt Nam - Hội đồng tư vấn kinh doanh ASEAN bình chọn.

    Giải Đồng

    Sản phẩm công nghệ số Make In Viet Nam 2023.